Chi hội Ford Laser Family (FLF) Club2

Trạng thái
Thớt đang đóng

htlongbien

Xe điện
Sẵn lòng mời cụ Rob!
Thi thoảng cháu cũng làm taxi cho người quen đến 281 Đội Cấn (gần KS La Thành/đừng dại chạy ngươc chiều dù đoạn ngắn) đi xe này. Vùng này gần quê cháu.
Đội Cấn là đường 1 chiều cho 4b (chiều cấm là từ ngoài tỉnh vô trung tâm, ngược lại là cho phép). Cụ Rob có thể giao xe cho cháu tại bến.
Muốn đặt vé tại 281 Đội Cấn, call 0438327330 hỏi chi tiết (nghe tin cũng dễ mà).
Cháu để xe ở CQ (Đường Hoàng Quốc Việt). Tình trạng kỹ thuật xe rất tốt (chỉ có điều nội thất hơi...bốc mùi vì cháu lười rửa xe).
Cháu nghĩ, nên có cụ nào đón cụ Rob và đưa đến chỗ cháu để xe, cháu có thể giao xe tối thứ 6.
Cháu chả phải phá giáo sư nhá, vì cháu chưa phá cái giề. Hê hê hê.
Cụ matmo nhiệt quá!

Cụ cứ để xe ở đó, nhanh thì chiều tối thứ 6 sẽ cho vợ 2 của cụ di chuyển.

Vấn đề là cụ Rob Trần phải tính thời gian có mặt ở HN lúc mấy giờ, nếu xe cụ đặt vé ra muộn quá thì tính PA bổ sung!

htlongbien

Xe điện
Cụ Rob có mấy người tất cả, nếu được thì ngày vui chơi thứ 2 em và gia đình cụ Rob tách đoàn về trước, bở từ Hà Nội về tới nhà em phải mất khoảng 3 tiếng, nếu 10h mới ở HN về thì sáng thứ 2 gấu nhà em không đi làm được mất. Còn các cụ vẫn giữ nguyên chương trình ngày 2 được.
Bên em có 2 người rồi, nếu gia đình cụ Rob có 3 người thì mình đi 1 xe về là ok.
Vâng, kế hoạch thời gian chiều quay về để hôm đó vận dụng, có khi về sớm làm bữa giao lưu ở đâu đó chia tay tiễn Rob và tmlan thì sao ợ!

747

Xe tăng
Hồi hộp quá. Em chỉ mong đến buổi tối giao luư với bà con ở trển thôi. Đợt này có nhiều F1 đi cùng. Có khi các cụ nghĩ xem có trò vui nào cho các con chơi ko nhỉ?

htlongbien

Xe điện
Hồi hộp quá. Em chỉ mong đến buổi tối giao luư với bà con ở trển thôi. Đợt này có nhiều F1 đi cùng. Có khi các cụ nghĩ xem có trò vui nào cho các con chơi ko nhỉ?
Trưa lên đến nơi, chiều lượn lờ- tối có khi đi vào bản giao lưu thì khó còn thời gian trống tổ chức riêng cho F1 cụ đì zai nhỉ? các cụ ngâm cứu tiếp đi ợ?

Rob Tran

Xe điện
Cụ Rob có mấy người tất cả, nếu được thì ngày vui chơi thứ 2 em và gia đình cụ Rob tách đoàn về trước, bở từ Hà Nội về tới nhà em phải mất khoảng 3 tiếng, nếu 10h mới ở HN về thì sáng thứ 2 gấu nhà em không đi làm được mất. Còn các cụ vẫn giữ nguyên chương trình ngày 2 được.
Bên em có 2 người rồi, nếu gia đình cụ Rob có 3 người thì mình đi 1 xe về là ok.
Tuyệt vời, nhà em có hai người thôi. Em cũng đang định tính trưa đó tách đoàn, bắt xe khách về HN kẻo không kịp. Nếu cụ cho em đi thì tốt quá!

htlongbien

Xe điện
Phương án cụ tmlan thấy cũng hợp lý cho cả cụ Rob. Cụ tmlan dự tối thứ 6 khoảng mấy giờ tới HN, bọn em tiếp các cụ từ bữa tối thứ 6 nhé. Các cụ bố trí đến sớm.

