[Funland] Chelsea Family - Nhà số 2: Đứng trên đỉnh Châu Âu

Trạng thái
Thớt đang đóng

luongtran38

Xe buýt
Cũng phải làm gì mới lên được số chứ cứ như em chả đi đến đâu nên hem biêt giang hồ dộng lớn như nào :D

function

Xe tải
Anh vào trong đó bắt cái thằng vu khống bỏ anh vào tù phục dịch , nói chung chả muốn ra . Lẽ chào phòng vẫn thế nhưng nó là thằng chịu =))
Đọc mấy bài báo về mấy thằng phạm tội hiê... Mà ghê quá tố ơi :D

ZARA

Xe tải
Em chào cả nhà, Vừa đi công tác về nên chả fang được bài nào. Đọc mấy bài bên các thớt bên cạnh của các nhà hàng xóm thì thấy hài quá. Bi ba bi bô như trẻ con đòi quà vì sợ thiệt :D

EPL

Xe tăng
Em chào cả nhà, Vừa đi công tác về nên chả fang được bài nào. Đọc mấy bài bên các thớt bên cạnh của các nhà hàng xóm thì thấy hài quá. Bi ba bi bô như trẻ con đòi quà vì sợ thiệt :D
Chỉ để là vui thôi mà, cùng là fan với nhau nhưng em không thích cái comment này của cụ. Em là fan Chelsea nhưng em lại không ghét fan các đội khác, có thể mỗi người 1 ý chưa chắc em đã đúng!

luongtran38

Xe buýt
Chỉ để là vui thôi mà, cùng là fan với nhau nhưng em không thích cái comment này của cụ. Em là fan Chelsea nhưng em lại không ghét fan các đội khác, có thể mỗi người 1 ý chưa chắc em đã đúng!
Bình thường thôi mà cụ o:-)!!! ý lão Da Gà là như cái xanh xanh em bôi ở trên kia kìa !! mụ Pê chuẩn bị off để nhận quà của cụ Da Gà nhá :D

luongtran38

Xe buýt
Nhà mình có ai làm về massage hay có bạn bè làm ko , em tham vấn tí . Massage theo kiểu Hương Sen Thái Thịnh nhé .
CT lại chơi thêm món này để khỏi phải đi chỗ khác à ? :D

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
CT thích mô hình này không www.zenspa.vn ?
toàn tiếng Tây em ko đọc đc =))
Đại khái là dư này .
Em có 1 cái mặt bằng 160mx5 tầng , em đang định dành tầng 2 - 3 - 4 làm massage dạng như trong viện châm cứ
tầng 5 trăng thanh , giớ mát làm massagen chân .

Trạng thái
Thớt đang đóng