Chi hội CHEVROLET ORLANDO - Đam mê và Khám phá

polizia

Xe container
Quá ngon. Cụ có quả cụm thêm cái điện thoại rảnh tay tiện quá. Trước e dùng toàn bấm vào màn hình để nghe
Ah em lắp cái đầu này thì ko dùng đc cổng usb trong hộc đồ trên táp lô vì hôm đấy ko có cái cable nối từ cổng usb vs đầu ( do cái dây usb đi theo đầu dvd khác chuẩn ko cắm nối đc vs đầu dây usb theo xe) nên đành câu dây usb ra cốp bên ghế phụ.
Của cụ có bị thế ko?

longnetit

Xe tải
Ah em lắp cái đầu này thì ko dùng đc cổng usb trong hộc đồ trên táp lô vì hôm đấy ko có cái cable nối từ cổng usb vs đầu ( do cái dây usb đi theo đầu dvd khác chuẩn ko cắm nối đc vs đầu dây usb theo xe) nên đành câu dây usb ra cốp bên ghế phụ.
Của cụ có bị thế ko?
của em cũng thế. có cái dây nhét trong cốp @@

bali pham

Xe tải
BLUETOUR - Cty lữ hành uy tín hàng đầu Vietnam
Website
www.facebook.com
hôm vừa rồi xe em bị gẫy mất đoạn ông nhựa dẫn nước mát từ bình vào máy nên máy bị nóng, kim đồng chỉ H kịch...
May mà em đi trong phố nên kịp thời phát hiện và vặn tạm, mua nước mát đỏ vào và mang xe đến xưởng và thay hộp nước mát của xe...

Cụ nào đi Orlando để ý cái này.
( nếu đang chạy trên cao tốc thì chắc cháy xe mất...)

bali pham

Xe tải
Website
www.facebook.com
Đầu tiên em order bên Hàn Quốc cái này về, giá là 450k + thêm tiền mua hộ với ship chắc hết tổng cộng 550k

Sau đó em đặt của 1 shop trên FB cái đầu S160, giá 8tr5 bao gồm cả camera lùi và thẻ Vietmap S1, lắp vào nó thế này:

Tiếp nữa em nhờ mấy cậu lắp đầu tháo hộ em cái cụm điều khiển âm thanh trên vô lăng theo xe ra, lắp cái cụm em mua ở Hàn Quốc vào, và nó ra cái này:

Thế là giờ xe em có màn hình DVD, cam lùi, và gọi điện thoải rảnh tay trên vô lăng.
Mọi nút bấm trên vô lăng và các nút cứng trên mặt dưỡng đều xài được hết, ko mất đi tính năng nào.
hay quá cụ... cụ chia sẻ cho anh em biết để cùng nâng cấp Orland cho ngon lanh hơn...

polizia

Xe container

hn03

Xe điện
Cho em cái ảnh đoạn gãy với
hôm vừa rồi xe em bị gẫy mất đoạn ông nhựa dẫn nước mát từ bình vào máy nên máy bị nóng, kim đồng chỉ H kịch...
May mà em đi trong phố nên kịp thời phát hiện và vặn tạm, mua nước mát đỏ vào và mang xe đến xưởng và thay hộp nước mát của xe...

Cụ nào đi Orlando để ý cái này.
( nếu đang chạy trên cao tốc thì chắc cháy xe mất...)

bali pham

Xe tải
Website
www.facebook.com

Hoanganha84

Xe tải
Hố 2013, đăng kí 2014 các cụ ạ, của một cụ trong hội luôn. Giờ sáng ra em làm bát cơm nguội lò vi sóng, chiều ai mời thì đi bia ké không là về luôn dành tiền nuôi em nó, em nó ăn uống cũng phàm. hức

Inox75

Xe tăng
Hố 2013, đăng kí 2014 các cụ ạ, của một cụ trong hội luôn. Giờ sáng ra em làm bát cơm nguội lò vi sóng, chiều ai mời thì đi bia ké không là về luôn dành tiền nuôi em nó, em nó ăn uống cũng phàm. hức
Cháu xin phép đc đính chính cho cụ và các cụ sau này về việc một số cụ hiện nay đang và đã tự nhận là người của hội là k chính xác ạ. Nếu các cụ cần biết thông tin gì về hội viên thì có thể alo hoặc ibox cho cháu. (Hoặc các cụ để ý giúp cháu xe của hội thì sẽ có logo hội gắn ở mit) Tránh tình trạng khi mua bán xe lấy tên là thành viên của hội để bán xe hoặc làm việc khuất tất. Hội sẽ k chịu trách nhiệm về các hoạt động hoặc giao dịch của những ai lấy danh nghĩa hội viên mà chưa có tên trong danh sách hội.
P/S: Một số cụ có vào thớt này chém dăm ba câu sau đó tự nhận mình là hội viên, cháu xin nói rõ hiện tại hội OLC chủ yếu sinh hoạt trên FB, các nick trên OF nếu chưa có xác nhận, hội sẽ k chịu trách nhiệm.

Chỉnh sửa cuối:

Hoanganha84

Xe tải
Cháu xin đính chính là trên OF ợ, bi giờ cháu muốn sinh hoạt mí hội thì thế nào cụ inox 75 nhở, cháu ở hn ạ

Inox75

Xe tăng
Cháu xin đính chính là trên OF ợ, bi giờ cháu muốn sinh hoạt mí hội thì thế nào cụ inox 75 nhở, cháu ở hn ạ
Vâng welcome cụ. Ae hội thường 2 tuần 1 lần ọp cafe vào thứ 7 lúc 10h tại cafe Bảo Anh 125 Trần Huy Liệu (nhà A6 cạnh ngay hồ Giảng võ). Lịch là t7 tuần này bọn cháu ọp. Nếu rảnh mời cụ ra giao lưu. Cách tháng tuỳ sẽ có ọp gia đình 1 buổi đi chơi xa hoặc tổ chức ăn uống tại gđ của 1 trong hội ạ.

Chỉnh sửa cuối: