[Funland] Chỉ đạo làm rõ dấu hiệu vi phạm vụ "tiệc chia tay" của nguyên giám đốc CDC Quảng Ninh

A Nok

[Tịch thu bằng lái]
Mời Cụ "không về nhì" vào cân thớt ạ!

nhutinhco

Xe điện
Theo sự hào sảng trên facebook và hiệu ứng hào quang thì mình thấy bác Chủ, bác Hải ĐN, bác Chiên BN … là những quan chức rất có liêm sỷ - vì họ có khá nhiều Fan hihi

hoviethung

Xe lăn
Theo sự hào sảng trên facebook và hiệu ứng hào quang thì mình thấy bác Chủ, bác Hải ĐN, bác Chiên BN … là những quan chức rất có liêm sỷ - vì họ có khá nhiều Fan hihi
Có phải đây không cụ? Nhưng không tìm ra FB?

lexus315

Xe điện
Không liên quan trực tiếp đến vụ này lắm, nhưng không biết đã có Luận văn nào bàn về: Mối quan hệ biện chứng giữa khái niệm Ném chuột vỡ bình và Củi tươi cũng cháy chưa nhỉ

BMW X4

[Tịch thu bằng lái]
Thế à bác?
Thế thì đồng chí Chủ đáng kính lấy đâu ra xiền tổ chức nhiều Đại hội thế bác nhỉ?

Doanh nghiệp à? Tôi thì thấy mấy tay Doanh nghiệp khốn nạn kẹt xỉn chỉ biết đến lợi nhuận, ngu gì nó bỏ xiền ra để đội đồng chí Chủ ăn nhậu như ở #1?

Đồng chí " là ... quan chức rất có liêm sỷ", thì đội Doanh nghiệp cóc bóp nặn ngân sách được đồng nào rồi.
Bác nhỉ.

Hanh koi

Xe đạp
Hạ cánh ko an toàn rồi :)))

Euro2CityStar

Xe lăn
Không rõ lắm bác ạ.
Cái sự Quyết định, chẳng ý nghĩa gì.
1 đồng nghiệp anh Chủ này, anh cựu Chủ tịt HaLong city, hưu chán rồi vẫn dính đấy thôi bác.
nói chung ký hợp đồng dài hạn rồi ,
khai trừ Đảng coi như bế mạc

Bemagauvn

Xe điện
Xem qua một lượt em thấy nhiều cán bộ cảm thấy bản thân bị ấm ức bị thách thức ý chứ không phải như mọi người nghĩ 😁.
Trước có Lãnh đạo phát biểu cái gì tham nhũng, tham ô, trộm cắp tài sản… dân mà biết thì ngượng lắm, xấu hổ lắm ====> sau đợt đó chúng ăn không từ một cái gì 😑.
Gần nhất dịch bệnh, khổ sở. Các cụ đe phải vì đại cục vì nhân dân, bà con thì xì xào nghiêm trọng này chắc không ai nỡ trục lợi đâu bla bla =====> Đại án Y tế luôn, cục lãnh sự các thứ dính hết 😞. Bắt đến giờ chưa xong.
Khổ quá rồi, bắt cán bộ có cụ còn mất ngủ, làm quyết liệt, răn đe nhưng cố gắng ổn định, kết thúc nhanh để còn làm ăn =====> Mở luôn đại tiệc chia tay, làm luôn trên du thuyền😑.
Cảm dác cán bộ dõng dạc tuyên bố không làm thế đời nó không nể.
Không thế không chịu được 😁.

dasaev

Xe buýt
Đang yên đang lành, lại cắm mảng sành vào đúyt. Dại

DaDieuchienxu

Xe container
Cứ cho là ông này trong sạch trong suốt cuộc đời công chức. Và tiền của ông này hoàn toàn là tiền sạch nhờ buôn đất và đánh chứng. Thì khả năng cao sẽ dính tội trốn thuế vì mấy ai buôn bán BĐS mà khai giá thực.

