chevolet nguyễn khoái tráo trở.

vanminhoto

Xe hơi
47/6 Kênh Tân Hóa, phường Tân Thới Hoà, Tân Phú
Website
www.chevroletvanhanh.com
Đồ chơi ô tô hay hàng công nghiệp ... hiện nay chủ yếu từ Trung Quốc thui, quan trọng là chất lượng của thương hiệu thôi, thời buổi toàn cầu hoá mà phải k các cụ

grandis2100

Xe máy
cạch mặt chúng nó thôi cụ ạ

Lan Nấm

Đi bộ
Tin nóng hổi

Em lót dép ngồi hóng các cụ từ hôm qua tới giờ thấy các cụ chém kinh . Sáng nay em đi qua Chevrolet thủ đô vào lắp thêm bộ vè mưa xe cruze cho bóng bẩy , trong lúc ngồi chờ thợ lắp xe e có gọi cậu tư vấn bán hàng lần trước em mua xe ra cafe chém gió , cậu ấy nói là sự việc cũng làm gì đến mức như thế, chả là hôm e cụ chủ thớt đến lấy xe được khuyến mại mấy thứ lắp trong xe ,đúng hôm đấy thì cô phụ trách mảng phụ kiện đi vắng nên bàn giao lại cho cô khác làm thay.Lúc lắp phụ kiện thì cô làm thay có sự nhầm lẫn nên bác chủ thớt mới hiểu nhầm là đại lý làm ăn tráo trở. Kể ra như thế cũng hơi tội cho người ta, của 1 đống tiền đầu tư vào đó chả dại gì họ làm thế đâu các cụ ah.Đấy gọi là con sâu làm rầu nồi canh thôi , :D em thấy ok mà. Nghe nói cụ chủ thớt chỉ là người đi cùng, cụ chủ xe đâu lên tiếng cái cho nó khách quan.

phamkynam

Xe buýt
Em lót dép ngồi hóng các cụ từ hôm qua tới giờ thấy các cụ chém kinh . Sáng nay em đi qua Chevrolet thủ đô vào lắp thêm bộ vè mưa xe cruze cho bóng bẩy , trong lúc ngồi chờ thợ lắp xe e có gọi cậu tư vấn bán hàng lần trước em mua xe ra cafe chém gió , cậu ấy nói là sự việc cũng làm gì đến mức như thế, chả là hôm e cụ chủ thớt đến lấy xe được khuyến mại mấy thứ lắp trong xe ,đúng hôm đấy thì cô phụ trách mảng phụ kiện đi vắng nên bàn giao lại cho cô khác làm thay.Lúc lắp phụ kiện thì cô làm thay có sự nhầm lẫn nên bác chủ thớt mới hiểu nhầm là đại lý làm ăn tráo trở. Kể ra như thế cũng hơi tội cho người ta, của 1 đống tiền đầu tư vào đó chả dại gì họ làm thế đâu các cụ ah.Đấy gọi là con sâu làm rầu nồi canh thôi , :D em thấy ok mà. Nghe nói cụ chủ thớt chỉ là người đi cùng, cụ chủ xe đâu lên tiếng cái cho nó khách quan.
Xe là gia đình cho cậu em mua, cậu ấy đi hỏi và đặt cọc,đến ngày lấy xe thì 2 anh em mới mang tiền đến lấy.khi có sự việc xẩy ra thì bao giờ cũng đứa nọ đổ cho đứa kia, còn nhầm thì bao giờ phần thiệt cũng là khách cụ à,phần em thì đi xe ford ko vào đại lý ấy.

Taihoatu

Xe lăn
Ối, nhầm ăn tiền thì có, nếu lắp thành công mà không ý kiến ý cò gì sẽ vênh ra vài củ chia nhau. Cụ bênh họ quá hay là âm binh đới.

Thanh_Binh

Xe điện
E theo dõi thấy ko đúng cụ ah, lắp nhầm thì phải xin lỗi chứ với lại làm gì có hàng xịn để thay chứ, cụ chủ nói ra ở đây để mọi người rút kinh nghiệm cẩn thận hơn, quyền lợi của khách hàng mà.

