Chi hội CHEVROLET ORLANDO - Đam mê và Khám phá

hn03

Xe điện
Ơ, bây giờ mới để ý cụ Trọng trung lập ạ. Khéo đến lúc 5-5 phải mua lá phiếu cụ Trọng hơi bị đắt đó. Hehe

thaptothanh13

Xe tải
Hì!! Mấy hôm bận quá, không ngờ các cụ đã sắp lên xong logo rồi.
Cảm ơn cụ trọng rất nhiều vì đã bỏ thời gian công sức thiết kế logo cho anh em! Cảm ơn cụ!!
Theo em đoán, các cụ đây phần lớn có lẽ đã có logo của otofun rồi. Khi có logo Ốc sẽ dán 2 bên *** 2 cái. Như vậy, có thể không cần đưa biểu tượng otofun vào nữa, sẽ đỡ trùng lặp.
PA2 được ít cụ thích là vì có quá nhiều thông tin, làm nhạt hình, không đẹp.
PA1 ít thông tin hơn 1 tí nên nhiều người thích hơn nhưng cá nhân em vẫn thấy chưa ổn lắm.
PA3 có cái khung xe hình rất hay, khá nam tính, hơi khác so với các logo khác nên em thấy khá ổn. Có điều phần dưới chưa được đẹp lắm. Nếu cụ thiết kế lại 1 tí, có lẽ sẽ có thêm sự lựa chọn cho anh em.
Trên đây là 1 vài ý kiến của em, mong cụ trong lượng thứ!!

the hunter

Xe đạp
cũng là ý kiến tốt các cụ nhể. về mặt business mà lói càng đơn giản càng tốt. pa 3 simple nhưng không thấy ốc nên em không phê lắm. có tí fun vẫn hay hơn. em không biết về design nên hóng thêm ý tuong pa 3 có chỉnh sửa. biết đâu,,,,

hungtran1412

Xe buýt
cũng là ý kiến tốt các cụ nhể. về mặt business mà lói càng đơn giản càng tốt. pa 3 simple nhưng không thấy ốc nên em không phê lắm. có tí fun vẫn hay hơn. em không biết về design nên hóng thêm ý tuong pa 3 có chỉnh sửa. biết đâu,,,,
Logo trên đã có 1 con Sedan của otofun rồi , giờ thêm 1 con 7 chỗ nữa thì các Cụ bề trên bảo Hội Ốc tính hạ bệ Cụ Tổng , Hội Ốc tính lật đổ chính quyền Otofun thì chết !

Inox75

Xe tăng
Cụ bqtrong định bao giờ chốt hạ vụ logo này đấy? Vụ này nó quyết định đến tương lai của hội, cháu nghĩ chả việc j phải vội. SN OF chưa có logo cũng k sao mà. Cứ tà tà tham khảo các ý kiến khác hoặc cụ nào đó nhã hứng sáng tác cái mới có thêm nhiều sự lựa chọn. (cháu câu giờ tý)

hn03

Xe điện
Cụ bqtrong định bao giờ chốt hạ vụ logo này đấy? Vụ này nó quyết định đến tương lai của hội, cháu nghĩ chả việc j phải vội. SN OF chưa có logo cũng k sao mà. Cứ tà tà tham khảo các ý kiến khác hoặc cụ nào đó nhã hứng sáng tác cái mới có thêm nhiều sự lựa chọn. (cháu câu giờ tý)
- Đúng òi. cứ từ từ các cụ ah

bqtrong

Xe hơi
- Đúng òi. cứ từ từ các cụ ah
Như hôm qua em đã nói, ngày hôm nay sẽ chốt hạ phương án làm logo cho hội. Tuy nhiên, theo ý kiến các cụ mà em hiểu thì ta phải ọp ẹp thêm vài lần nữa mới quyết được các cụ nhể. Trời HN mấy hôm nay nắng nóng quá phải có tý bia vào cho nó "mát logo". Vậy chốt lại ta chờ thêm ý kiến các cụ nhé. Hoặc là thống nhất 1 phương án nào đó rồi đi sâu vào chỉnh sửa chi tiết, hoặc làm phương án mới. Các cụ có ý tưởng gì mới cứ cho em biết, hoặc cứ phác thảo tay, em nguyện sẽ số hóa.
Mời các cụ.

bqtrong

Xe hơi
Danh sách bầu chọn (tính đến 8:30 ngày 28/05)
- Phương án 1: hn03, hungtran1412, binnhimchip, vinhhung76, Katori Vũ, tranhung619
- Phương án 2: inox75, the hunter, 30X-6599, Quang Orlando
- Phương án 3: thaptothanh (đề nghị chỉnh sửa cho đẹp hơn)

Chỉnh sửa cuối:

bqtrong

Xe hơi
Em đã đăng ký và nộp tiền thành công cho vụ SN OF7. Mời các cụ xem danh sách. Ngày mai (29/5) em đi công tác đến chiều CN (2/6) mới về. Chiều thứ 2 (3/6) em lại tiếp tục đi công tác cho đến tận trưa ngày 8/6 (chính xác là 11:00) mới về đến Hà Nội. Như vậy, em nhờ cụ inox75 hoặc cụ hn03 khi BĐH phát áo, mũ và vé tham dự thì lấy hộ em rồi về phát cho ae. Cũng đành lỗi hẹn với các cụ vụ trưa thú 7 (ăn gà trên Phúc Yên) vì em sợ không kịp. 14:00 chiều ngày thứ 7 (8/6) em sẽ có mặt trên Flamingo. Hẹn sớm gặp các cụ.

