Chi hội Chém gió thành bão - HƯỚNG TỚI SINH NHẬT MSC ( 31-7-2013)

Trạng thái
Thớt đang đóng

heli

Xe tăng
E đọc mãi mà vẫn chưa hiểu of chui ở đâu và baogiờ

20m66595

Xe tăng

Drew

Xe hơi
Cụ khéo tay quá nhỉ. Cái j cũng biết làm
em vụng chuyện bếp núc lắm nhưng mấy cái đó đơn giản nên làm dễ mà cụ :))

Nem chua với xúch xích thì rán đơn giản mà cụ, không có nữ thì em với cụ Drew làm đầu bếp rán cho các cụ ăn cũng được chứ sao.
Nhà em gần Ngã Tư Sở, bánh mỳ chắc không thành vấn đề. Quan trọng là các bác trong ban tổ chức quyết thế nào thôi ạ!
Em thấy mang quả bếp ga du lịch đi rán nhòe :)) mua can dầu ăn, rán ko hết thì dùng với vitamin =))

Em tính ra nếu ăn thịt roị tẩm ướp như kiểu chả chó, ăn với mắm tôm, bún, nem phùng, bánh đa, bánh mì là mới có khoảng 80k cho 1 đầu người thôi nhé các cụ. Chưa kể tính thêm nem chua và bia rượu. 200k/ người có mà ăn no lòi tù và, vui nhớ đời :))

heli

Xe tăng
em vụng chuyện bếp núc lắm nhưng mấy cái đó đơn giản nên làm dễ mà cụ :))

Em thấy mang quả bếp ga du lịch đi rán nhòe :)) mua can dầu ăn, rán ko hết thì dùng với vitamin =))

Em tính ra nếu ăn thịt roị tẩm ướp như kiểu chả chó, ăn với mắm tôm, bún, nem phùng, bánh đa, bánh mì là mới có khoảng 80k cho 1 đầu người thôi nhé các cụ. Chưa kể tính thêm nem chua và bia rượu. 200k/ người có mà ăn no lòi tù và, vui nhớ đời :))
Mang than hoa đi nướng thịt ba chỉ ngon đáo đêr cụ ạ.200 thì mỗi người thêm một con chim bổ cu nướng nữa thì ngất luôn

heli

Xe tăng
Cụ phải hơn ý.phải có chữ thành viên tích cực nữa ý

daiden

Xe buýt
E đọc mãi mà vẫn chưa hiểu of chui ở đâu và baogiờ
Báo cáo các cụ theo ý kiến của các cụ là ọp chui phải vào ngày nghỉ thì em chịu. Em chỉ có thể buổi trưa, còn buổi tối và ngày nghỉ em dành cho gia đình nên em kg giám công bố thời gian và địa điểm. Chúc các cụ vui khỏe có ích

heli

Xe tăng
Báo cáo các cụ theo ý kiến của các cụ là ọp chui phải vào ngày nghỉ thì em chịu. Em chỉ có thể buổi trưa, còn buổi tối và ngày nghỉ em dành cho gia đình nên em kg giám công bố thời gian và địa điểm. Chúc các cụ vui khỏe có ích
Cái of chui này quy mô hình như hơi nhớn.
Nếu theo chương trình của các cụ thì có lẽ là đi phuợt rùi

GIA DINH NHO

Xe điện
Chắc là hôm nay trời mưa nên các cụ off chui hết rồi , chả thấy cụ nào cưỡi mây chém rồng nhỉ .

daiden

Xe buýt
Cái of chui này quy mô hình như hơi nhớn.
Nếu theo chương trình của các cụ thì có lẽ là đi phuợt rùi
Cụ ơi nhà MSC bây giờ kg làm việc nhỏ nữa rồi chỉ làm việc nhớn, kg chém gió mà chỉ chém bão. Em chịu thân fận em đi xe đạp nên chỉ giám làm những việc nhỏ xíu như hạt cát hạt bụi thôi cụ ạ.

Drew

Xe hơi
thì em cũng có ý kiến là buổi trưa mà cụ, trưa CN cũng đc đó chứ, trưa ngày thường em nghĩ cũng chả ai bận cả nhưng mà mọi người sợ ngồi buổi trưa ngày thường ko bàn bạc đc lâu, đc nhiều ý cụ, còn em thì thế nào cũng chiến :D

langtulanhlung

Xe điện
thì em cũng có ý kiến là buổi trưa mà cụ, trưa CN cũng đc đó chứ, trưa ngày thường em nghĩ cũng chả ai bận cả nhưng mà mọi người sợ ngồi buổi trưa ngày thường ko bàn bạc đc lâu, đc nhiều ý cụ, còn em thì thế nào cũng chiến :D
Bàn làm gì nhiều cho nó loạn cả nên, kn của em là bác chủ tịch cho cái địa chỉ, trương trình, ngày giờ rồi các cụ đăng ký. Xong thì đúng lịch mà làm

Trạng thái
Thớt đang đóng