Chi hội CHEVROLET ORLANDO - Đam mê và Khám phá

hong.viwaco

Xe container
Đá con mèo thui cụ ơi, đập nó phải tội chít. Kaka
Đập con mèo mấy đại ný của GM. Hôm nay leo lên xe của một cụ thì phát hiện xe không có tự động trả lái. Đi thế mỏi tay, bực mình lắm.

hn03

Xe điện
:):)Sáng nay ra Chợ Đà Lạt, gặp Bác Anh Lợi chủ của em LTZ màu ghi nói chuyện "chuyên đề về Ốc" và mới Bác í tham gia Bác í nhận lời, trao đổi số DT và hẹn ngày ra mắt các Cụ trên toàn quốc...;));))
- hihi. hay quá. Bao giờ mới được nhâm nhi ly cafe trong cái lạnh Đà Lạt và bàn về vợ hai với cụ nhỉ

TAD68

Xe đạp
Đập con mèo mấy đại ný của GM. Hôm nay leo lên xe của một cụ thì phát hiện xe không có tự động trả lái. Đi thế mỏi tay, bực mình lắm.
Cháu không hiểu quả tự động trả lái của cụ là dư lào? Mà cụ leo lên xe gì vậy ợ? Đến xe tăng nó còn trả lái được mà cụ?

Chỉnh sửa cuối:

bqtrong

Xe hơi
Cụ Trọng chắc đang cùng V2 du hý ở đâu chốn gấu rùi???:-?:-?^#(^
A nô, a nô. Vụ in ấn thế nào rồi cụ Trọng ơi, Có cần mắm tôm, dầu nhớt không ạ.
Dạ, em đây ạ. Chưa đặt được hàng chưa dám ló mặt ra. Hiiii
Báo cáo các cụ, em đã đặt được hàng in logo cho hội. Trưa mai (31/8) sẽ có hàng. Chốt giá cuối cùng là 20 k/chiếc.

bqtrong

Xe hơi
chí phởn,tôi dân phố chuồi háng đây.Có cụ nào trong hội mình quanh đây ko ợ?
Chào cụ Linh. Em hộ khẩu Hàng Tre, hiện giờ đang ở Bạch Mai. Không biết như vậy có gần với cụ không? Heeee.

@hn03: Hàng của em về chưa cụ. Tuần sau em rảnh định qua cụ lắp đấy.

hong.viwaco

Xe container
Thế thì cụ hn03 lại để dành mắm tôm hôm nào mời hội Ốc đến đánh choén cái nhỉ. Nhà cháu rất thích món bún đậu mắm tôm chanh ớt và rau kinh giới. Hic hic
Báo cáo các cụ, em đã đặt được hàng in logo cho hội. Trưa mai (31/8) sẽ có hàng. Chốt giá cuối cùng là 20 k/chiếc.

Inox75

Xe tăng
Xe anh Hồng vưỡn chưa đc à? Oánh bủ mợ nó đê

Inox75

Xe tăng
:):)Sáng nay ra Chợ Đà Lạt, gặp Bác Anh Lợi chủ của em LTZ màu ghi nói chuyện "chuyên đề về Ốc" và mới Bác í tham gia Bác í nhận lời, trao đổi số DT và hẹn ngày ra mắt các Cụ trên toàn quốc...;));))
Cụ thật đáng nể, ae cháu còn phải học hỏi cụ nhiều. Thay mặt ae cảm ơn cụ

Quang Orlando

Đi bộ
Cụ ợi, cháu ờ SG, ko bit thanh toán cụ như thế nào để cò cái logo này nhỉ? Tiện đây các cụ cho cháu hỏi là Óc LTZ có cái núm xoay xoay ở phía gần chỗ cửa gió bên tay trái driver ấy có tác dụng gì nhỉ? cháu chỉ quen xoay núm .. vợ cả thôi, núm vợ hai thì phải nhờ các cụ xoay giùm. ! Biết chết liền !

hn03

Xe điện
Cháu không hiểu quả tự động trả lái của cụ là dư lào? Mà cụ leo lên xe gì vậy ợ? Đến xe tăng nó còn trả lái được mà cụ?
khi đánh lái xong, tay lái sẽ tự động trả lái thẳng lại, đằng này e cụ Hồng nó vẫn giữ nguyên kiểu như đánh hết lái sang trái, thả tay ra và ga => xe nó cứ đi vòng tròn. đi thế rất mỏi tay. vợ cả cụ Hồng chạy không biết nên không đi chỉnh, em lên một cái là thấy lạ rồi. bọn Thăng Long làm ăn thế này láo quá.
Cụ ợi, cháu ờ SG, ko bit thanh toán cụ như thế nào để cò cái logo này nhỉ? Tiện đây các cụ cho cháu hỏi là Óc LTZ có cái núm xoay xoay ở phía gần chỗ cửa gió bên tay trái driver ấy có tác dụng gì nhỉ? cháu chỉ quen xoay núm .. vợ cả thôi, núm vợ hai thì phải nhờ các cụ xoay giùm. ! Biết chết liền !
có 2 cái: một là chỉnh gương chiếu hậu, hai là chỉnh độ sáng đèn taplo ạ

Katori Vũ

Xe tải
1. Núm trên cánh cửa là núm điều chỉnh gươg L + R gạt lên và xuống là cụp gươg và mở gươg ( chắc cụ biết cái này)
2. Núm cạnh công tắc đèn gạt lên giữ hoặc gạt xuống giữ là chỉnh độ ság của taplo (cụ chỉnh vào buổi tối khi bật đèn sẽ rõ nhất chỉ khi đèn bật mới có tác dụng cụ nhé)
3. Logo cụ đăng ký với cụ Inox or cụ qtrong nhé

Chỉnh sửa cuối:

Katori Vũ

Xe tải
khi đánh lái xong, tay lái sẽ tự động trả lái thẳng lại, đằng này e cụ Hồng nó vẫn giữ nguyên kiểu như đánh hết lái sang trái, thả tay ra và ga => xe nó cứ đi vòng tròn. đi thế rất mỏi tay. vợ cả cụ Hồng chạy không biết nên không đi chỉnh, em lên một cái là thấy lạ rồi. bọn Thăng Long làm ăn láo quá ạ
Đánh lái xog nó đứg im luôn ạ :D bình thườg thì nó sẽ từ từ trả về đúng ko cụ ;)) cụ cho e hỏi lun..cái sấy gươg chiếu hậu ở đâu thía cụ :D đi trời mưa buổi tối thật ác mộng :))