Chevrolet Cruze - Tại sao không?

BUMBUM

Xe hơi
Cụ chủ thớt đã không biết mà cứ phán còn hơn cả Gia Cát Dự :))

Pacific

Xe máy
Ý cụ chủ thớt là xe nào mà là Chevrolet Cruze là xịn hơn Lac Pre nhà chúng ta? :^)

daongoctu

Xe máy
Hị hị, mấy bác ném đá ghê quá, thực sự là em rất kết em Lac nhập này, trong mắt em thì Lac nhập là số một trong các dòng sedan hạng trung có tại vịt ngan mà em dc biết, tất nhiên còn phải xét đến yếu tổ giá cả (Các cụ chẳng vẫn hay nói Lac nhập là Ngon bổ rẻ còn gì). Em thì cũng chẳng biết nhiều về em nó lắm nhưng lại cứ quan niệm cổ hủ rằng hàng xuất Mỹ thì chắc chắn phải hơn rồi :). Nên em định chờ xem có em Cruze xịn mà về thì e múc luôn (hi vọng giá nó ko bị quá cao so với mức giá quá lý tưởng của Lac nhập như bi hờ). Nhưng quả thật là mấy em Cruze mà em thấy trên đường có lẽ nếu độ thì quả là kỹ hơn rất nhiều so với em mà bác Royal_saloon có ví dụ cho em. Chỉ tiếc là em ko chộp được mấy pô của em nó cho các cụ ném đá luôn thể. Em thấy có 1 chi tiết là quả đèn xin nhan bên hông xe của em nó kéo dài ra cả cánh cửa trước, nên em mới đoán là Cruze xịn.
Em rất cám ơn các bác đã làm em sáng mắt ra nhiều. Nhưng vẫn rất mong muốn các bác đã từng đọc ở đâu có thông tin về em Chevy Cruze xịn thì cho em sáng mắt thêm ra với nhé.
Voka các bác nhiều nhiều (b)(b)(b)(b)
Chevy Cruze là dòng xe đc xuất đi thị trường Châu Mỹ, Châu Âu và Châu Á, Còn Chevy Cruze được sản xuất cho Hàn Quốc và nó có tên là LAC CDX. Người Hàn Quốc tự hào dân tộc cao lắm, gắn Chevy vào chắc người dân Hàn Quốc ko ai mua xe đâu bác ự, nên mới có tên là LAC CDX. Còn về chất lượng em đồ rằng LAC CDX có thể ngon hơn Chevy Cruze vì LAC CDX là hàng nội địa sản xuất ra là để phục vụ chính lợi ích và nhu cầu của người dân Hàn Quốc. Em nói đúng thì bác cho em xin cốc VODKA bác nhé

leonnas

Xe máy
Cho em hỏi cái , thế xuất đi thị trường Châu Mỹ, Châu Âu lại ko bằng hàng nội địa sản xuất ra là để phục vụ chính lợi ích và nhu cầu của người dân Hàn Quốc ah ? Con này em thấy bên TQ chạy đầy đường :D

lephuong84

Xe máy
nếu cụtinh cụ nhìn cái mặt nắp cabo có thêm ma inox mũa đó cụ.(b)