Chi hội Ford Laser Family (FLF) Club2

Trạng thái
Thớt đang đóng

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
E xin khéo nhà Tuấn Tâm rùi đới, cụ ý bẩu lờ may quá sắp có người rước hộ cái của lợ, cụ ý ko quên nhắn cụ cuối tuần gặp nhau tại HN, để cụ ý thết món lẩu mờ bữa trước cụ ko tham dự đc, rùi làm lễ bàn giao máy luôn. E xin tài trợ beer

Cụ có bị làm sao không? Trên đó thiếu gì gái đẹp, cụ không vật, lại đè cái máy vô tri vô giác ra mà vật. Cụ bảo khéo nhà Tuấn Tâm tặng cháu, nhà cháu mặc dù hơi ngu, nhưng được cái ...cần cù. Coi như có cái để kiểm chứng cái câu danh ngôn: Nhiệt tình cộng với ngu dốt thì ngang bằng ... ông ngoại!

thaochicilon

Xe tải
Gấu nhà Tuấn Tâm: " đêm qua ông vắt sữa còn chưa chán à mà giờ vẫn còn đòi vào xem vắt sữa hử?"

Các người đẹp thi nhau tạo dáng bên thác nước...

Nơi tình yêu còn mãi...

Mẫu này em thuê đi để chụp ảnh cho đoàn siêu xe nhưng về nghĩ lại thấy giá thuê hơi đắt, huhu

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Rượu đc 1 chai anh thấy trời nghiên đất quay, càng nhậu càng say anh lăn đùng ra nằm đây. Khú khú khú

Ở góc máy này nhìn kụ Rob ngon hơn, bằng chứng là gấu cười sung sướng nhá

Chỉnh sửa cuối:

dudu08

Xe tải
Xem ảnh các cụ ăn chơi nơi núi rừng Tây Bắc em chỉ biết nuốt nước bọt, số em nhọ thật nhưng vẫn có cụ nhọ hơn em, phải tác nghiệp lúc em cũng đang xõa cụ dudu08 nhỉ :)).

@dudu08: cụ về lúc nào nhanh thế lúc em quay ra tìm đã chẳng thấy đâu nữa rồi
Đấy, thấy khổ sở chưa!!!

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Giữa lúc e đang cao trào ấp úp thì làm cái rụp disconnec, tức cảnh e đề ghi đôi dòng hạ hỏa

Đang cơn phọt ảnh ầm ầm
comment, chém gió, quăng bom trên đàn (diễn đàn)
Bỗng đâu nhà mạng cắt pheng
Inter cũng mất, 3g cũng tiêu...

Nhân tiện e quăng quả bom nhà Chí vào nhận hàng nhé

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Sắp đến chỗ có đề ghi biển báo địa danh bản??? rùi cụ chờ chút. HDV cưỡi lừa cụ ơi.

Chơi nhiều, đói quá, theo lời hướng dẫn viên: Đường tốt lắm, vào bản khoảng 7 - 8 cây gì đó thôi!
Thế mà, đường thế ... lày đây! Chạy mất khoảng 2 tiếng và không phải 7 - 8 cây mà là cả một rừng cây!

Bản gì đấy cụ Rob ơi? Chả nhẽ hướng dẫn viên đi bộ nhanh hơn đi ô-tô à?

htlongbien

Xe điện
Ton sur ton! Vụ này đang lênh đênh trên thuyền ở Thung Nai; mấy lần nói thì chikien cứ cãi là màu áo làm đỏ màu da!, may là râu cạo kỹ chứ không đỏ cả râu ấy chớ!

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Vừa có mạng cái cháu phải tranh thủ vào up tiếp ngay, ko nó lại dis lần nữa thì chẳng còn văn đâu mờ làm thơ nữa.

Nhà FLF cấp giấy phép lưu hành đường bộ, có giấy cụ tuấn tâm tha hồ mờ nhẹ tay lái, thoải chân ga.

Thời tiết khéo chiều lòng người, mới đấy thôi mờ cả nhà FLF đã có mẹt ở tt Tân Lạc, đoàn tranh thủ dừng chân nghỉ ngơi cho các f1 xả lũ.

Có ai biết cụ lày lờ ai ko?? mờ cứ thấy ống kính dơ lên là cụ ấy lại lao vào. Lại còn đứng cạnh cái xe màu xấu ơi là xấu, còn khoe khoang lờ màu Hoàng Gia nữa đới, e thì lại nghĩ màu này giống màu rượu ứt của cụ chủ tịch. khú khú khú

F1 nhà cụ Tuấn Tâm tranh thủ mua quà để mang lên MC làm quà cho các em bé trong bản, đúng là con nhà tông ko giống nông cũng giống ấy...

Đố các cụ đây lờ di tích hang giề???

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Nỗi buồn đã đc giải quyết đoàn FLF theo hành trình lại tiến tới chinh phục đèo Thung Khe

xxx phải làm giề với tình huống này nhể, e dự 50-50 bó củi ợ

Có tí vùng cao rùi, thời tiết thật dễ chịu, cháu tranh thủ tắt điều hòa, hạ kính tiết kiệm xăng để còn thi và thố nữa đới, phần thưởng to dư vậy bẩu ai mờ chẳng muốn :P

Khổ thân vợ 2 nhà em do đc cưng chiều quá, lên mới thay đổi khí hậu một tý mờ đã hắt hơi, xổ mũi rùi. Bác sĩ 747 có thuốc đặc trị làm 2 vòng quấn quanh cổ, ấm cái họng em nó lại te tởi nhấm nháy ngay với mấy em ngược chiều.

Lũ gà đồng bằng tha hồ mờ trổ mã, hết chạy lại nhảy, hết leo lại trèo, cứ dư này thịt chắc phải biết.

Gà con lon ton dẫn gà mẹ đi kiếm ...... Mợ tôm thấy gà con leo trèo nhanh thoăn thoắt sướng quá cười rung cả ....

Mãi mới chộp được cảnh mợ Dương được tự do, khi tự do mợ cười tươi hơn hẳn khi đứng cạnh sói nhỏ. kHú khú khú

Ghớm, phút vui chẳng đc tày gang. E dự sói nhà mợ Dương cài định vị vào giầy của mợ hay seo mờ mợ ở đâu sói cũng lần ra. Nhưng coi đi coi lại em thấy bên sói mợ cười lại tươi hơn khi hát bài tự do. kha kha kha

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn

Tuấn Tâm

Xe tăng

Xe đẫn đoàn dừng lại để bóp ống dẫn xăng ( thi xem xe nào tốn ít xăng mà )

thắng rồi , mình làm thủ thuật mà ko ai biết ( cụ Adesign nói thầm với e thế các cụ đừng nói với ai nhé )

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Kha kha kha, đến h cụ mới phát hiện ra thì phần thưởng đã về tay iêm rùi, lần sau cụ nhớ mờ bóp cờ ho em nó lại nhé.

Xe đẫn đoàn dừng lại để bóp ống dẫn xăng ( thi xem xe nào tốn ít xăng mà )

thắng rồi , mình làm thủ thuật mà ko ai biết ( cụ Adesign nói thầm với e thế các cụ đừng nói với ai nhé )

Tuấn Tâm

Xe tăng
Kha kha kha, đến h cụ mới phát hiện ra thì phần thưởng đã về tay iêm rùi, lần sau cụ nhớ mờ bóp cờ ho em nó lại nhé.
Cái giải thưởng đấy ko dùng được luôn nên e nhường cho cụ đấy , uống hết cái giải thưởng đấy xxx mà bắt thổi thì toi .

Vinh Nguyễn

Xe điện

Mía Lon.....nước uống thích thức của nhà Phò hén cụ chủ tịch :))

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

htlongbien

Xe điện
.net--1-P1000992.JPG[/IMG]

Mãi mới chộp được cảnh mợ Dương được tự do, khi tự do mợ cười tươi hơn hẳn khi đứng cạnh sói nhỏ. kHú khú khú

Cặp này, các cụ gọi là: thài là gặp mứt chóa!

Trạng thái
Thớt đang đóng