Chi hội CHEVROLET ORLANDO - Đam mê và Khám phá

Inox75

Xe tăng
Thế 2 cụ the hunter và tranhung có mua cùng 1 chỗ k?có đc khuyến mại thêm gì k đấy?

chuongnc

Đi bộ
Xin phép gia nhập cùng các bác ạ. Orlando LTZ 29A 628-52. E ở Hn ạ.

the hunter

Xe đạp
Thế 2 cụ the hunter và tranhung có mua cùng 1 chỗ k?có đc khuyến mại thêm gì k đấy?
Thưa các cụ, cháu ấy ốc ở An Hưng. Giá có cao hơn chỗ cụ tranhung 3tr, bù lại có thêm khuyến mại dán kính. Sâu An Hưng cũng nhiệt tình. An Hưng gần nhà hơn, bảo hành bảo dưỡng ( nếu có) thuận tiện. Lấy ở nhà máy xa quá. Không biết tình hình cụ Tranhung thế lào rùi.

Inox75

Xe tăng
Xin phép gia nhập cùng các bác ạ. Orlando LTZ 29A 628-52. E ở Hn ạ.
Chúc mừng cụ gia nhập gia đình OL. Cụ pm số điện thoại vào box của cháu nhé. Để tiện liên lạc khi ọp ẹp nhá.

Inox75

Xe tăng
Các Cụ cho em hỏi chút , em đang tính mua lại con Ốc màu đen và giờ em muốn sơn lại màu trắng thì liệu có gì bất ổn không , có được như Ốc màu Trắng khác không ? Các Cụ cho em hỏi luôn cái giá sơn lại khoảng bao nhiêu vậy ạ ?
Thay đổi màu sơn là cả 1 vấn đề đấy cụ ạ. Phải làm thủ tục đăng ký lại, rồi là đăng kiểm nữa lằng nhằng phết đấy.

Inox75

Xe tăng
Thưa các cụ, cháu ấy ốc ở An Hưng. Giá có cao hơn chỗ cụ tranhung 3tr, bù lại có thêm khuyến mại dán kính. Sâu An Hưng cũng nhiệt tình. An Hưng gần nhà hơn, bảo hành bảo dưỡng ( nếu có) thuận tiện. Lấy ở nhà máy xa quá. Không biết tình hình cụ Tranhung thế lào rùi.
Cụ sắp cưới đc vợ mới rồi, sướng thế nhể

bqtrong

Xe hơi
Các Cụ cho em hỏi chút , em đang tính mua lại con Ốc màu đen và giờ em muốn sơn lại màu trắng thì liệu có gì bất ổn không , có được như Ốc màu Trắng khác không ? Các Cụ cho em hỏi luôn cái giá sơn lại khoảng bao nhiêu vậy ạ ?
Sơn lại toàn bộ xe em thấy trước đây An Hưng báo gia 15 triệu. Tuy nhiên, sơn lại là cả một vấn đề nan giải đấy cụ ạ, phải xin công an và đăng kiểm.

hungtran1412

Xe buýt
Sơn lại toàn bộ xe em thấy trước đây An Hưng báo gia 15 triệu. Tuy nhiên, sơn lại là cả một vấn đề nan giải đấy cụ ạ, phải xin công an và đăng kiểm.
Em cảm ơn Cụ Trọng , dù sao cũng mua lai xe cũ nên giấy tờ cà vẹt cũng làm lại Cụ à , mà sơn RIN của nó lun ko Cụ ? Hay là mình đưa vào nhà máy sơn luôn cho nó RIN ? . Kính Cụ 1 Ly Vodka , có gì hay Comment cho em với nhé !

bqtrong

Xe hơi
Em cảm ơn Cụ Trọng , dù sao cũng mua lai xe cũ nên giấy tờ cà vẹt cũng làm lại Cụ à , mà sơn RIN của nó lun ko Cụ ? Hay là mình đưa vào nhà máy sơn luôn cho nó RIN ? . Kính Cụ 1 Ly Vodka , có gì hay Comment cho em với nhé !
Vâng, 15 củ thời điểm năm ngoái là sơn zin của hãng đó cụ. Em ngược lại với cụ, năm ngoái khi em lấy xe thì hết màu đen, chỉ có trắng và lông chuột thôi nên sâu bảo em cứ lấy trắng đi, thêm 15 củ để đổi màu sang đen, sơn tại hãng luôn và đổi giấy đăng kiểm. Em không đồng ý nên vẫn chờ thêm vài ngày để lấy màu đen. Màu trắng công nhận đẹp nhưng em vẫn thích màu đen hơn cụ ạ

