Chi hội CHEVROLET ORLANDO - Đam mê và Khám phá

gmchevrolet

Xe tải
Ko biết chất lượng Orlando thế nào chứ trong vòng 2 năm từ khi Orlando ra đời đến nay thì thấy chiếc này là 1 chiếc có chất lượng ổn định đấy,Innova ko bằng Orlando được, giờ đi Innova thấy cùi bắp thế nào ấy, giống đi xe thuê, hoặc xe chạy taxi, Innova chở khách thì được chứ đi ngoại giao thì thấy cùi bắp và nông dân lắm.
Em Orlando này nhìn kiểu dáng hiện đại thiết kế đẹp. Tên xe cũng hay, đậm chất Mẽo. Like

hungtran1412

Xe buýt
Ko biết chất lượng Orlando thế nào chứ trong vòng 2 năm từ khi Orlando ra đời đến nay thì thấy chiếc này là 1 chiếc có chất lượng ổn định đấy,Innova ko bằng Orlando được, giờ đi Innova thấy cùi bắp thế nào ấy, giống đi xe thuê, hoặc xe chạy taxi, Innova chở khách thì được chứ đi ngoại giao thì thấy cùi bắp và nông dân lắm.
Cụ khen Ốc được rồi , nhưng đừng chê ỈN . Mất công các Cụ Ỉn sang đây thấy thì gay to !

hn03

Xe điện
Cám ơn cụ Chum đã tham gia off cùng ae Ốc Hà Nội. Bọn em chờ ảnh cụ pót đấy nhé.
Iem là em ứ chơi với cụ hn03 nữa đâu. Cụ không tham gia off cùng ae lại để quên ĐT ở nhà, em sẽ mách mợ hn03 là cụ off với các mợ khác cho cụ biết thân nhé. Hiiii
HNo3 hôm nay chốn đâu thế? Phạt thôi
- Ơ, em tưởng các cụ OFF chủ nhật tuần sau nên em đi chơi từ thứ 7. Để máy cho vợ cầm. Hôm nay lên nhìn thấy ảnh offine mới rõ. Đang quá trình lắp ráp bộ giá nóc và hộp. Đi săn mãi mới được. Hic hic

bqtrong

Xe hơi
- Tuần sau là hơn 10 ngày nữa chứ gì cụ. EM thì okie luôn
Cụ hn03 chịu phạt nhé.
Cả nhà đang hóng giá nóc của cụ đấy. Cụ cho bọn em mấy trăm ảnh luôn, nhất là chỗ bát bắt vào giá nóc ấy.

Inox75

Xe tăng
Màu bạc nhìn cũ quá nhỉ ? Con trắng nhìn nét ghê !
Là xe cháu đấy. Chạy năm rưỡi rồi so làm sao đc với xe của cụ Katori Vũ, mới chạy 1 tháng...hic..hic.. Hôm nào cháu oánh rửa lên chụp choẹt cho cụ khỏi chê luôn

Inox75

Xe tăng
Cụ hn03 chịu phạt nhé.
Cả nhà đang hóng giá nóc của cụ đấy. Cụ cho bọn em mấy trăm ảnh luôn, nhất là chỗ bát bắt vào giá nóc ấy.
Không phạt mới là lạ cụ bqtrong nhể. Show giá nóc mới đê HNo3 ơi. Nhiều ng đang hóng đới

hungtran1412

Xe buýt
Là xe cháu đấy. Chạy năm rưỡi rồi so làm sao đc với xe của cụ Katori Vũ, mới chạy 1 tháng...hic..hic.. Hôm nào cháu oánh rửa lên chụp choẹt cho cụ khỏi chê luôn
Hahahahah , hóa ra xe Cụ Y Nốc . Thấy các Cụ khoe xe mà lòng em vẫn ngậm ngùi chờ đợi , dồn được 660tr rồi , còn khoảng 60tr nữa là đủ ......!

Katori Vũ

Xe tải
Đúg rồi đó..cụ và cụ Trọng đi môg má lại đi ;)) chuẩn bị đi tiệc tùng mà ko trang điểm lại thì chít ;))

hn03

Xe điện
Giá nóc ạ? Cái bát của nó cụ tham khảo ở Đây. Cháu đi đặt nó bắt cháu đặt ít nhất 200 bộ, hic hic. Cháu phải chế rồi. Còn nhập về thì những tận hơn 4tr chưa ship.

bqtrong

Xe hơi
Giá nóc ạ? Cái bát của nó cụ tham khảo ở Đây. Cháu đi đặt nó bắt cháu đặt ít nhất 200 bộ, hic hic. Cháu phải chế rồi. Còn nhập về thì những tận hơn 4tr chưa ship.
Các cụ ạ, về giá nóc em xem thì thấy họ chế cái bát thế này cũng hay.
http://www.youtube.com/watch?v=Ilqvs_AhNPA
Các cụ cùng nghiên cứu xem mình có chế được ở đây không nhể?
Trong SG chỗ cụ billnhimchip gửi xe đã có cụ lắp rồi nhưng không biết chi tiết thế nào?
Em đang hóng để gia cố thêm vào giá nóc của em các cụ ạ.

