Chỉ giúp em gara nào bảo dưỡng xe mer với, em xin các bác đó.

maximo

Xe tải
Chào các bác,
Em là lính mới ạ, em mới dùng xe Mer và vào forum để đọc bài viết tìm trước chỗ gara nào tốt để phòng khi xe có bị hỏng còn có chỗ làm, tính em nó hay lo xa vậy vì làm nghề du lịch mà. Hôm qua đọc trên forum thấy anh em kêu về dịch vụ của ANDU quá làm em sợ vãi mồ hôi không dám nghĩ đến việc mang vợ hai vào đó để tụi nó thay đồ rồi làm thịt nữa. Xin các bác chỉ cho em có gara nào làm tốt hơn ANDU không? E chẳng giầu có gì nhưng thà chấp nhận đi xa, chấp nhận đắt hơn nhưng an toàn còn hơn bị làm ăn bố láo, em ngồi ngóng cổ đợi tin các bác ạ.
Hay hay dở còn do chính bản thân mình, ở VN mình làm dịch vụ bạn còn là gì và đừng bao giờ kỳ vọng quá cao ở đâu đó. Người VN xuề xòa, đại khái người có tí trình độ chuyên môn thì lại quyết làm sếp, làm ông chủ chứ không làm thợ. Nếu bạn điềm đạm, vui vẻ một chút với thợ thì sẽ OK. Riêng mình thì thấy các đại lý của MBV họ thường nói cho mình phải làm thế này, thế kia nhưng họ không giải thích và có thể không đủ trình độ để giải thích nên nhiều khi khách hàng nghĩ đang bị làm khó nhưng đến 90% là họ đúng đấy.

SonataHQ

Xe điện
Ai hỏng MEC gặp tớ nhé, chữa mẹc là dễ nhất mà, cứ thay mới cho lành sửa làm gì cho mất công. Mec chuyên hỏng các loại cảm biến, nó hiện đại nên cái gì cũng cảm biến, cứ thay mới là OK:21::21::21::))

Tina Fan

Xe hơi
Đến công ty cổ phần kỹ thuật ô tô SHD đi, đảm bảo không happy không lấy tiền, điện thoại 0439975372