Chi hội CHEVROLET ORLANDO - Đam mê và Khám phá

Inox75

Xe tăng

Katori Vũ

Xe tải
Bán đc 9 xe còn j cụ :)) hơn ối xe :))=)) cụ thik vui kiểu za đg thấy đâu đâu cũg giốg mìh thì còn j độc và lạ nữa?? Ế là chuyện của hãg :)) mìh vui vì đi za ngoài đỗ xe nó cho vào chỗ xe hịn..và ngta còn ngó nghiên :)) hay cụ sợ bán bị lỗ :D mà từ đầu mua là bít ít zùi mà cụ vẫn chọn đó thôi ;)) cụ định bán bảo e 1 câu nhé :D

Chỉnh sửa cuối:

hn03

Xe điện
mẤY giờ vậy cụ?

thaptothanh13

Xe tải
Bán đc 9 xe còn j cụ :)) hơn ối xe :))=)) cụ thik vui kiểu za đg thấy đâu đâu cũg giốg mìh thì còn j độc và lạ nữa?? Ế là chuyện của hãg :)) mìh vui vì đi za ngoài đỗ xe nó cho vào chỗ xe hịn..và ngta còn ngó nghiên :)) hay cụ sợ bán bị lỗ :D mà từ đầu mua là bít ít zùi mà cụ vẫn chọn đó thôi ;)) cụ định bán bảo e 1 câu nhé :D
Hehe! Với em, chiếc Ốc nhà mình dùng cho gia đình vẫn ổn.
Nhưng trong... sâu thẳm vẫn buồn vì...
Nếu xe bán được nhiều... hãng sẽ quan tâm nhiều, các dịch vụ bảo hành, chăm sóc cũng sẽ tốt hơn lên
Nếu xe bán được nhiều... đồ chơi, trang trí cũng nhiều hơn lên, như khi mua bộ lót, ko phải mua của xe khác rồi cắt lại
Nếu GM bán được nhiều... hãng sẽ phát triển nhiều ở Vịt, anh em mình khỏi lo ngày nào đó GM bỏ Vịt ra đi
Và quan trọng nhất
Nếu xe bán được nhiều... sẽ có nhiều anh em gia nhập hội Ốc nhà mình, như thế không phải là càng ngày càng vui hơn sao??
Em nói thế, có đúng không các cụ???:D

Katori Vũ

Xe tải
Nếu xe bán được nhiều... hãng sẽ quan tâm nhiều, các dịch vụ bảo hành, chăm sóc cũng sẽ tốt hơn lên
Nếu xe bán được nhiều... đồ chơi, trang trí cũng nhiều hơn lên, như khi mua bộ lót, ko phải mua của xe khác rồi cắt lại
Nếu GM bán được nhiều... hãng sẽ phát triển nhiều ở Vịt, anh em mình khỏi lo ngày nào đó GM bỏ Vịt ra đi
Và quan trọng nhất
Nếu xe bán được nhiều... sẽ có nhiều anh em gia nhập hội Ốc nhà mình, như thế không phải là càng ngày càng vui hơn sao??
Đôg vui là tốt mà cụ ;)) e thik hãg nó bán ít xe để nó giảm giá xe xuốg cho mìh mua xe :D chứ đắt tư hàg qá có khi lại đi xin nó thì chết :)) cụ yên tâm là nó ko bỏ cụ mà đi đâu ;)) e thấy dịch vụ tốt đấy chứ cụ :D khuyến mại giảm giá bảo dưỡg ầm ầm cụ ạ :D còn đồ chơi thì nó ít thật..SỢT trên mạg hàn quốc còn ít nói j việt nam hả cụ?? :D cụ xem mấy e Anphad vs Seina nó cũg có đồ chơi nhiều đâu ;) xe gia đìh nên nó như vậy :D còn vụ thảm cụ đi cắt cái loại thảm cao su thôg mih í..e mà hỏg thảm theo xe e cắt cái đó :D hạt zẻ mà sạch sẽ..cụ có j cần tư vấn cụ vào đây anh e giúp cụ nhẹ đầu ;)) chúc cụ và các cụ nhà mềh vui vẻ ;))

Inox75

Xe tăng
Và quan trọng nhất
Cụ chuẩn đới. Vote cụ.