Chi hội CHEVROLET ORLANDO - Đam mê và Khám phá

bali pham

Xe tải
BLUETOUR - Cty lữ hành uy tín hàng đầu Vietnam
Website
www.facebook.com
nghe lời cụ, em ra ngoài sửa cái điều hòa xe em, thật bất ngờ, chỉ mất có 1.350.000vnd cụ ah;
Neu em mà nghe theo lời tư vấn viên (của Chevrolet Thăng Long) của hãng thì nhẹ cung mát 3-4 củ; nếu ko thì mất 15 củ.
ko hiểu trình độ họ kém hay vì lý do nào khác mà họ ko đọc được bệnh của xe và tư vấn một cách tốt nhất cho khach hàng;
Các trung tâm gắn mác của hãng kiều này chắc dần dần chỉ để làm bảo hành xe còn hạn bảo hành; Sửa chữa, tư vấn kiểu này ko ổn một chút nào.

Các cụ khác lưu tâm việc này;

hn03

Xe điện
Hehe, ko ngờ ý kiến của em lại là chuẩn cơm mẹ nấu luôn. Chúc mừng vợ hai Cụ lại mát mẻ. Hehe. Nói thật là vào hãng chỉ có sơn, thay đồ và chặt chém là giỏi thôi. :)

hn03

Xe điện
Hehe. Vậy chỉ anh vodka em thui. Hehe. Lại chờ

Inox75

Xe tăng
nghe lời cụ, em ra ngoài sửa cái điều hòa xe em, thật bất ngờ, chỉ mất có 1.350.000vnd cụ ah;
Neu em mà nghe theo lời tư vấn viên (của Chevrolet Thăng Long) của hãng thì nhẹ cung mát 3-4 củ; nếu ko thì mất 15 củ.
ko hiểu trình độ họ kém hay vì lý do nào khác mà họ ko đọc được bệnh của xe và tư vấn một cách tốt nhất cho khach hàng;
Các trung tâm gắn mác của hãng kiều này chắc dần dần chỉ để làm bảo hành xe còn hạn bảo hành; Sửa chữa, tư vấn kiểu này ko ổn một chút nào.

Các cụ khác lưu tâm việc này;
Riêng khoản điều hoà thì trong hãng sách dép cho bên ngoài ạ.

bali pham

Xe tải
BLUETOUR - Cty lữ hành uy tín hàng đầu Vietnam
Website
www.facebook.com
Hãng hay xưởng ở ngoài cũng là con người, cũng là dịch vu sửa chữa.... tại sao xửa của hãng lại tự đánh mất mình bằng cách bán rẻ uy tín niềm tin của khách hàng lấy một vài đồng lời nhuận....trong khi ở xưởng ỏ ngoài họ lại làm ăn tử tế.... thưởng thì manh mún nhỏ lẻ hay chặt chém nhưng trong tình huống này thì ngược lại.... xã hội đảo lộn hết cả.... ......... xưa thất là xưa em bị Mec Đại Từ lừa thay 2 Thụt trước của xem Mec... và cạch mặt đến già...ko biết bay gio chỗ đó đã đóng cửa chưa....

Chỉnh sửa cuối:

Inox75

Xe tăng
Hãng hay xưởng ở ngoài cũng là con người, cũng là dịch vu sửa chữa.... tại sao xửa của hãng lại tự đánh mất mình bằng cách bán rẻ uy tín niềm tin của khách hàng lấy một vài đồng lời nhuận....trong khi ở xưởng ỏ ngoài họ lại làm ăn tử tế.... thưởng thì manh mún nhỏ lẻ hay chặt chém nhưng trong tình huống này thì ngược lại.... xã hội đảo lộn hết cả.... ......... xưa thất là xưa em bị Mec Đại Từ lừa thay 2 Thụt trước của xem Mec... và cạch mặt đến già...ko biết bay gio chỗ đó đã đóng cửa chưa....
Máy, gầm, sơn tút thì trong hãng sẽ ok hơn. Tuy nhiên thợ và thiết bị về điều hòa, giàn lạnh thì có vẻ như các hãng ít quan tâm vì mấy cái này tỷ lệ hỏng tương đối ít. Hỏng vặt thì thợ hãng sửa đc chứ ca khó thì toàn mang ra ngoài làm cụ ạ. Trước cháu có con Civic thủng giàn lạnh, Honda Mỹ Đình cũng phải đem ra ngoài hàn.

Inox75

Xe tăng
các cụ cho em hoi,các cụ hay thay Lốp của xe Orlando ở đâu, địa chỉ nào uy tín chia sẻ cho anh em tham khảo.
Cụ chịu khó sang bên Thái Phương, bên Việt Hưng, Long Biên. Giá lốp Mit rẻ nhất HN. Có cả cân bằng động và chỉnh độ chụm luôn. Hn03 vừa thay cả 4 quả Mit Premacy đâu như 2,3 củ/quả. Trước cháu thay 2 quả Mit Pilot PS3 2,4 củ/quả. Đây là địa chỉ và đt:
212 Phố Việt hưng, ngay cạnh BIg C long biên ( toyota Long biên ạ )
0986.81.9090 - phong

Chỉnh sửa cuối:

Katori Vũ

Xe tải
Chúc các cụ tuần mới vui vẻ :D cụ chủ tịch cho ý kiến chỉ đạo CN này ntn ko ạ :))

hn03

Xe điện
Xin 1 ly nữa sếp ơi
Anh Hồng lười rót rượu lắm. Lên sếp nên chỉ có đợi ngươid rót thôi. Hehe
các cụ cho em hoi,các cụ hay thay Lốp của xe Orlando ở đâu, địa chỉ nào uy tín chia sẻ cho anh em tham khảo.
- Thái Phương đi Cụ
Dù gì thì cũng phải chờ HN03 cho ý kiến chốt ngày cụ thể đã. Hiiii
- sao phải chờ anh ơi. Cứ CN này đi ạ.
Cụ chịu khó sang bên Thái Phương, bên Việt Hưng, Long Biên. Giá lốp Mit rẻ nhất HN. Có cả cân bằng động và chỉnh độ chụm luôn. Hn03 vừa thay cả 4 quả Mit Premacy đâu như 2,3 củ/quả. Trước cháu thay 2 quả Mit Pilot PS3 2,4 củ/quả. Đây là địa chỉ và đt:
212 Phố Việt hưng, ngay cạnh BIg C long biên ( toyota Long biên ạ )
0986.81.9090 - phong
- Có người trên OF báo em PS3 có 23 và primacy có 22 nè. Mà các cụ tháy PS3 thôi, thay primacy như em êm lắm, ko thấy sóc, dễ say, cộng thêm cả vụ nghe mỗi tiếng máy rất khó chịu.
ô e tưởg chốt vào CN này là 13/6 zoi chứ ạ :D anh [@hn03;4365] vào xác nhận cho ae thời gian đi ạ :))
Chuẩn. Chốt roài mà