hungtran1412

Xe buýt
Vâng, 15 củ thời điểm năm ngoái là sơn zin của hãng đó cụ. Em ngược lại với cụ, năm ngoái khi em lấy xe thì hết màu đen, chỉ có trắng và lông chuột thôi nên sâu bảo em cứ lấy trắng đi, thêm 15 củ để đổi màu sang đen, sơn tại hãng luôn và đổi giấy đăng kiểm. Em không đồng ý nên vẫn chờ thêm vài ngày để lấy màu đen. Màu trắng công nhận đẹp nhưng em vẫn thích màu đen hơn cụ ạ
Dạ bẫm Cụ , em thì thích màu vàng rồi mạ lại lưới tản nhiệt màu ánh bạc nhưng do về còn đi làm dịch vụ nên gia đình bắt phải màu trắng nên em phải chiều ý gia đình nữa . hehehe !

thaptothanh13

Xe tải
Em nhờ mấy cụ xác nhận giùm chuyện này với!
Hôm trước em đưa vào Đại lý để bảo hành thay két nước giàn nóng. Lúc xong, vì vội nên em không kiểm tra kỹ. Hôm sau mở xe ra xem thì thấy có một vài đường ống ruột gà đen bọc dây có đường rạch dọc theo thân ống. Rồi bị băng keo đen quấn lại. Ở các chạc ba cũng có băng keo đen quấn vòng qua vòng lại.
Em không biết có phải "nguyên rin" em nó có chuyện này hay là từ khi vào Đại lý xong ra thì có.
Các cụ bật nắp capo ra xem xét giúp em với ạ!!
Em nhờ vụ này lâu rồi mà ko có cụ nào trả lời cho em cả ạ???

hungtran1412

Xe buýt
Hàng rin làm gì có gián băng keo hả CỤ , xác định 90% bị chơi xỏ rồi . Giờ lót dép ngồi hóng các Cụ khác kiểm tra xem sao . Hy vọng không có chuyện gì !

Inox75

Xe tăng
Trường hợp đổi màu sơn xe mới trong nhà máy thì k phức tạp lắm. Nhưng mua xe cũ mà muốn đổi màu sơn là cả 1 vấn đề và tốn 1 cơ số đạn dược còn nếu cụ muốn tự mình đi làm mà k qua cò vạc thì cháu nghĩ xem xong thủ tục hành chính cụ chán luôn. Cháu khuyên cụ nên suy nghĩ kỹ vụ này.

tadtq

Xe đạp
Cụ nhà em cũng thích em này lắm nhưng vì tính cẩn thận cứ thấy ít người dùng nên còn rụt rè quá.

yeu old

Đi bộ
Chao cu, cháu nghi la rin no như thế. Mời cu nghía một số hình con xe cháu lúc mới mua về xem có giống tình trạng của cụ không. (cháu chụp làm kỉ niệm vì mai mốt lăn bánh rồi thì nó dơ lắm, nhìn không đã mắt;)).

Inox75

Xe tăng
Cụ nhà em cũng thích em này lắm nhưng vì tính cẩn thận cứ thấy ít người dùng nên còn rụt rè quá.
Thích là nhích thôi cụ ạ. Ít người dùng nó mới k đụng hàng hê...hê...

vinhhung76

Đi bộ
Cháu thì khác nhà cụ, cứ thấy nhiều người dùng thì cháu lại không thích. Theo cháu biết có nhiều người không thích Ỉn nhưng vẫn phải rước Ỉn về chỉ vì nó là của Toy ! Còn cháu thì ghét Ỉn cũng chỉ vì nó là Toy... hehe.

thaptothanh13

Xe tải
Hàng rin làm gì có gián băng keo hả CỤ , xác định 90% bị chơi xỏ rồi . Giờ lót dép ngồi hóng các Cụ khác kiểm tra xem sao . Hy vọng không có chuyện gì !
Chao cu, cháu nghi la rin no như thế. Mời cu nghía một số hình con xe cháu lúc mới mua về xem có giống tình trạng của cụ không. (cháu chụp làm kỉ niệm vì mai mốt lăn bánh rồi thì nó dơ lắm, nhìn không đã mắt;)).
Sao 2 cụ lại 2 câu trả lời thế này nhỉ???
Mà em ko thấy ảnh của cụ yeu old đâu cả. Các cụ khác vào cho em 1 tiếng đi ạ??