Chênh vênh...

ivan_PK

Xe tải
Website
1981.vn
Mẫu : Sa (lần đầu tiên đi chụp ảnh)
Photo: ivan và mấy người bạn.
địa điểm: 1 căn nhà đang xây dở
Thiết bị: canon 5D + sigma 20mm 1.8; reconen MF 55mm1.4 và canon 85mm1.8
chụp xong thấy chênh vênh thật, mấy lần mải chụp, mải pose cho mẫu e suýt té từ tầng 3, nghĩ lại giờ vẫn thấy sởn tóc gáy... may quá vẫn sống để post ảnh cho các cụ các mợ chặt chém giúp nhà cháu

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

16

17

18

(bonus) trong e như ác quỷ vậy hì hì hì 1 sự tương phản đến lạ

Cám ơn các cụ, các ông các bà, cám ơn họ hàng nội ngoại gần xa cùng toàn thể anh em chiến hữu... đã xem ảnh và comment.

Do tuổi còn trẻ lại hay hấp tấp vội vàng, có điều gì vô phép xin các cụ lượng thứ bỏ qua cho nhà cháu. hí hí

Rất rất cám ơn em Sa đã bị anh hành hạ trong suốt 1 buổi chiều...

Chỉnh sửa cuối:

Latte

Xe tăng
Mẫu của cụ có lúm đồng tiền duyên thế (l)(l)(l) Em nhìn mà thấy Chơi vơi..*-)

Chỉnh sửa cuối:

duongquang

Xe tải
Choạc lên tay phết nhẩy. Ảnh ngon phết rồi đấy

ivan_PK

Xe tải
Website
1981.vn
Đang ngắm ảnh của bác phê, đến quả này giống kiểu bị "lên gối" giữa mũi 8-) hehe
Dù sao thì bị lên gối phát cũng phải vuốt bác cái :)
em đã phải nói phát này là ác quỷ rồi mà... đúng là con gái rất chi là phức tạp, thật khó hiểu nhỉ bác.

Bộ ảnh với bé mẫu trẻ, xinh nhìn rất bắt mắt.
Lần lầu đi chụp nên bé còn gượng gạo, ảnh nhìn chưa thật + cụ Ivan chưa ngắm hết được góc đẹp của mẫu, pâu chưa hợp với tính cách & con người bé thành ra ảnh trông nó hơi nhàm.
Lần sau chụp bé nì chắc chắn sẽ đẹp hơn hẳn vì cả người chụp & mẫu đã lên tay rồi :69::69:.

Pitt

Xe điện
Nhà PK chụp ảnh đẹp thía. Vốt cái. Máu me vừa thôi nhá....Thế đã có ý định lên lens fix L chưa đấy.:21:

ivan_PK

Xe tải
Website
1981.vn
Bộ ảnh với bé mẫu trẻ, xinh nhìn rất bắt mắt.
Lần lầu đi chụp nên bé còn gượng gạo, ảnh nhìn chưa thật + cụ Ivan chưa ngắm hết được góc đẹp của mẫu, pâu chưa hợp với tính cách & con người bé thành ra ảnh trông nó hơi nhàm.
Lần sau chụp bé nì chắc chắn sẽ đẹp hơn hẳn vì cả người chụp & mẫu đã lên tay rồi :69::69:.
cám ơn bác mèo nhiều lắm. hì hì e sẽ cố gắng lần sau để hoàn thiện hơn. Bé Sa này hôm chụp là lần đầu e gặp mặt chứ có quen biết đâu hix, hơi béo, mắt 1 mí nên cũng khó pose lắm (e demo tấm cuối để các bác thấy tính chân thật của mẫu) chưa tính là trèo trên cái tầng 3 vừa pose vừa sợ chết. (ngã phát chỉ có nước đi văn điển thui) hé hé

- fesantafe : í áo mẫu mặc là của em đới, hôm đó e phải chấp nhận (bán cháo sườn) để lấy áo cho mẫu mặc (lão choạc ko dám cho mượn áo vì lý do rất chuối, sợ vợ về ngửi thấy mùi lại) hô hô. bác có hứng thú add nick của em, cuối tuần nào e chả rủ rê vài tay máy đi off (man_haiduong)
- Pitt: bác ơi giờ kinh tế suy thoái quá, e chịu L ko nổi (mặc dù rất thèm) thôi thì chơi đồ cổ thôi ... MF cho nó rẻ (e mới lấy con leica 135 MF hí hí chụp phê lắm, bác thích thử ko hôm nào off cùng em, e sợ bác lại rơi xuống hố vôi ấy chứ)

Chỉnh sửa cuối:

danbeo

Xe buýt
Ảnh ngon rồi, em chỉ không thích cái mầu sơn móng tay và mấy cái nhẫn, nhất là bộ ảnh mặc váy hoa (b)(b)(b)

ivan_PK

Xe tải
Website
1981.vn
Ảnh ngon rồi, em chỉ không thích cái mầu sơn móng tay và mấy cái nhẫn, nhất là bộ ảnh mặc váy hoa (b)(b)(b)
nhà cháu cám ơn cụ Béo nhé... hì hì. cháu sẽ gắng loại bỏ những cái xấu này trong những lần chụp tiếp theo. hì hì

lx125_black

Xe container
"THỊ NỞ" ngày nay đẹp thế này thì chắc sẽ nhiều "CHÍ PHÈO" lắm nhỉ. Cụ có thiếu vai CHÍ PHÈO không để AE đăng ký tham gia đây.
Cụ trả lời được có vài dòng rất vô duyên mà đi trích cả bài viết 1 loạt ảnh dài ngoằng, người xem rất khó chịu!

ảnh cụ Ivan em thấy thiếu sáng vào gương mặt của mẫu quá, nhìn tối om om ấy, lần sau cụ cho em làm 1 chân hắt sáng đê :6:

ivan_PK

Xe tải
Website
1981.vn
ảnh cụ Ivan em thấy thiếu sáng vào gương mặt của mẫu quá, nhìn tối om om ấy, lần sau cụ cho em làm 1 chân hắt sáng đê :6:[/quote]
cụ ơi hôm đó có hắt sáng nhưng mà ko hắt nổi mới đau chứ, 1 là trong nhà 2 là hĩ hĩ, muốn hắt được còn mỗi nước lơ lửng ngoài không trung thôi, khó thế chứ...

Paladin

Đi bộ
dạo này e k có thời gian mấy nên cũng ít lảng vảng sang OF, cũng có vài cái tối e up lên cho các cụ đâm chém e ^^

lylycat

Xe buýt
Aó somi mà không buộc nút thế kia, mà buông hẳn ra, rùi bỏ bớt 1 cúc áo trên ra có lẽ trông ổn hơn bác nhỉ :). Trông hơi hờ hững 1 tẹo. Mặt mẫu ko cười, hơi lạnh 1 chút chắc sẽ gợi cảm hơn trong bộ chụp với áo sơ mi. Còn nếu đã cười thì bác pose ahẳn cho mẫu mấy dáng kiểu e teen bi giờ, hoặc động tác vận động khi thức dậy vào buổi sáng (ngáp, vươn vai, rướn mình...). E nghĩ sẽ hợp hơn. Vài lời đóng góp, mong sẽ giúp được chút ít cho bộ ảnh sau của bác.