chuvitpanpan

Xe tải
lại cần một lời giải thích từ phía các nhà cung cấp:P

Lan Nấm

Đi bộ
Sư phụ

Cụ Ngọc Hoàng Đế chỉ được cái tỉa tót >:), thực gia em tham gia of từ thời còn cưỡi em Lanos cơ cụ ợ, sau đó sang tên cho người khác là em cũng out luôn ,lâu ngày không dùng tự dưng bị thất lạc mật khẩu cũ, dùng tạm nick của bà xã cho đỡ phải lập lại. Theo em chuyện của cụ chủ thớt anh em cũng phải đề phòng tuy nhiên để đánh giá khách quan hơn các cụ thử vào làm dv xem thế nào .
Nhà em chuyên cung cấp mực in và các thiết bị văn phòng , cụ nào có nhu cầu alo em nhé: 0903430386. www.chothuemayphoto.vn

jing

Xe hơi
đồ khuyến mại thì bao giờ chả thế, toàn đồ hết date nên các hãng mang ra làm quàn khuyến mại để đẩy hàng đi đấy mà,

phamkynam

Xe buýt
Sáng nay 2 anh em ngồi cafe nhận đc đt xin lỗi và mong muốn đóng thớt của cô nv đly.thôi em nhờ quản lý đóng thớt hộ em.

cap4334

Xe tải
Tuần trước khoảng 8h30 em cũng vào xử lý tiếng kêu cọt kẹt ở cốp sau,cố vấn là KIÊN.Sau một hồi thợ kiểm tra và đi thử vẫn kêu,lúc đó tầm 10 h,cậu thợ rất nhiệt tình nói em lên bảo cố vấn là kiểm tra tiếp phần gầm,em lên nói với cố vấn là như vậy nó lại nói to với em mới khó chịu chứ,Đ C M thằng ranh con .Đơn giản là vì lúc đó nhiều xe đến thay đồ nên nó bỏ em giữa chừng,nó bảo là chưa có cầu nâng.Mình vào hãng nó kiểm tra,hỏng gì nó thay,mình trả tiền,có xin chúng nó đồng nào đâu.Em hôm đó buổi sáng nên chưa có BỖNG nên em cũng thôi.Thông báo để các cụ biết.

GIA DINH NHO

Xe điện
nhà cháu cũng chả buồn lập thớt . tuy nhiên nhà cháu cũng một lần đi lấy xe

cụ thể là cty cháu có mua 1 con camry ở toyota giải phóng .

đồ khuyến mãi là lắp thêm vè che mưa ( do thỏa thuận khi mua gì đó ) kế toán mua cháu ko đi mua

và khuyến mãi thêm 1 lọ nước hoa , 1 bọc vô lăng .

bọc vô lăng xấu vô cùng mà có chữ toyota . mà camry thì vô lăng ốp gỗ .

cháu trộm nghĩ nên bảo anh sales . anh ơi em ko lấy cái bọc vô lăng này . đổi cho em cái móc chìa khóa kia được ko ạ

Anh ấy bảo là ko dc . đồ khuyến mãi thỏa thuận rồi . cháu cũng đành lặng im .

Ps : ko biết là cái móc chìa khóa toi kia có đáng mấy trăm k . hay mấy củ ko mà ko đổi được nhỉ ( cháu ra ngoài mua 50k )

ngoài ra cháu còn biết cty cháu mua con xe đó đắt khoảng 1k usd . vì mua xe bao giờ cũng bớt so với giá niêm yết .

rút ra kết luận ( sau 2 lần mua xe mới tại đại lý )

1. đặt cọc mà có cái điều khoản ko lấy xe là mất tiền là y như rằng theo *** nó .

2. Thanh toán xong rồi mà lấy xe hay ko lấy xe đố các cụ đòi được nó cái gì .

Dinh_le_van

Xe hơi
Nếu ko còn đồ camera taiwan thì cũng phải chủ động gọi điện xin lỗi khách hàng báo tình hình như vậy mua xe xong coi như hết trách nhiệm chắc đúng là làm ăn mất uy tín. E đang định mua xe ở đây nhưng nghe bác nói thế cũng chào thân ái.
Chào thân ái là đúng roài!

forester.sld

Xe hơi
Keke, chỗ này vừa mới khai trương mà đã bị chém tơi tả thế nhỉ. Em đã chịu khó đọc hết các cmt của các cụ, toàn thấy chê nhiều chứ chẳng mấy khen, chà chà khó đây.
Em đi xe cỏ dòng này nên chắc sẽ thi thoảng phải trèo lên trèo xuống cái thớt này đây, biết làm sao được vì nó chính hãng và ... gần nhà!

Sáng nay vừa lên thớt xong ạ, nhưng em vào thay đồ nên chắc không có gì để nhận xét. Em hóng tiếp vậy!

AT_Speed

Xe tăng
Sáng nay 2 anh em ngồi cafe nhận đc đt xin lỗi và mong muốn đóng thớt của cô nv đly.thôi em nhờ quản lý đóng thớt hộ em.
Thôi thế cũng đc cụ ạ. Biết lỗi là đc roài, lần sau cứ thế mà làm cho đông khách:))

miumiu1004

Xe đạp
nếu thông tin là đúng thì kiểu làm ăn chộp giật ko trụ được:D.thank kụ thông tin