[Thảo luận] Chỉ cần 10s là bạn mất chiếc SH ! thật là dã man !!!

Archer

Xe điện
Hôm trước em để xe, có khóa cổ ngoài cửa nhà. Chỉ đúng năm phút, nóng ruột ra ngoài định đi công chuyện. Đút mãi chìa khóa không vào. Gọi đại lý Honda Trần Phú tới định xài xể vụ ổ khóa Honda rởm. Thằng bé kỹ thuật phí tới, xem xét rồi cười xòa:"Ông anh may đấy, chỉ cần cây đoản cứng một tí hoặc thằng trộm già rơ một tí là mai ra gặp em mua xe mới rồi!"
Hú vía, cây đoản (chắc chinh chiến hại người nhiều rồi) tôi không đủ cứng để xơi cái ổ khóa từ của Honda nên nằm lại phần đầu trong ổ sau khi kịp nhai 6 cái bi. Em mất 350 khòn sắp lại bi mới (thay vì mua ổ mới hơn chiệu :) ), 50 ngàn xích lô đưa xe về đại lý - cũng còn đỡ hơn nói câu "tình thôi xót xa" với em xe nhiều kỉ niệm. Sáng nay mới đưa đoạn đoản gãy cho đồng chí công an khu vực. "Ghê quá em nhỉ? Xóm này bây giờ loạn thật! Hôm nào đi nhậu anh kể cho em nhiều chuyện còn li kỳ hơn! " :))

bj2010

Xe tải
Theo em , nên có 1 clip: chỉ cần 10s oánh chít một thằng bẻ khóa thì nạn ăn trộm mới giảm đc đôi chút.:'(:'(:'( xe em còn chưa kịp lắp biển cũng bị bọn này nó lướt mất(ko phải SH):'(

Lustigbee

Xe tải
chia buồn với bác

Nếu bác có nhu cầu em post lên cái clip dân TQ oánh 2 thằng ăn trộm vặt. Oánh vậy nó mời chừa các bác ạ :mad:
Cái thằng ăn cắp xe bị bắt ở cạnh nhà em ( xe cực lởm ) ; nó ngồi giữa nhà cứ chối đây đẩy " ôi giời đất ơi , tôi bị say rượu , tôi vào nhầm nhà . Bà con ơi đừng có động vào rượu bia rồi say xỉn đến nỗi nhầm cả nhà lẫn xe của nguoi khác nhu tôi thì xấu hổ lắm . Ối giời đất ơi , tha lỗi cho tôi , rượu bia tai hại thế này đây , tha lỗi cho tôi :77: "
...... diss mẹ nhà nó chứ ; ăn cắp mà còn la làng . Anh chủ nhà bay song phi 1 phát vào giữa mồm nó :)) . Em sực nhớ ra chạy lên lầu lấy cây roi điện xuống định thí nghiệm 1 phát ( chưa dc thí nghiệm lần nào , hihi ) thì dân phòng và CA phường đến .... :21:

hajinbk

Xe tăng
chia buồn với bác

Nếu bác có nhu cầu em post lên cái clip dân TQ oánh 2 thằng ăn trộm vặt. Oánh vậy nó mời chừa các bác ạ :mad:
Cái thằng ăn cắp xe bị bắt ở cạnh nhà em ( xe cực lởm ) ; nó ngồi giữa nhà cứ chối đây đẩy " ôi giời đất ơi , tôi bị say rượu , tôi vào nhầm nhà . Bà con ơi đừng có động vào rượu bia rồi say xỉn đến nỗi nhầm cả nhà lẫn xe của nguoi khác nhu tôi thì xấu hổ lắm . Ối giời đất ơi , tha lỗi cho tôi , rượu bia tai hại thế này đây , tha lỗi cho tôi :77: "
...... diss mẹ nhà nó chứ ; ăn cắp mà còn la làng . Anh chủ nhà bay song phi 1 phát vào giữa mồm nó :)) . Em sực nhớ ra chạy lên lầu lấy cây roi điện xuống định thí nghiệm 1 phát ( chưa dc thí nghiệm lần nào , hihi ) thì dân phòng và CA phường đến .... :21:
Thế Bác có khẩu hoa cải nào mới mua không?:77:

hungdigi

Xe máy
Bọn này nhanh lắm, tháng củ mật sắp đến các cụ cẩn thận

kklong12

Xe tải
...... diss mẹ nhà nó chứ ; ăn cắp mà còn la làng . Anh chủ nhà bay song phi 1 phát vào giữa mồm nó :)) . Em sực nhớ ra chạy lên lầu lấy cây roi điện xuống định thí nghiệm 1 phát ( chưa dc thí nghiệm lần nào , hihi ) thì dân phòng và CA phường đến .... :21:[/quote]
Thôi bác ơi :77:đánh nhỡ nó mà chết thì gay lắm , nhiều thằng nó ăn cắp hàng trăm ngàn tỉ sao dân mình không bức xúc như thế nhỉ*-)

