[Funland] Chết toi cái G2

cmyk77

Xe điện
Tình hình là sau trận thua của Braxin con LG G2 Docomo mới mua cho gấu bị liệt một phần cảm ứng. Hàng mới mua tháng 5 bên Hoangha Mobile, tìm cái giấy bảo hành thì ôi thôi nó chiện vào cái dòng không bảo hành màn hình mới đau. Nó bị liệt một hàng ngang khoảng 1cm cách mép trên 2cm, cụ nào biết cách sửa giúp em với. Em đang lăn tăn có nên đi thay mà hình không nữa. Cụ nào biết chỗ thay uy tin chỉ giúp với. Xin cản ơn, em rót rượu đơi ahj.

soilua1985

Xe tăng
điện thoại cảm ứng mà liệt cảm ứng thì không thay hơi phí, cụ ốm đau thì em giúp được chứ điện thoại thì em ủn

haianh

Xe tải
Tình hình là sau trận thua của Braxin con LG G2 Docomo mới mua cho gấu bị liệt một phần cảm ứng. Hàng mới mua tháng 5 bên Hoangha Mobile, tìm cái giấy bảo hành thì ôi thôi nó chiện vào cái dòng không bảo hành màn hình mới đau. Nó bị liệt một hàng ngang khoảng 1cm cách mép trên 2cm, cụ nào biết cách sửa giúp em với. Em đang lăn tăn có nên đi thay mà hình không nữa. Cụ nào biết chỗ thay uy tin chỉ giúp với. Xin cản ơn, em rót rượu đơi ahj.
Thay ở đây cụ ơi, thay xong ko còn chữ docomo nữa mà thay vào đó là LG cho nó hịn
http://www.hdvietnam.com/diendan/249-dich-vu-tien-ich/883285-thay-man-hinh-lg-g2-docomo.html

vitusodo

Xe hơi
Website
www.tieuam.com
Hên xui thôi. Mấy bác cùng cty dùng ngon lành cành cam chẳng lỗi lầm gì :D

hailahai123

Xe hơi
Nếu muốn tiếp tục dùng thì thay màn thôi, lỗi dọc ngang này khó sửa được. Em G2 này đúng là best giá tiền/hiệu năng, nhưng lại phổ biến quá.

jeepdo

Xe hơi
Cụ vào phần cài đặt set lại cảm ứng thử có được không. Chứ máy thời điểm này mà liệt 1 phần cảm ứng e nghĩ củng hơi khó bị.

cmyk77

Xe điện
điện thoại cảm ứng mà liệt cảm ứng thì không thay hơi phí, cụ ốm đau thì em giúp được chứ điện thoại thì em ủn
Vâng cảm ơn cụ

Thay ở đây cụ ơi, thay xong ko còn chữ docomo nữa mà thay vào đó là LG cho nó hịn
http://www.hdvietnam.com/diendan/249-dich-vu-tien-ich/883285-thay-man-hinh-lg-g2-docomo.html
Vâng cảm ơn cụ

G2 thấy bảo hay bị lỗi này nhất,thay cảm ứng thì cũng tầm 2 củe rùi
Công nhận LG lởm thật vì gấu thích mới chiều thôi. Chứ ít khi xài LG

Hên xui thôi. Mấy bác cùng cty dùng ngon lành cành cam chẳng lỗi lầm gì :D
CHắc em xui quá

Nếu muốn tiếp tục dùng thì thay màn thôi, lỗi dọc ngang này khó sửa được. Em G2 này đúng là best giá tiền/hiệu năng, nhưng lại phổ biến quá.
CHuẩn cụ ợ

Cụ vào phần cài đặt set lại cảm ứng thử có được không. Chứ máy thời điểm này mà liệt 1 phần cảm ứng e nghĩ củng hơi khó bị.
Vâng chiều em thử xem

Bobby09120

Xe tải
nghe danh g2 ngon mà hay lỗi cảm ứng thế a? có nao để túi nó ép vào màn hình ko nhỉ các cụ nhở, em mới lấy hộ hôm qua cũng docomo 6 củ like new bh 12 th cả màn hình mới máu

cmyk77

Xe điện
Hôm qua gấu nhà em mang qua bảo hành bên Hoangha Mobile nó bảo không bảo hành màn hình nên phải thay hết 2,5 tr do mua của nó nên giảm còn 2 triệu. Em hỏi bên bảo hành LG bảo thay mà hình chỉ 1,5tr thôi nên bảo gấu lấy mang về. Không ngờ bọn nó chơi ác quá xịt nước vào main bây giờ toi luôn cả con điện thoại. Gọi cho bọn nó thì mọi số đều không liên lac được. Mình thấy Hoangha mobile hãng lớn mà làm ăn mất uy tín quá. Không ngờ bọn nó vô lương tâm phá máy đến thế chắc chúng nó bây giờ hả hê lắm. Làm người mà ác thế có nhan quả phải không các cụ.

CO NHU KHONG

Xe buýt
Hôm qua gấu nhà em mang qua bảo hành bên Hoangha Mobile nó bảo không bảo hành màn hình nên phải thay hết 2,5 tr do mua của nó nên giảm còn 2 triệu. Em hỏi bên bảo hành LG bảo thay mà hình chỉ 1,5tr thôi nên bảo gấu lấy mang về. Không ngờ bọn nó chơi ác quá xịt nước vào main bây giờ toi luôn cả con điện thoại. Gọi cho bọn nó thì mọi số đều không liên lac được. Mình thấy Hoangha mobile hãng lớn mà làm ăn mất uy tín quá. Không ngờ bọn nó vô lương tâm phá máy đến thế chắc chúng nó bây giờ hả hê lắm. Làm người mà ác thế có nhan quả phải không các cụ.
Chia buồn cùng cụ, chia vui cùng mấy thằng chóa sửa điện thoại...
Em nghĩ cụ xem đây là kinh nghiệm, không riêng gì điện thoại. Cụ đồng ý sửa thì không nên mang về và cũng không nên tỏ ý nghi ngờ bị " luộc đồ ".
Còn mấy thằng sửa điện thoại kiểu ấy thì cũng có ngày chẳng có cháo mà húp ( em nói có động chạm các cụ đang làm nghề mobile, xin thứ lỗi...)

ronandkim

Xe máy
World cup xong điện thoại nó suy sụp quá :D

hoangtu2410

Xe hơi
Website
facebook.com

cái gì hả cụ, thằng hoàng hà nó xịt vào ấy ạ , có thật không hả cụ , nếu thật thì cụ đưa vụ này lên nhattao xây dựng thương gia nhé cho bọn nó chết luôn , làm ăn thế à

AZUMIDIEP

Xe điện
cụ up lại rom khác xem có cải thiện không?
Up rom không cẩn thận cũng toi cảm ứng đấy cụ nhé.

hoangha83

Xe hơi
Chia buồn với cụ ..
Nếu mà xịt nước vào main thì cụ cứ đem ra làm rõ
Chứ xịt nước vào main là không thể chấp nhận được

vanhue

Xe đạp
Thay màn mới đi cụ ơi . Qua Mobilecity 120 Thái Hà kỹ thuật bên em xử lý cho .

Bigbaboi

Xe hơi
Thay màn mới đi cụ ơi . Qua Mobilecity 120 Thái Hà kỹ thuật bên em xử lý cho .
PR vớ vẩn cái kiểu gì đấy , cụ kia đang kiện kìa , cụ chắc chắn thay mà ko bị hỏng không , máy xỵt nước vào rồi chết cả main cụ thay màn hình làm gì

quocbinh79

Xe đạp
Ặc, cụ làm em sợ quá, cũng mới mua con Docomo được hơn tháng!