[VOC] chém gió tiền VOC

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
Năm nay không thấy các bạn xông pha dìm hàng nhau như năm ngoái.Em xin phép lập topic cho các team vào chém nhau.Bác sontt có mặt đề nghị tham gia cho xôm:))

Nhìn lại 2009, team Hải KAR và Giangtroc sau khi đâm chém hì hục, kẻ về nhì người về bét.Đến năm nay sợ thua không thấy loa loa nữa, chán thật.
Nào anh em cùng hô : '' Hải KAR về nhất'':))

He he ... năm nay niềm hy vọng của em đặt vào Hải Kar và Mr. Gay là vô cùng lớn ... chính vì vậy nên em tránh hạng stock và heavy để đỡ phải va chạm với 2 đồng chí này. Nhưng offroad là bất ngờ khó đoán ... chờ xem nhỉ. Giật giải thì mình tung hô ... còn bét thì từ năm nay đến 2011 có nhiều chuyện để nói trên bàn nhậu ... he he

Raubac

Xe tăng
Ngoài Hải Kar ra còn bạn nữa chạy Pajero 3.5 cũng thuộc diện "khoai giống", nhưng không thấy chạy đua vũ trang bằng mấy bạn cùng class, chắc chuẩn bị cho việc ko đoạt được Cup còn có cái mà thanh minh :))

B.DTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Nhà Gay năm nay ko đoạt giải thì nhục, năm sau xuống làm chã cho Giangtroc cho nó nhanh

Raubac

Xe tăng
He he ... năm nay niềm hy vọng của em đặt vào Hải Kar và Mr. Gay là vô cùng lớn ... chính vì vậy nên em tránh hạng stock và heavy để đỡ phải va chạm với 2 đồng chí này. Nhưng offroad là bất ngờ khó đoán ... chờ xem nhỉ. Giật giải thì mình tung hô ... còn bét thì từ năm nay đến 2011 có nhiều chuyện để nói trên bàn nhậu ... he he
Hạng bán chuyên năm náy có củ "khoai giống" khá to... đó là nhà Namvu, với option ấy đủ để chạy heavy thậm chí cũng làm "khoai giống" của heavy

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
hehe nhìn lại vở kịch 2009 thì Thắng -phà kg ai nhắc tới , nhờ bộ lốp đắp mà giành giải quán quân.Năm nay rút lui trong vinh dự để lại chiến trường cho mấy ông về bét gặm.Nói chung giang hồ hiểm ác, nhiều người chạy rất hay nhưng mà kg qua nổi vòng đấu loại.
LongBD không đăng kí vì sợ phải không? Dũng cảm lên cùng lắm về = Hải KAR năm ngoái. 1 năm vừa rồi chẳng thấy nhục mấy:))

B.DTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
hehe nhìn lại vở kịch 2009 thì Thắng -phà kg ai nhắc tới , nhờ bộ lốp đắp mà giành giải quán quân.Năm nay rút lui trong vinh dự để lại chiến trường cho mấy ông về bét gặm.Nói chung giang hồ hiểm ác, nhiều người chạy rất hay nhưng mà kg qua nổi vòng đấu loại.
LongBD không đăng kí vì sợ phải không? Dũng cảm lên cùng lắm về = Hải KAR năm ngoái. 1 năm vừa rồi chẳng thấy nhục mấy:))
Sau cú chuyên cơ năm ngoái, mình thấy mình làm ......truyền thông hợp hơn bạn ạ, đốt ....ít mấy con như Kar già với Gay sướng hơn

kar

Xe điện
NAKIO đừng có to còi, nếu thích thì tớ sẽ vận động một đội nhừong chỗ cho mà chiến. Nhưng tài năng được ghi nhận của NAKIO đến thời điểm này mới chỉ dừng ở mức Chân to; chính vậy bạn nên dừng lại như đ/c Jeep của VLV2009 là hơn. Và biến đi ngay lo kiếm tiền về để chúng tớ chơi.

Về VOC năm nay, tính chuyên nghiệp đã tăng 10 bậc so với năm ngoái - tính cả về trình chạy lẫn xe; tuy nhiên, nước lên thì bèo cũng lên, trình chạy của mỗi tay lái mới là điều đáng bàn.
Trc hết ở hạng Stock. Không phải là chém gió - hay vờ vịt khiêm tốn nhưng vẫn ấp ủ ngôi vương, năm nay tớ chạy để về nhất \:D/

Do vậy, tớ sẽ là ứng viên đáng giá đầu tiên của hạng Stock :> Các bạn ko phải lo ngại chuyện danh tiếng của tớ bị sứt mẻ nếu ko vô địch trân này - đúng như GAZ em nói: "Có thua cũng chỉ nhục vừa vừa" - anh thích GAZ ạ hé hé. Và các bạn cũng đừng đem chuyện đại bại VLV2009 để doạ ma làm nhụt nhuệ khí của mình – năm ngoái ko bị mưa vào phút cuối thì mình cũng đăng đàn chém ầm ầm “Vì sao tôi chiến thắng”. Chuyện này sẽ chém tiếp sau.

