[Funland] Chelsea FC - Nhà số 12B: Giữ vững niềm tự hào Anh Quốc tại Châu Âu!

Mata

Xe container
Giữa tuần có 3 trận đấu bù, ngoài cổ vũ CHELSEA ra thì nên cổ vũ WIGAN thắng ( để nó có động lực trụ hạng gặp ARS ), Sunderland thì mong hoà hoặc thua để trận cuối nó chưa chắc trụ hạng gặp TOT nó sẽ đá điên.

Mata

Xe container
Cứ niềm vui x3 có phải sướng ko a :)) Cá nhân e thì thích thằng TOT top 4 hơn chú Pháo

tuanphamhong

Đi bộ
Chào các cụ! Bên em đang có chương trình dự đoán kết quả trận đấu - nhận áo đấu chính hãng Chelsea trên fanpage: https://www.facebook.com/chelsea.vietinbank Mời các cụ qua ủng hộ em! :-bd
Nếu các cụ chưa có thẻ VietinBank Chelsea, thì có thể đăng ký phát hành thẻ miễn phí - nhận thẻ tại nhà qua: www.vietinbank.vn/chelsea để nhận được chiếc thẻ đặc biệt mang màu cơ sắc áo The Blues cùng bộ special kit có kèm ảnh CLB và thư chào từ Chelsea nhóe!!!

Khonghieu

Xe container
Thế cụ vào ủng hộ em đi nhá! :)) Chel năm nay đang lên phong độ mà sao topic chìm thế cụ? Các cụ ko bàn luận ở đây nữa ah
Em là admin của Fanpage CFCVN đây. Đợt rồi cụ tặng bên em 5 vé ở Stamford Bridge. Có topic khác cụ không để ý à.

tuanphamhong

Đi bộ
Em là admin của Fanpage CFCVN đây. Đợt rồi cụ tặng bên em 5 vé ở Stamford Bridge. Có topic khác cụ không để ý à.
Thì ra là cụ bên CFCVN ạ, em mới tham gia OF vì thấy các cụ trên này có 1 tình yêu không hề nhẹ với Chelsea :) nên chưa biết cụ ạ, chỉ thấy các cụ có rất nhiều topic CFC ở trên này :) Cụ ở bển hay ở đây, vụ Arsenal vừa rồi nhà mềnh đi xem vui quá \m/

Bao da ipad TT

Xe đạp
Website
baodaipad.vn
Chào các cụ! Bên em đang có chương trình dự đoán kết quả trận đấu - nhận áo đấu chính hãng Chelsea trên fanpage: https://www.facebook.com/chelsea.vietinbank Mời các cụ qua ủng hộ em! :-bd
Nếu các cụ chưa có thẻ VietinBank Chelsea, thì có thể đăng ký phát hành thẻ miễn phí - nhận thẻ tại nhà qua: www.vietinbank.vn/chelsea để nhận được chiếc thẻ đặc biệt mang màu cơ sắc áo The Blues cùng bộ special kit có kèm ảnh CLB và thư chào từ Chelsea nhóe!!!
Còn cơ hội không bác nhỉ

tuanphamhong

Đi bộ
Còn cơ hội không bác nhỉ
Bác ơi bây h vẫn đang dự đoán được đấy ạ, đến 22h30 đêm nay . Ngoài ra bên em tổ chức dự đoán hàng tuần, trận tiếp theo là 03/04 [FONT=&quot]Paris Saint-Germain vs [/FONT][FONT=&quot]Chelse[/FONT]a bác nhớ theo dõi fanpage để dự đoán nhé :>