Chi hội Fiesta ofline và làm từ thiện tại bắc ninh (9-10-2011)

thanhngoc286

Xe đạp
Quê em đấy các cụ.Còn nhà các cụ nhậu là hồ câu Thu Nga của thằng bạn thân em... hix năm nào bọn em cũng tụ tập ở đấy mấy lần...

digger

Xe tăng
Em vẫn chưa có thời gian để biên tập lại các cụ ạ, cho em xin thêm tí thời gian nhé

MaiYeuEm HV

Xe máy
Ối ối....bác La voi toe xấu bung quá, quyết đánh lẻ đến cùng ko cho anh em FFi sơ múi kìa :)). Anh em ném đá đê......
Ném gạch được ko hở cụ ơi......
Cụ Lavoi...đi thế ko bị bổ bùa nhỉ.... thế cái bùa nó có to bằng cái " Bao " tải không.... hở cụ...có khi nó bỏ nhầm cụ vào " bao " làm cụ ngạt thở hết cả sức mà bò về

digger

Xe tăng
Phải lói là cụ Thập Thành chu đáo quá
Tháng sau có ai lên Hà Giang với em không...
Ai đi cũng được, trừ cụ Lơ voi ra nhé, trông mặt cụ thế thì chắc gì sang tháng đã lại sức được mà quay lại Hà Giang...

MaiYeuEm HV

Xe máy
Phải lói là cụ Thập Thành chu đáo quá
Tháng sau có ai lên Hà Giang với em không...
Ai đi cũng được, trừ cụ Lơ voi ra nhé, trông mặt cụ thế thì chắc gì sang tháng đã lại sức được mà quay lại Hà Giang...
Cụ để em kiếm cái lí do cái đã...ko gấu ko cho đi

digger

Xe tăng
Cụ để em kiếm cái lí do cái đã...ko gấu ko cho đi
Càng nghĩ càng thấy Hàm Long nhà mềnh kém thông minh: Hà Giang chẳng đi, đi Mù Căng Chải làm gì cơ chứ
Thôi có khi hoãn cái vụ Cửa Lò đi Hà Giang đi các cụ.
Dưng mờ em cứ lăn tăn mãi, nếu anh em kéo lên một tập đoàn thì cụ Thập Thành không thể chu đáo như thế được nữa rồi
Lại phải đánh lẻ thì chán nhỉ.

HamLong3.0V

Xe điện
Càng nghĩ càng thấy Hàm Long nhà mềnh kém thông minh: Hà Giang chẳng đi, đi Mù Căng Chải làm gì cơ chứ
Dưng mờ em cứ lăn tăn mãi, nếu anh em kéo lên một tập đoàn thì cụ Thập Thành không thể chu đáo như thế được nữa rồi
Hô hô, chủ tịt hội thẳng thắn phê bình thành viên thế em chả thấy bao giờ ! Em hỏi bác nhá, em với anh Minh ko lọ mọ lang thang tìm hiểu cung đường thì ai làm đây ? Chả nhẽ nhà FFi chỉ off quanh quanh mấy chục km thì chán bỏ bu. Chẳng qua anh Minh xuân đi tới vùng lộc lá, em đen chỉ biết phi hùng hục cả ngày rồi chụp choạp vớ vẩn. Nhưng mà chuyến đi MCC-Sapa của em cũng thú vị lắm đới, dời này chắc chắn KHÔNg BAO GIỜ em quên đâu ạ, nhưng mà còn lâu em mới khai với bác nhá nhá nhá =))

Chỉnh sửa cuối:

digger

Xe tăng
Hô hô, chủ tịt hội thẳng thắn phê bình thành viên thế em chả thấy bao giờ ! Em hỏi bác nhá, em với anh Minh ko lọ mọ lang thang tìm hiểu cung đường thì ai làm đây ? Chả nhẽ nhà FFi chỉ off quanh quanh mấy chục km thì chán bỏ bu. Chẳng qua anh Minh xuân đi tới vùng lộc lá, em đen chỉ biết phi hùng hục cả ngày rồi chụp choạp vớ vẩn. Nhưng mà chuyến đi MCC-Sapa của em cũng thú vị lắm đới, dời này chắc chắn KHÔNg BAO GIỜ em quên đâu ạ, nhưng mà còn lâu em mới khai với bác nhá nhá nhá =))
Phọt ra rồi nhá
Nếu không nói thế thì phọt ra làm sao được

Càng nghĩ em càng thấy ngộ ra nhiều điều các cụ ạ: Trên đời lày chẳng có cái gì vô lý cả
Hàm Long nhà mềnh chẳng vô lý tí nào khi leo núi cả ngàn km. Vậy cái lý ở đây là gì nhỉ?

