[Funland] Chè dây chữa viêm dạ dày

30X6588

Xe buýt
Cách đây 40 ngày em đi khám tại bệnh viên XP chẩn đoán: loét non hành tá tràng, viêm trợt phì đại niêm mạc hang vị và traog ngược dạ dày thực quản, Hp(+)Bác sĩ kê đơn cho uống 40 ngày đi khám lại thì lại bị viêm xuất tiết hang vị dạ day, hành tá tràng, viêm tâm phình vị, hé mở tâm vị.Xét nghiệm vi khuẩn HP (+++) giờ lại tiếp tục uống thuốc 40 ngày tiếp:((.Nghe nói uống nước chè dây diệt vi khuẩn Hp rất tốt, cụ nào biết ở đâu có hay cụ nào có thì thông tin giúp em để em mua về uống với ạ( em ở Hà nội),cám ơn các cụ nhiều ợ!

cuclinh890

Xe đạp
Úi giờ ko khỏi cụ nhá...em uống roài chỉ đỡ đau chứ để hết vi khuẩn Hp thì ko có đâu. Em vẫn phải dùng kháng sinh nhưng có kết hợp với Ovalgenhp nữa. đây là 1 loại kháng thể của bên Nhật bổn nó có tác dụng tác dụng ức chế đặc hiệu vi khuẩn Helicobacter pylori (Hp) trong dạ dày, sử dụng trong phối hợp điều trị viêm loét dạ dày tá tràng có vi khuẩn Hp, phòng ngừa nhiễm và tái nhiễm vi khuẩn Hp cụ nhé.

Vu Quang Ba

Xe tăng
Úi giờ ko khỏi cụ nhá...em uống roài chỉ đỡ đau chứ để hết vi khuẩn Hp thì ko có đâu. Em vẫn phải dùng kháng sinh nhưng có kết hợp với Ovalgenhp nữa. đây là 1 loại kháng thể của bên Nhật bổn nó có tác dụng tác dụng ức chế đặc hiệu vi khuẩn Helicobacter pylori (Hp) trong dạ dày, sử dụng trong phối hợp điều trị viêm loét dạ dày tá tràng có vi khuẩn Hp, phòng ngừa nhiễm và tái nhiễm vi khuẩn Hp cụ nhé.
em uống một đợt thuốc ngoại Klacid Forte và Thực phẩm chức năng của Nhật 15 ngày chưa đi xét nghiệm lại xem còn HP không,nhưng hiện tại vẫn bị tức vùng thượng vị