tmlan

Xe tải
Em và cụ Rob sẽ cùng về trước mọi người một chút.
Thứ 6 em có tý việc, chắc phải khoảng 20h mới chạy về Hà Nội, tới nơi chắc cũng khoảng 23h rùi, nghỉ ngơi rồi sáng hôm sau gặp nhau thôi cụ ạ.
Phương án cụ tmlan thấy cũng hợp lý cho cả cụ Rob. Cụ tmlan dự tối thứ 6 khoảng mấy giờ tới HN, bọn em tiếp các cụ từ bữa tối thứ 6 nhé. Các cụ bố trí đến sớm.

thaochicilon

Xe tải
Em và cụ Rob sẽ cùng về trước mọi người một chút.
Thứ 6 em có tý việc, chắc phải khoảng 20h mới chạy về Hà Nội, tới nơi chắc cũng khoảng 23h rùi, nghỉ ngơi rồi sáng hôm sau gặp nhau thôi cụ ạ.
tiếc nhỉ, lúc tối em có gọi cho cụ chủ tịt bảo mấy anh em nhà mình làm dàn xe đi nghênh đón cụ rồi đi nhậu đêm mà cụ không xuống sớm được, sáng hôm sau phải xuất phát sớm nữa, đành phải giao lưu trên hành trình vậy

747

Xe tăng
Ôi sướng quá. Số km của em ở số 777 thì đc sang tên đổi họ thành 747. Khú khú. Từ nay các cụ gọi tên em đỡ đau mồm rồi nhá.
Cụ chủ tịch ơi, mai mật thư cho mợ ku tôm về những món cần mua nhé. Hnay mợ ấy bận quá nên quên cả rồi.

Chỉnh sửa cuối:

htlongbien

Xe điện
Ôi sướng quá. Số km của em ở số 777 thì đc sang tên đổi họ thành 747. Khú khú. Từ nay các cụ gọi tên em đỡ đau mồm rồi nhá.
Cụ chủ tịch ơi, mai mật thư cho mợ ku tôm về những món cần mua nhé. Hnay mợ ấy bận quá nên quên cả rồi.
Chắc mợ ấy cũng mừng vì tên sói nhà mợ bây trừ đọc đỡ đau bộ nhá hơn, thương hiệu ngành hơn nên quên tiệt rồi ấy gì?

htlongbien

Xe điện
Cụ Adesign vào danh sách cho em đặt gạch thêm 1 chân dài nữa nhé

Tên nick đây ợ: Tahknct - cứ ghi là bạn htlongbien cho dễ nhớ cũng được! tài chính thu tại buổi đi- em lập chứng thư bảo lãnh, he he!

747

Xe tăng
Chắc mợ ấy cũng mừng vì tên sói nhà mợ bây trừ đọc đỡ đau bộ nhá hơn, thương hiệu ngành hơn nên quên tiệt rồi ấy gì?
ko phải cụ ạ. có mấy việc quan trọng đột xuất ấy mà. mai cụ ới sớm nhé. hoặc pm cho em lun bây giờ cũng đc

htlongbien

Xe điện
Vâng, sáng nay em sẽ alo lại ợ kutom nhà mềnh!

htlongbien

Xe điện

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Có vài việc e fix lại như sau:

1/ Trước hết em thay mặt nhà FLF gửi lời cảm ơn sâu sắc nhất tới tấm thịnh tình của cụ matmo và xin được đc chốt lại xe và lịch của cụ Rob và cụ tmlan.
+ Cụ Rob sẽ joint xe cùng với cụ tmlan, trưa ngày 9-11 cơm nước xong 2 cụ tách đoàn tẩu trước để đảm bảo cụ Rob kịp xe về QB và cụ tmlan về đến LS trước 21pm.