Archer

Xe điện
Bác kklong12 hỏi một câu vừa hay vừa khó giả nhời!

datinh

Xe container
Hôm trước em để xe, có khóa cổ ngoài cửa nhà. Chỉ đúng năm phút, nóng ruột ra ngoài định đi công chuyện. Đút mãi chìa khóa không vào. Gọi đại lý Honda Trần Phú tới định xài xể vụ ổ khóa Honda rởm. Thằng bé kỹ thuật phí tới, xem xét rồi cười xòa:"Ông anh may đấy, chỉ cần cây đoản cứng một tí hoặc thằng trộm già rơ một tí là mai ra gặp em mua xe mới rồi!"
Hú vía, cây đoản (chắc chinh chiến hại người nhiều rồi) tôi không đủ cứng để xơi cái ổ khóa từ của Honda nên nằm lại phần đầu trong ổ sau khi kịp nhai 6 cái bi. Em mất 350 khòn sắp lại bi mới (thay vì mua ổ mới hơn chiệu :) ), 50 ngàn xích lô đưa xe về đại lý - cũng còn đỡ hơn nói câu "tình thôi xót xa" với em xe nhiều kỉ niệm. Sáng nay mới đưa đoạn đoản gãy cho đồng chí công an khu vực. "Ghê quá em nhỉ? Xóm này bây giờ loạn thật! Hôm nào đi nhậu anh kể cho em nhiều chuyện còn li kỳ hơn! " :))
Cái đoản mở khóa đây lày
Bọn này chặt bố tay đi ...để làm gì nhỉ

à...ví dụ các bác tốm được bọn này...phệt nó trước nhé , nó có trang bị bình xịt nữa này

Chỉnh sửa cuối:

Lustigbee

Xe tải
OF có dán được link youtube xem trực tiếp ko các bác nhỉ ?
Em vừa quay được quả fim xxx đụng xe vào 1 cô bé , dựng xe cho cô ấy xong 4 chú bỏ chạy thẳng , để cô bé đứng giữa đường ngơ ngác :mad:

Nếu xem trực tiếp để tối em post

datinh

Xe container
OF có dán được link youtube xem trực tiếp ko các bác nhỉ ?
Em vừa quay được quả fim xxx đụng xe vào 1 cô bé , dựng xe cho cô ấy xong 4 chú bỏ chạy thẳng , để cô bé đứng giữa đường ngơ ngác :mad:

Nếu xem trực tiếp để tối em post
dán tốt
cụ phọt đi
(b)(b)(b)(b)
cứ cho lên youtube ..được cái link cứ cop rồi dán luôn vào bài của mình - không lằng nhằng gì sất

Chỉnh sửa cuối:

29X_9198

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Em mua cái công tắc ở chợ giời 7k về đấu đá lại , lắp trong cốp trước ,đỗ xe ở đâu nhớ tắt đi thì bố thằng ăn cắp cũng không lấy được các bác ạ . Nếu cụ nào ngại làm thì mang ra bất kỳ hàng sửa xe nào thợ cũng lắp được , cùng lắm hết 50k

Thấy hay thì voka e nhé :)

chuotlang

Xe lừa
10s đủ em rít hơi thuốc lá, nhanh nhỉ, bọn này hàng khủng thật.
Tết này ko khéo đi bộ thì 5s cũng bị mất đôi giày với chúng nó

chuotlang

Xe lừa
Cái đoản mở khóa đây lày
Bọn này chặt bố tay đi ...để làm gì nhỉ

à...ví dụ các bác tốm được bọn này...phệt nó trước nhé , nó có trang bị bình xịt nữa này
Nhìn mặt chú này có Phúc thật :21:

vihali

Xe container
Thế thì có gì phải lo, em không đi SH mà đi Dylan.

Vekeu

Xe tải
Xem cái hình trên thấy cái còng nó tròng kiểu gì mà lửng lơ thế nhỉ, thế thì nó tuột 1 phát là ra chứ còn à :21: