Chênh vênh...

ivan_PK

Xe tải
Website
1981.vn
Aó somi mà không buộc nút thế kia, mà buông hẳn ra, rùi bỏ bớt 1 cúc áo trên ra có lẽ trông ổn hơn bác nhỉ :). Trông hơi hờ hững 1 tẹo. Mặt mẫu ko cười, hơi lạnh 1 chút chắc sẽ gợi cảm hơn trong bộ chụp với áo sơ mi. Còn nếu đã cười thì bác pose ahẳn cho mẫu mấy dáng kiểu e teen bi giờ, hoặc động tác vận động khi thức dậy vào buổi sáng (ngáp, vươn vai, rướn mình...). E nghĩ sẽ hợp hơn. Vài lời đóng góp, mong sẽ giúp được chút ít cho bộ ảnh sau của bác.
thế mà mình ko nghĩ ra, hì hì thanks cat nhiều nhé.

Chỉnh sửa cuối:

SjeuXeHg

Xe buýt
Mẫu trông stai ghê mà cụ chủ thớt cho cháu hỏi bộ ảnh này quảng cáo gì đấy :21:

Choạc Club

Xe đạp
Website
muare.vn
Quảng cáo cho khu chung thư cao cấp thiết kế gắn liền với bể bơi - dung tích vài chục ngàn mét khối, dung lượng hàng nghìn người :21: khu nhà đó cốt nền thấp hơn mặt đường gần 2m bác ạ.

Cám ơn các cụ đã có nhời đánh giá, chỉ bảo (b)

AFANG76

Xe đạp
Aó somi mà không buộc nút thế kia, mà buông hẳn ra, rùi bỏ bớt 1 cúc áo trên ra có lẽ trông ổn hơn bác nhỉ :). Trông hơi hờ hững 1 tẹo. Mặt mẫu ko cười, hơi lạnh 1 chút chắc sẽ gợi cảm hơn trong bộ chụp với áo sơ mi. Còn nếu đã cười thì bác pose ahẳn cho mẫu mấy dáng kiểu e teen bi giờ, hoặc động tác vận động khi thức dậy vào buổi sáng (ngáp, vươn vai, rướn mình...). E nghĩ sẽ hợp hơn. Vài lời đóng góp, mong sẽ giúp được chút ít cho bộ ảnh sau của bác.
tâm đắc với bác