2/ E CẬP NHẬT DS "ĐI MỘC CHÂU - XĂNG ĐÂU HẾT MẤY" ĐẾN 6-12

1. Eicas + gấu+ F1 ĐÃ ĐÓNG 2TR
2. Adesign + gấu+ F1 ĐÃ ĐÓNG 2TR
3. thaochicilon + gấu+ F1 ĐÃ ĐÓNG 1TR
4. tmlan + gấu+ F1 ĐÃ ĐÓNG 1TR
5. Tuấn Tâm+ gấu+ F1 ĐÃ ĐÓNG 2TR
6. Rob Trần + Gấu ĐÃ ĐÓNG 2TR
7. htlongbien + gấu+ 2 F1 ĐÃ ĐÓNG 1TR
8. Anh Thịnh + gấu+ F1
9. chikien + gấu+ F1
10. Hưng Napoli (bạn htlongbien) + gấu+ F1 ĐÃ ĐÓNG 1TR
11. Taxi 25 + gấu ĐÃ ĐÓNG 1TR
12. Tahknct (bạn htlongbien) + ĐÃ CÓ CHỨNG THƯ BẢO LÃNH
13. Hihodu (stanby)

3/ Cụ HTlongbien hôm qua có đi thay lốp mới và đang gửi tại tổng kho adesign 4 chiếc lốp cũ, theo đánh giá của cá nhân, e nhận thấy bộ lốp này còn dùng đc đối với cụ nào đi ít và quãng đường đi vừa phải và đường đồng bằng. Thừa ủy quyền của cụ htlongbien, e sẽ nhận gạch của cụ nào mờ chân cẳng vợ 2 của mình đã kém , để nhận hàng về thay thế trước ngày đi MC.

4/ Có cụ nào ở gần trên khu phố cổ, hay sẽ lang thang trên đó thì tạt qua hàng mã mua giúp em mươi tờ giấy nilon bóng kính màu vàng để hôm này đoàn dùng đối phó với sương mù.

Chỉnh sửa cuối:

747

Xe tăng
Theo y cu tuan tam la mua oan dc day cu design oi

tmlan

Xe tải
Các cụ ơi, cứu em với. Sáng nay mở nắp capo để kiểm tra xe, phát hiện ra bon chuột làm tổ ở đấy, làm thế nào để chuột không vào bây giờ các Cụ???

htlongbien

Xe điện
Các cụ ơi, cứu em với. Sáng nay mở nắp capo để kiểm tra xe, phát hiện ra bon chuột làm tổ ở đấy, làm thế nào để chuột không vào bây giờ các Cụ???
Cụ search trong OF này với từ khóa là chuột- đã có một số bài viết hỏi và kinh nghiệm xử lý món này (đa cách thức lém)

matmo

Xe tăng
Có vài việc e fix lại như sau:
1/ Trước hết em thay mặt nhà FLF gửi lời cảm ơn sâu sắc nhất tới tấm thịnh tình của cụ matmo và xin được đc chốt lại xe và lịch của cụ Rob và cụ tmlan.
+ Cụ Rob sẽ joint xe cùng với cụ tmlan, trưa ngày 9-11 cơm nước xong 2 cụ tách đoàn tẩu trước để đảm bảo cụ Rob kịp xe về QB và cụ tmlan về đến LS trước 21pm.
...
4/ Có cụ nào ở gần trên khu phố cổ, hay sẽ lang thang trên đó thì tạt qua hàng mã mua giúp em mươi tờ giấy nilon bóng kính màu vàng để hôm này đoàn dùng đối phó với sương mù.
Cụ nịch xự quá!
Giấy đề can vàng mua theo cuộn ở Cầu Gỗ. Một mặt của 'ló' có chất dính sau khi bóc lớp bảo vệ. Nếu đi theo dãy xe thì mềnh ko sợ giề, chỉ sợ thèng đối diện nó .ếch nhòm thấy mềnh và kết quả là nó lấn tuyến để ép mềnh sát mép...vực sâu.

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Phương án dán nhà cháu chuyên nghiệp lắm, 1 dán pha, 2 dán đèn gầm, 3 dán 1 mắt, 4 cháu dán lệch pha. Khú khú khú.

Cụ nịch xự quá!
Giấy đề can vàng mua theo cuộn ở Cầu Gỗ. Một mặt của 'ló' có chất dính sau khi bóc lớp bảo vệ. Nếu đi theo dãy xe thì mềnh ko sợ giề, chỉ sợ thèng đối diện nó .ếch nhòm thấy mềnh và kết quả là nó lấn tuyến để ép mềnh sát mép...vực sâu.

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng