[Funland] Chelsea nhà số 4: Tiếp đà thắng lợi!

Trạng thái
Thớt đang đóng

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn

Khonghieu

Xe container
Mụ Lươn không nhận là em cướp đấy nhá =))
Anh Tố cần em gửi số ĐT của mẹ em cho, mẹ em là bác sỹ đông y.

Linh_piano

Xe điện
Cafe sáng nào cả nhà.

A còng lão Sup: Đã vào trỏng chưa đấy? Có ở A&E ko? Vụ kia em tự xử được rồi nhá :D

Anthq

Xe tăng
Ô thế là đi hết vô trỏng hả các cụ? :))

Anthq

Xe tăng
Mà 10 ngày nữa mới có đá banh, chán nhỉ???

Mata

Xe container
Terry bị treo giò 4 trận gặp TOT, MU, MU ( LEAGUE CUP ) , Swansea. Cơ hội cho Cahill thể hiện mình.

Linh_piano

Xe điện
Terry bị treo giò 4 trận gặp TOT, MU, MU ( LEAGUE CUP ) , Swansea. Cơ hội cho Cahill thể hiện mình.
Cahill thay thế ngon lành luôn, em chả thấy khác gì. Nhỡ có sự gì thì kéo Ivan vào, cho Cueta đá cánh phải.
Nói chung đội hình có chiều sâu nên chả ngại bố con thằng FA.

Mata

Xe container
Cahill thay thế ngon lành luôn, em chả thấy khác gì. Nhỡ có sự gì thì kéo Ivan vào, cho Cueta đá cánh phải.
Với những đối thủ dưới cơ như TOT, MU và SWANSEA thì e thấy ko ngại, chứ gặp ngang cơ như MC vẫn cần có thủ lĩnh.

Khonghieu

Xe container
Với những đối thủ dưới cơ như TOT, MU và SWANSEA thì e thấy ko ngại, chứ gặp ngang cơ như MC vẫn cần có thủ lĩnh.
Thằng FA nó xếp khéo nhỉ, xử xong + chờ kháng án -> nghỉ đúng 2 trận gặp MU. Chứ thi hành án ngay thì gần xong rồi. Thông tin chính xác là đội ngũ luật sư của Terry sau khi phân tích tình hình thì đã khuyên thân chủ của mình kết thúc sự nghiệp phục vụ đội tuyển quốc gia, vì một khi FA đã chấp nhận "điều tra độc lập" bỏ qua mọi chứng cứ của cảnh sát, tuyên bố của tòa án thì khả năng Terry thắng là không thể. FA cũng đã thể hiện quyết tâm phạt Terry đến cùng khi thay đổi tội danh "phân biệt chủng tộc" thành "nhục mạ cầu thủ khác", để phủ nhận quyết định của Tòa án.

Mata

Xe container
Thằng FA nó xếp khéo nhỉ, xử xong + chờ kháng án -> nghỉ đúng 2 trận gặp MU. Chứ thi hành án ngay thì gần xong rồi. Thông tin chính xác là đội ngũ luật sư của Terry sau khi phân tích tình hình thì đã khuyên thân chủ của mình kết thúc sự nghiệp phục vụ đội tuyển quốc gia, vì một khi FA đã chấp nhận "điều tra độc lập" bỏ qua mọi chứng cứ của cảnh sát, tuyên bố của tòa án thì khả năng Terry thắng là không thể. FA cũng đã thể hiện quyết tâm phạt Terry đến cùng khi thay đổi tội danh "phân biệt chủng tộc" thành "nhục mạ cầu thủ khác", để phủ nhận quyết định của Tòa án.
Kệ mẹ nó thôi, mình còn Cahill cũng ko kém Terry là mấy. Giã từ sự nghiệp càng có nhiều sức khỏe phục vụ CLB, FA xử nốt chú Cole đi cho CLB mình lợi. FA toàn bọn đầu đất, bảo sao bao năm đội tuyển quốc gia đi đá có được cái gì đâu, nói chung là ngu còn dài :D

Mata

Xe container
Đội hình gặp TOT :

Cech
Ivanovic - Luiz - Cahill - Cole
Ramires - Mikel
Hazard - Oscar - Mata
Torres

Dự đoán : 0 - 2 ( Torres 25', Oscar 72' )

Trạng thái
Thớt đang đóng