Chuyển vụ Cửa Lò sang vụ Mù Căng Chải đi các cụ ơi #:-s

QuangTN

Xe buýt
Hị hị... Các cụ cứ lôi nhau ra vạch áo. Các mợ gấu đang nghía rồi tủm tỉm cười đấy :))

Lungcu

Xe điện
Sao cụ digger lại lăn tăn thế nhỉ, cụ cứ thử lên xem sao, nhưng phải lái cứng nhé, đường lên Lũng cú khủng khiếp lắm, năm trước đội GCC (Getz Click Club) lên Lũng cú đâm chết một con lợn, sợ quá giấu biến vào cốp xe mang lên tận Đồng văn mới dám bỏ ra ...... mổ ăn

MaiYeuEm HV

Xe máy
Sao cụ digger lại lăn tăn thế nhỉ, cụ cứ thử lên xem sao, nhưng phải lái cứng nhé, đường lên Lũng cú khủng khiếp lắm, năm trước đội GCC (Getz Click Club) lên Lũng cú đâm chết một con lợn, sợ quá giấu biến vào cốp xe mang lên tận Đồng văn mới dám bỏ ra ...... mổ ăn
Thế quả này cụ Digger cố gắng đâm chết 1 con bò hay một con trâu thôi nhé....mà chưa biết giấu vào đâu cụ nhỉ ....
Có cụ nào có cao kiến cho việc giấu 1 con bò không....xem các cụ nhà mình ai giỏi nào

digger

Xe tăng
Hì hì, cụ không hỉu hết ý của em mất rùi.
Ý của em là, nếu anh em đông quá thì các cô giáo của cụ Thập Thành lại say trước anh em mất.
Nếu thế thật thì em ngại cái vụ lày lắm;))

Thế quả này cụ Digger cố gắng đâm chết 1 con bò hay một con trâu thôi nhé....mà chưa biết giấu vào đâu cụ nhỉ ....
Có cụ nào có cao kiến cho việc giấu 1 con bò không....xem các cụ nhà mình ai giỏi nào
Em chẳng đâm đâu, con bò nó to lắm, có khi đâm vào nó thì xe em còn không đi được í chứ.

digger

Xe tăng
The Queen ơi, em thập thò gì đấy, lên tiếng đi chứ

TheQueen

Xe điện
Ý của em là, nếu anh em đông quá thì các cô giáo của cụ Thập Thành lại say trước anh em mất.
Nếu thế thật thì em ngại cái vụ lày lắm;))

Em chẳng đâm đâu, con bò nó to lắm, có khi đâm vào nó thì xe em còn không đi được í chứ.
to thì sẻ ra luôn rồi mỗi cốp một mảnh cụ ợ
thích là ních sao phải sợ cụ ơi

lavoiture

Xe tải
Các cụ lên HG chọn một trong 3 phương án :

1. Thích cảm giác lái thì không nên say .
2. Thích say thì không nên cảm giác lái.
3. Vừa say vừa cảm giác lái.

Phương án của em là luôn có đồng đội chia sẻ cảm giác cho nhau :D

Mà lên HG không say thì phí lắm cụ Thành nhỉ ?????

HamLong3.0V

Xe điện
Em cũng táng trọng thương 01 con chó con do nó cố tình phang vào lốp xe em. Nhìn lại thấy nó lăn quay, đang cố ngóp dậy nhưng k0 dám dừng lại ôm, sợ ăn con dao quăng vào mẹt :D, cứ thế tút thẳng thôi
Lên Tây Bắc đường đi rất vất vả, nhưng chắc chắn sẽ là trải nghiệm tay lái cực kì thú vị. Em nghĩ nếu có ĐK, nhà FFi ta nên làm một chuyến, tầm 05 xe đi là đẹp. Rất mệt, nhưng sẽ rất khó quên :D
@The Queen: ý mợ là lấy hẳn 2-3 xe đâm cho nó tan xác rồi mỗi ông 1 khúc liểng cốp bỏ chạy à =))

Chỉnh sửa cuối:

Lungcu

Xe điện
Các cụ lên HG chọn một trong 3 phương án :

1. Thích cảm giác lái thì không nên say .
2. Thích say thì không nên cảm giác lái.
3. Vừa say vừa cảm giác lái.

Phương án của em là luôn có đồng đội chia sẻ cảm giác cho nhau :D

Mà lên HG không say thì phí lắm cụ Thành nhỉ ?????
Nếu hôm đó mấy anh em làm ngoài thì anh cho ở lại luôn đấy, nhưng mà cũng may nhỉ, chỉ chậm 1' nũa là cũng ở lại đấy

Lungcu

Xe điện
Nếu thế thật thì em ngại cái vụ lày lắm;)).
Các cô giáo chỉ rót cho anh em mình uống thôi, họ chỉ uống nước chạm cho vui, nhưng có cô uống khoảng 10 chén nước thì lại giở trò "uống nước no bụng lắm, uống rượu tiêu nhanh hơn" thế là có cụ ăn cơn xong là hát bài "Ra đi ra đi ...... bay sang Anh đá cho đội ác xê nôn"