Em xin cập nhật danh sách đăng ký tham dự sinh nhật otofun lần thứ 7

Trân trọng!

Inox75

Xe tăng
Ô thế lịch CN này ọp ẹp cụ bqtrong vắng mặt à? Thế thì buồn quá nhể. CN này vẫn ọp tý để bàn thêm vụ logo và SN nhé

hn03

Xe điện
Chủ nhật này á??? Nhanh nhỉ, nửa tháng rồi.

bqtrong

Xe hơi
Ô thế lịch CN này ọp ẹp cụ bqtrong vắng mặt à? Thế thì buồn quá nhể. CN này vẫn ọp tý để bàn thêm vụ logo và SN nhé
Cụ ơi, CN (2/6) này em lỗi hẹn ạ. 15:30 em mới xuống Nội Bài, về đến nhà chắc nhanh cũng phải 17:00. Vụ logo em sẽ in màu ra gửi cụ nhé, để CN cụ thảo luận với ae. Em sáng mai vẫn ở HN, chiều mai thì em bay rồi.

civic6969

Xe máy
Em thì thấy vụ logo thế này : bản thân xe đã có logo hãng và tên xe to đùng rồi, đưa thêm 2 thứ đó vào logo sẽ trùng lặp và rối rắm.
Theo em thì ốc là MPV hướng tới gia đình, mặc dù nó có cái đèn hình mái nhà nhưng chả ma nào hiểu ngoài hội ốc nhà mình, mình làm cái logo phía trên cách điệu hình gia đình đang hướng tới chân trời mới, phía dưới là logo OF, vừa vui mắt vừa tràn trề tình yêu thương.
Ngày chung kết em không định ném đá hội nghị đâu, các cụ đừng mắng em

hungtran1412

Xe buýt
Em thì thấy vụ logo thế này : bản thân xe đã có logo hãng và tên xe to đùng rồi, đưa thêm 2 thứ đó vào logo sẽ trùng lặp và rối rắm.
Theo em thì ốc là MPV hướng tới gia đình, mặc dù nó có cái đèn hình mái nhà nhưng chả ma nào hiểu ngoài hội ốc nhà mình, mình làm cái logo phía trên cách điệu hình gia đình đang hướng tới chân trời mới, phía dưới là logo OF, vừa vui mắt vừa tràn trề tình yêu thương.
Ngày chung kết em không định ném đá hội nghị đâu, các cụ đừng mắng em
Em đang ngoại tình với vợ 2 của Cụ... hí hí , Cụ xem sao được thì ly dị đi !:-"

Inox75

Xe tăng
Cụ ơi, CN (2/6) này em lỗi hẹn ạ. 15:30 em mới xuống Nội Bài, về đến nhà chắc nhanh cũng phải 17:00. Vụ logo em sẽ in màu ra gửi cụ nhé, để CN cụ thảo luận với ae. Em sáng mai vẫn ở HN, chiều mai thì em bay rồi.
K phải in màu, gửi ra đâu a Trọng ơi. Ae xem trên Đt là đc rồi. Hay ae chuyển ọp buổi sáng CN sang buổi chiều CN đê. Để cụ bqtrong cùng tham gia, đạo diễn mà k có mặt lúc trao giải thì mất vui.

bqtrong

Xe hơi
K phải in màu, gửi ra đâu a Trọng ơi. Ae xem trên Đt là đc rồi. Hay ae chuyển ọp buổi sáng CN sang buổi chiều CN đê. Để cụ bqtrong cùng tham gia, đạo diễn mà k có mặt lúc trao giải thì mất vui.
Cám ơn cụ! Nhưng em sợ về muộn quá rồi lại ảnh hưởng đến cả hội. Hay CN này thôi off hả cụ, để đến hôm SN ta bàn cụ thể sau. Từ CN này đến hôm SN cũng chỉ là 6 hôm nữa thôi mà. Hôm SN ta bàn cũng được, có đông đủ ae.

Quang Orlando

Đi bộ
Em đã đăng ký và nộp tiền thành công cho vụ SN OF7. Mời các cụ xem danh sách. Ngày mai (29/5) em đi công tác đến chiều CN (2/6) mới về. Chiều thứ 2 (3/6) em lại tiếp tục đi công tác cho đến tận trưa ngày 8/6 (chính xác là 11:00) mới về đến Hà Nội. Như vậy, em nhờ cụ inox75 hoặc cụ hn03 khi BĐH phát áo, mũ và vé tham dự thì lấy hộ em rồi về phát cho ae. Cũng đành lỗi hẹn với các cụ vụ trưa thú 7 (ăn gà trên Phúc Yên) vì em sợ không kịp. 14:00 chiều ngày thứ 7 (8/6) em sẽ có mặt trên Flamingo. Hẹn sớm gặp các cụ.
Các cụ HANOLANDO CLUB làm phát 21 quả đại bác ( 21 Cụ OrLANDO) hoành tráng wá nhể, cụ bắn sao cho vào tới SAGOLANDO CLUB giùm cháu đi, trong SG xìu wá.