Chi hội CHEVROLET ORLANDO - Đam mê và Khám phá

bqtrong

Xe hơi
Vậy là khá nhiều cụ đồng ý hoãn BO sang cuối tháng 3. Cháu xin phép chuyển BO sang cuối tháng 3, thời gian, địa điểm cụ thể sẽ thảo luận tiếp.
Vâng, BO chuyển sang tháng 3 tức là ngày 30/3 đó các cụ ạ. Khi đó thời tiết ấm áp lên rồi cũng có nhiều lựa chọn hơn.

thaptothanh13

Xe tải
Hôm trước đọc trên báo, thấy có bài nhận xét, đại ý là: Nếu ko làm ăn kinh doanh, ko chạy theo số đông... thì Orlando là lựa chọn phù hợp nhất cho dòng xe gia đình. Nghe vui vui!
Hôm sau, cơ quan đi thắp hương ở hang Tám cô, ông anh thường chạy Toytota Highlander cầm xe chạy thử. Qua mấy chục cây đường đồi núi với tốc độ trung bình 60, 70km, ông anh nhận xét: Xe chú chạy được lắm, tốc độ cao mà vào cua sướng, bám đường, chạy dầm. Nghe vui hơn tí nữa.
Cũng vì thế mà, dù mấy hôm sau, bị CA Huế "phát" cho 1 cái biên bản nhưng lòng em vẫn thấy lâng lâng.

Trâu Đất

Xe buýt
Nhưng bây giờ có lẽ sẽ có số đông nhờ hội ta đấy ạ, em cũng mới lấy 1 em nhờ chính sự cổ vũ của các bác chứ không có em sale nào thuyết phục đâu ạ

Quang Orlando

Đi bộ
Hôm trước đọc trên báo, thấy có bài nhận xét, đại ý là: Nếu ko làm ăn kinh doanh, ko chạy theo số đông... thì Orlando là lựa chọn phù hợp nhất cho dòng xe gia đình. Nghe vui vui!
Hôm sau, cơ quan đi thắp hương ở hang Tám cô, ông anh thường chạy Toytota Highlander cầm xe chạy thử. Qua mấy chục cây đường đồi núi với tốc độ trung bình 60, 70km, ông anh nhận xét: Xe chú chạy được lắm, tốc độ cao mà vào cua sướng, bám đường, chạy dầm. Nghe vui hơn tí nữa.
Cũng vì thế mà, dù mấy hôm sau, bị CA Huế "phát" cho 1 cái biên bản nhưng lòng em vẫn thấy lâng lâng.
Cái nhận định của bác là rất ư là chính xác.
Cháu co một điều hoi lăn tăn là nhưng ai chưa biết về xe Ỏlando mà gặp xe của cáhu thì họ thường hỏi xe này tỉ mấy? Cháu từ SG, đi Thanh Hóa, Hà nội, Nha Trang... người ta toàn hỏi vậy thôi. Thật là khó xử các củ nhẩy.

linhhangchuoi

Đi bộ
Cái nhận định của bác là rất ư là chính xác.
Cháu co một điều hoi lăn tăn là nhưng ai chưa biết về xe Ỏlando mà gặp xe của cáhu thì họ thường hỏi xe này tỉ mấy? Cháu từ SG, đi Thanh Hóa, Hà nội, Nha Trang... người ta toàn hỏi vậy thôi. Thật là khó xử các củ nhẩy.
Nhà cháu cũng hay bị hỏi như cụ,đúng là khó trả lời,hahaha

Trâu Đất

Xe buýt
Cụ chủ ngâm cứu xem hội ta có nên đề xuất GM việt nam trao bằng khen vì đã maketing hiệu quả không nhỉ

Inox75

Xe tăng
Nhưng bây giờ có lẽ sẽ có số đông nhờ hội ta đấy ạ, em cũng mới lấy 1 em nhờ chính sự cổ vũ của các bác chứ không có em sale nào thuyết phục đâu ạ
Thế mà cụ chả ra giao lưu với bọn cháu giề cả. Ae chỉ xin cụ chén chè nóng cho ấm bụng thôi

Inox75

Xe tăng
X_XX_XX_XThời tiết nầy ai mà uống chè Cụ chủ tịch ui....:-q:-q:-q
HN gọi trà là chè ạ. Thời tiết này mà có chén chè nóng thì tuyệt cụ ạ. Chè chén vỉa hè là văn hóa dân HN đấy cụ.

Inox75

Xe tăng
Để lên hâm nóng tinh thần, cháu đề nghị thứ 7 này anh em ọp chui (có tý cay cay). Các cụ thấy thế nào?

bqtrong

Xe hơi
Để lên hâm nóng tinh thần, cháu đề nghị thứ 7 này anh em ọp chui (có tý cay cay). Các cụ thấy thế nào?
Em nhất trí ạ. Lâu quá rồi không gặp ae. Hiccc.
Mà sao thấy bẩu cụ chủ tịch đi vắng đến cuối tháng 3 cơ mà?