Rồi còn tiền quà biếu mõi dịp lễ tết (không phải tiền nhận hối lộ hoặc tiền lại quả nhé), ông này đã khai báo đầy đủ chưa?

các bản kê khai tài sản công chức theo luật phòng chống tham nhũng 10 năm vừa qua của ông này sẽ được soi từng câu, từng dòng để đối chiếu với số dư TK, giấy tờ nhà đất.

Rồi soi tiếp những điều tiệc viên không được làm.

Khả năng cao ông này sẽ bị xử nặng để làm gương, vì dám trêu ngươi dư luận trong thời buổi lò - củi.
Cũng hên xui lắm cụ ạ.
Cách đây mấy năm, dư luận ồn ào về 1 CB đương chức ở Yên Bái có dinh cơ rất Đáng nể. Mà dinh thự nguy nga vậy thì hẳn tiền của rất chi là dồi dào.
Các đoàn thanh kiểm tra đổ về nhộn nhịp, soi từng chân tơ kẽ tóc. Rồi các đoàn cũng ra về vs kết luận ko có gì khuất tất trong mớ tài sản khủng kia. Có lẽ do chủ nhà buôn chổi đót mà có thật!
Túm lại, quan trọng là đối tượng ở phe nào?

isak

Xe tăng
Cũng bắt đầu lộ mặt rồi các cụ ạ, bọn này vô liêm xỉ cũng không thua gì Việt Á đâu

“Liên quan hình ảnh những bữa tiệc chia tay, tri ân ông Giám đốc CDC Quảng Ninh về hưu gây xôn xao dư luận. Mới đây, bạn đọc của Tiền Phong liên tiếp gửi một số clip được cho là bữa tiệc do Câu lạc bộ Giám đốc CDC miền Bắc kết hợp với Công ty Đức Minh và CDC Quảng Ninh tổ chức trên 2 du thuyền 5 sao”

Vinsmoke Sanji

Xe tăng
Thôi ăn lon rồi. Thích thể hiện ak chứng tỏ đội này đang cay đâm ra chơi ngông để biết là bắt thế bắt nữa bố éo sợ bố liên hoan to cho mày biết.

kduc

Xe Cứu Trợ
Ko sao đâu, chỉ có nhẽ được ở nhà thêm vài tháng thì nay trển cho tham gia juve nhanh hơn, thế thôi.

BMW X4

[Tịch thu bằng lái]
Cũng hên xui lắm cụ ạ.
Cách đây mấy năm, dư luận ồn ào về 1 CB đương chức ở Yên Bái có dinh cơ rất Đáng nể. Mà dinh thự nguy nga vậy thì hẳn tiền của rất chi là dồi dào.
Các đoàn thanh kiểm tra đổ về nhộn nhịp, soi từng chân tơ kẽ tóc. Rồi các đoàn cũng ra về vs kết luận ko có gì khuất tất trong mớ tài sản khủng kia. Có lẽ do chủ nhà buôn chổi đót mà có thật!
Túm lại, quan trọng là đối tượng ở phe nào?
Ý bác là đồng chí người nhà của một đồng chí đương kim thượng thư, phỏng ạ?

Ớt xanh

Xe điện
Lần đầu tiên em thấy các anh TỰ GÓP TIỀN LÀM TIỆC TRI ÂN CHÍNH MÌNH

BMW X4

[Tịch thu bằng lái]
Tất cả hội nghị của các hội nghề nghiệp đều do các doanh nghiệp tài trợ và đổi lại họ được quảng cáo sản phẩm cụ nhé. Ko tiêu 1 đồng ngân sách nào đâu.
Vụ này ồn ào chứ em tin là chả tìm được sai sót gì của đội CDC cả.
Vụ này thì làm sao oánh được bác.
Hóa đơn viết cho nhà tài trợ.
Vụ trước cả Việt Á ấy chứ.