Nhân vật đáng gờm tiếp theo ở hạng này sẽ là Hải Âu, Giang Trọc, BD. Về Hải Âu, khả năng đặt bánh chính xác và nhạy cảm về tốc độ là thế mạnh của tay lái này. Tuy nhiên, chạy offroad không chỉ là chạy tốc độ và việc phải cầm lái Vitara có độ cao gầm rất hạn chế sẽ khiến khả năng anh giành giải là không cao.

Giang Trọc đã có tg dài chạy Escape offroad, rất hiểu xe, chạy đà OK; nhưng điều này phụ thuộc cực nhiều vào kiểu đường chạy – nếu bãi lầy liên tiếp và ko có đà thì khả năng anh về bét là rất cao.
BD ở phân hạng này không tỏ rõ ưu thế về tay lái nhưng với kinh nghiệm chạy offroad vừa vừa cộng với khả năng linh động tuyệt vời của Pajero sẽ biến anh trở thành một đối thủ nguy hiểm. Khả năng về bét của anh là rất cao trong các trường hợp vì anh quá húng mà xơi một loạt lỗi ngớ ngần (ăn phát 10 cọc chẳng hạn).
HuynhC240 là một tay lái tốt…ở đường trường. Do vậy, anh khó làm nên bất ngờ ở giải đấu năm nay nếu thực sự đường chạy có độ khó xấp xỉ 80% đường doạ ma của BTC.
Còn các tay lái còn lại thì xin ghi nhận các bạn đã có đóng góp rất lớn vào chi phí tổ chức của VOC năm nay. Xin chào và hẹn gặp lại các bạn ở giải VOC2011.
À, em chào anh Diên. Anh quả là đùa dai, sao giờ này còn đem A2 đi hù các bạn offroad bằng Jeep máy Toy hé hé

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Em phục nhất ở trong thớt này là Hải Kar ... không những em phục mà em còn nể ... vì với kết quả năm ngoái anh vẫn đủ bản lĩnh vào đây chém gió ầm ầm ... he he

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Em phục nhất ở trong thớt này là Hải Kar ... không những em phục mà em còn nể ... vì với kết quả năm ngoái anh vẫn đủ bản lĩnh vào đây chém gió ầm ầm ... he he
Nhà báo họ có độ trơ PR nhất định, cho nên dù Noza có nói nữa thì Hải kar vẫn chém gió ầm ầm. Ít nhất thì cũng có một số đ/c sợ đường đua khó, sợ Hải kar lái giỏi, mà bỏ cuộc trước khi vào vòng loại. Như vậy có phải kar già đương nhiên được vào vòng sau không.

Kar già năm nay không qua được vòng loại mới là nhục. Có khi lại "chào các bác em đi thật!!!". Hố hố.

kar

Xe điện
@Noza, GT: Hơn ai hết mình hiểu mình chạy thế nào các bạn ạ hè hè. Mời các cao thủ vào chém!

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Cảm ơn bạn Vàng Chứ Kả, bạn đã góp phần kinh phí cho BTC. Sự ra đi sớm của bạn là niềm vui của rất nhiều chúng tôi. hố hố hố

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
@KAR:
BD chưa thi về đích luôn bằng cách ... bỏ cuộc.
Anh vẫn hy vọng em sẽ tỏa sáng KAR ạ.
Tuy nhiên tình trường éo le ,khả năng tỏa...khói vì cháy xe cũng không thấp.Câu '' nhục vừa vừa'' vào trường hợp này sửa thành '' nhục quen rồi'' cũng chẳng sao nhỉ.
Quan điểm của em ủng hộ bác Nakio tham gia.Mấy chú ngồi im như em năm ngoái chém mệt nghỉ...xong lại tiếc:))

htdung

Xe buýt
Các bậc cao thủ mà toàn đi thi &chém gió ở hạng stock:)), chả thấy ngó ngàng gì đến hạng bán chuyên& hạng khủng. E 2 hạng này mới là Ngọa hổ tàng long, các cụ thử cho vài bình luận xem thế nào:-?. Riêng e sau khi đi xem một vòng& nghe ngóng tình hình chạy đua độ xe+ mấy cái video demo đường thì đến 80% là nản lòng. Nghĩ xót ruột vì đóng lệ phí sớm quá, nên nghĩ ra 1 ph.án là mua thêm bịch bỉm+ 1 quả mũ bảo hiểm có chụp mặt + đôi giày khủng bố cỡ 43-44 & phấn đấu k bị loại từ vòng sơ khảo là ok[-O<. Còn lúc thi thật thì mackeno ^:)^

jolie2003

Xe tăng
Website
www.vicvietnam.com
Hehe , sao ko để ý đến tay lái cachoi nhỉ , đây mới là 1 ẩn số của giải . Năm nay anh đã mạnh dạn đăng ký ngay từ đầu , cất công thay lốp rửa xe hàng ngày ..( rửa cả lốp dự phòng luôn nhé ;) )

Kar thì năm ăn năm thua
B.D thì ko có cửa vì xác nặng quá, lười xuống xe kéo .....
Các thể loại Ếch ương với GLK cũng loại từ vòng gửi xe nếu đường đi được tưới nước liên tục...
Gaz96 thì dựa vào con Mẹc G khủng nếu chạy tốt thì cũng đứng trên hạng 3 :)):))

Thỏ Hồng

Xe tải
Em thấy cảm lạnh vì nhiều cao thủ chém gió quá.