Inox75

Xe tăng
Các cụ ạ, về giá nóc em xem thì thấy họ chế cái bát thế này cũng hay.
http://www.youtube.com/watch?v=Ilqvs_AhNPA
Các cụ cùng nghiên cứu xem mình có chế được ở đây không nhể?
Trong SG chỗ cụ billnhimchip gửi xe đã có cụ lắp rồi nhưng không biết chi tiết thế nào
Em đang hóng để gia cố thêm vào giá nóc của em các cụ ạ.
Cụ đã cậy cái chỗ miếng nhựa để bắt giá nóc chưa? Căn cứ vào đấy cộng thêm cái video cụ up vừa rồi ra ngoài hàng bảo họ chế cho cái bát phù hợp với bộ giá của cụ đang lăp là ok. Chứ cháu thấy giá của cụ bắt vào phần nhựa k an toàn lắm.

bqtrong

Xe hơi
Cụ đã cậy cái chỗ miếng nhựa để bắt giá nóc chưa? Căn cứ vào đấy cộng thêm cái video cụ up vừa rồi ra ngoài hàng bảo họ chế cho cái bát phù hợp với bộ giá của cụ đang lăp là ok. Chứ cháu thấy giá của cụ bắt vào phần nhựa k an toàn lắm.
Vâng, em cũng đang nghiên cứu để bắt thêm vào cho yên tâm cụ ạ. Cái chính là ở gara mình đây họ không chịu chế, chỉ lắp đồ có sẵn thôi. Có lẽ em phải tự vẽ rồi mang ra xưởng cơ khí để gia công. Mất công một chút nhưng đổi lại lấy sự an toàn các cụ nhể.

vinhhung76

Đi bộ
Vâng, em cũng đang nghiên cứu để bắt thêm vào cho yên tâm cụ ạ. Cái chính là ở gara mình đây họ không chịu chế, chỉ lắp đồ có sẵn thôi. Có lẽ em phải tự vẽ rồi mang ra xưởng cơ khí để gia công. Mất công một chút nhưng đổi lại lấy sự an toàn các cụ nhể.
Nếu được thì cụ đặt gia công cho anh em trên này mỗi người 1 bộ thì hay nhỉ, làm nhiều giá sẽ giảm đó cụ, cháu xin đăng ký 1 vé nhé cụ. :)

bqtrong

Xe hơi
Nếu được thì cụ đặt gia công cho anh em trên này mỗi người 1 bộ thì hay nhỉ, làm nhiều giá sẽ giảm đó cụ, cháu xin đăng ký 1 vé nhé cụ. :)
Vâng, các cụ vodka em để em lấy khí thế nhé! Heeee

hn03

Xe điện
- Cậy miếng nhựa đó thì em cậy ra trong 1s, vấn đề là cái vỏ bằng nhựa đen đó ở trong rỗng ruột. Sát vỏ xe có 1 cục sắt để bắt ngoàm vào như bộ Thule 735. Chính vì vậy mà các loại có sẵn trên thị trường VN hiện nay không làm được. Phải chế thôi. Cái video của cụ Trọng nó là bộ Thule735 đóa

Chỉnh sửa cuối:

bqtrong

Xe hơi
Các cụ ơi, đã có thớt đăng ký dự SN OF7 rồi đấy. hội mình có tham gia không? Thực ra đầu tháng 6 em có kế hoạch đi công tác nhưng nếu hội mình cùng tham gia SN thì để em rời lịch công tác vậy. Các cụ cho ý kiến nhé! Được dăng ký tham gia đến 31/05 thì phải.

Inox75

Xe tăng
Các cụ ơi, đã có thớt đăng ký dự SN OF7 rồi đấy. hội mình có tham gia không? Thực ra đầu tháng 6 em có kế hoạch đi công tác nhưng nếu hội mình cùng tham gia SN thì để em rời lịch công tác vậy. Các cụ cho ý kiến nhé! Được dăng ký tham gia đến 31/05 thì phải.
Cháu thì nhất trí cả 2 tay. Mời các cụ khác nhanh tay đăng ký nào

hn03

Xe điện
Anh em mình đi rồi xin đất làm hội đê. hehe