[Funland] Chelsea , Abramovic đã làm thay đổi bộ mặt bóng đá Anh !

Trạng thái
Thớt đang đóng

anhcobra

Xe container
Mỗi sự thành công/thất bại của một đội bóng thường do nhiều yếu tố tác động, và cách nhìn nhận của mọi người cũng khác nhau, dẫn đến không có điểm chung là đương nhiên. Tuy nhiên các cụ chú ý bình luận có văn hóa, tránh kích động, mạt sát lẫn nhau. Những comment không phù hợp, em xóa và tặng tác giả 1 thẻ nhé.
phạt nick chính anh nhá, phạt âm binh thì chả ăn thua, hehe

function

Xe tải
Mỗi sự thành công/thất bại của một đội bóng thường do nhiều yếu tố tác động, và cách nhìn nhận của mọi người cũng khác nhau, dẫn đến không có điểm chung là đương nhiên. Tuy nhiên các cụ chú ý bình luận có văn hóa, tránh kích động, mạt sát lẫn nhau. Những comment không phù hợp, em xóa và tặng tác giả 1 thẻ nhé.
Cụ tặng thẻ sao chẳng thấy ai bị đỏ mít nhỉ :D

Longleg

Xe tăng
Em chẳng kích động ai, cũng chẳng có lời lẽ nào vi phạm nội quy diễn đàn, sao các bác cứ xui Mốc phạt em thế :))

Khonghieu

Xe container
Nếu nói đến may mắn thì phải nói Cheo quá may mắn cụ nhá!
Em nói đến phép tính xác xuất, khi rất nhiều đội thúc thủ Chelsea, thì việc Bayern "thua muộn hơn" thì cũng là khá hơn phần còn lại rồi. Người thắng có tất cả, người thua chẳng có gì. Giờ em nói gì cũng đúng. Di Matteo làm gì cũng đúng, mà không làm gì cũng ... đúng. Nói thì các bác bảo là ngang, nhưng chân lý nó không đổi. Ovrebo không thể đi gõ cửa từng nhà người Chelsea để giải thích tại sao ông lại bị ma làm trong trận bán kế 3 năm trước. Chelsea phải chấp nhận. Cũng như Terry chẳng bao giờ gọi điện hoặc gửi tin nhắn cho những người hâm mộ anh để xin lỗi về quả phạt đền ngu ngốc cách đây 4 mùa giải. Trận đấu đó, Drogba còn xuẩn ngốc hơn khi tát vào mặt Vidic, dù trượt nhưng thẻ đỏ là không bàn cãi. Nếu không bị đuổi thì có thể, có thể cục điện đã khác. Và người hâm mộ phải đợi đến hôm 19/05 vừa rồi.

Công Vinh luôn luôn đúng, còn Văn Quyến lúc nào cũng có lý do. Hai bộ mặt khác nhau của tài năng. Một người có tất cả, một người chẳng có gì.

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
Nếu nói đến may mắn thì phải nói Cheo quá may mắn cụ nhá!
Sao bác lại nói Chelsea quá may mắn . trong khi Bayer không phải ko có cơ hội kết thúc trận đấu . Bayern thua là do họ quá kém khi đc trao cơ hội .
Ai bảo Chelsea may mắn khi để thủng lưới ở phút 82 của 1 trận CK , nhận 1 cú phạt 11m ngay đầu hiệp phụ thứ nhất . Bayern thua vì họ không tận dụng được cơ hội của chính mình . Còn Chelsea họ đã rất xuất sắc khi tận dụng được cơ hội của mình . Còn khi đưa nhau ra chấm 11m , ai thần kinh thép sẽ chiến thắng .

trieuth

Xe điện
Cụ tặng thẻ sao chẳng thấy ai bị đỏ mít nhỉ :D
Không phải thẻ nào cũng đỏ mít cụ nhá :D

Thớt này có tí tâm huyết của Tố Béo, thôi thì mỗi người một quan điểm, tranh luận cho vui, nhưng em không muốn các cụ đi quá xa, uổng công của chủ thớt :)

Supercharged

Xe đạp
Em cũng xin lỗi bác chủ thớt, may có mod nghiêm khắc để em đỡ phải nghe những câu chướng tai.

anhcobra

Xe container
Thế cái nick supercharged 8 ngày tuổi 20 bài viết nài là âm binh của cụ nào? Longleg là âm binh của cụ nào? Hố hố, em mà thế em xấu hổ chết mất

Khonghieu

Xe container
Thế cái nick supercharged 8 ngày tuổi 20 bài viết nài là âm binh của cụ nào? Longleg là âm binh của cụ nào? Hố hố, em mà thế em xấu hổ chết mất
Là ai cụ cứ nói ra nếu cụ thích.

vauhoi

Xe container
Anh Vẩu vẫn lấn cấn quá nhỉ , Cái tên thớt chỉ là bài viết đầu tiên của em ở thớt này thôi .
Anh không lấn cấn đâu, anh chỉ muốn hết tranh cãi thôi, vì thế nên đổi tên thớt cho rõ hơn tí nữa hay hơn.

Khonghieu

Xe container
Xếp thứ 6 ở giải Ngoại hạng, dưới 5 đội bóng khác ạ.

Trạng thái
Thớt đang đóng