Chỉ giáo nâng cấp xenon cho vợ yêu!!

BiK

Xe điện
Cu
- Khi nâng cấp lên xenon cụ chú ý mấy vấn đề như sau :
1. Công xuất tiêu thụ của đèn xenon là 35w của halozen là 55w.
2. Dòng khời động của xenon đòi hỏi cao hơn tùy theo từng loại ballats. Vì vậy khi nâng cấp tùy theo từng loại ballats sẽ phải lắp đặt thêm giơ le hoặc sử dụng giơ le nguyên bản của xe.
3. Xenon không làm ảnh hưởng đến tuổi thọ chóa đèn. Nhưng bóng xenon trung quốc và một số loại bóng chất lượng thấp sẽ làm ảnh hưởng đến tuổi thọ của chóa đèn với lý do lớp phủ chống tia UV rất kém.
* Như vậy là hoàn toàn có thể nâng cấp cấp xenon cho đèn cos. Với vấn đề về báo lỗi và đảm bảo tuổi thọ của chóa đèn cụ nên lựa chọn dòng sản phẩm của philip. Được tích hợp canbus và phủ lớp chống tia UV theo tiêu chuẩn. Sẽ loại bỏ những mối lo ngại mà cụ nêu ra.

Hình ảnh của sản phẩm

Cụ inbox cho giá tốt nhất của bộ xenon Philips này với, em lắp cho Pajero Sport.

Phu Nguyen

Xe máy
Vậy cụ cứ yên tâm mà thay bộ xenon vào là ngon luôn . Ánh sáng sẽ cải thiện đc khoảng 200% và độ chiếu xa đang từ 30m giờ có thể lên tới 100m . Mà ko ảnh hưởng gì tới điện của xe và tải của dây dẫn đâu ạ
Em cám ơn cụ nhiều nhé,em tính thay bộ xenon hid kit Morimoto 150$,bộ kit nó có thêm bộ dây relay nữa là gì cụ biết chỉ giáo giúp em với ạ!!^^
http://www.theretrofitsource.com/hid-systems/morimoto-elite-hid-system-h11.html?carDisplay=2015+Honda+Accord+Coupe&preselect=RELAY-H11#.VcuVx3BHaK0

Phu Nguyen

Xe máy
- Khi nâng cấp lên xenon cụ chú ý mấy vấn đề như sau :
1. Công xuất tiêu thụ của đèn xenon là 35w của halozen là 55w.
2. Dòng khời động của xenon đòi hỏi cao hơn tùy theo từng loại ballats. Vì vậy khi nâng cấp tùy theo từng loại ballats sẽ phải lắp đặt thêm giơ le hoặc sử dụng giơ le nguyên bản của xe.
3. Xenon không làm ảnh hưởng đến tuổi thọ chóa đèn. Nhưng bóng xenon trung quốc và một số loại bóng chất lượng thấp sẽ làm ảnh hưởng đến tuổi thọ của chóa đèn với lý do lớp phủ chống tia UV rất kém.
* Như vậy là hoàn toàn có thể nâng cấp cấp xenon cho đèn cos. Với vấn đề về báo lỗi và đảm bảo tuổi thọ của chóa đèn cụ nên lựa chọn dòng sản phẩm của philip. Được tích hợp canbus và phủ lớp chống tia UV theo tiêu chuẩn. Sẽ loại bỏ những mối lo ngại mà cụ nêu ra.

Hình ảnh của sản phẩm

Em tính thay bộ kit xenon của Morimoto ( Thương hiệu và chất lượng nỗi tiếng )
Nguyên bộ kit có thêm bộ delay gắn thêm nữa cụ ạ...em gữi link cụ xem nhé!
Em ở nước ngoài nên chỉ oder về tự lắp thôi,hic
http://www.theretrofitsource.com/hid-systems/morimoto-elite-hid-system-h11.html?carDisplay=2015+Honda+Accord+Coupe&preselect=RELAY-H11#.VcuVx3BHaK0

HoangKy OtoPro

Xe tăng
Em tính thay bộ kit xenon của Morimoto ( Thương hiệu và chất lượng nỗi tiếng )
Nguyên bộ kit có thêm bộ delay gắn thêm nữa cụ ạ...em gữi link cụ xem nhé!
Em ở nước ngoài nên chỉ oder về tự lắp thôi,hic
có cần gì ship đâu xa mà bảo hành sao dc
em có những bộ này cụ tham khảo cũng toàn hàng tương hiệu nhưng Cambus và hàng xuất mỹ

Phu Nguyen

Xe máy
có cần gì ship đâu xa mà bảo hành sao dc
em có những bộ này cụ tham khảo cũng toàn hàng tương hiệu nhưng Cambus và hàng xuất mỹ

Thanks bác nhiều nha...ở việt nam thì em ủng hộ bác rồi,hic,em ở mẽo bác ạ,tự tham khảo oder về rồi DIY luôn!!^^