Chế chắn bùn cho Kia Forte !

kiple

Xe tăng
Cụ mà tâng quá, bọn KIA ló mời cụ Cua qua bển mất cụ ạ.:21::21:
Cụ cua sẽ ở lại để bổ khuyết cho Peter...mà giá chuyển nhượng thế nào cụ chủ tịch đã đòng ý đâu...còn khuya, yên tâm chờ sản phẩm mới sâu lên mà thưởng lãm và cọp.:69::69::69:

sadam262

Xe buýt
Cụ cua ơi, em nghĩ cụ làm ở đâu thì cụ "chỉ chỏ" cho anh em ra đấy làm luôn.Vừa nhanh mà thợ ở đó cũng làm thành thạo đỡ "lơ ngơ".
Nếu cụ mà tự làm được thì em nghĩ cụ xin nghỉ không lương đôi tháng để "chế" cho anh em, vừa lương cao mà cafe/volka uống tẹt ga luôn:))
(đây là ngu ý của em, cụ để ý xem sao nhé)(b)

nguyentienbinh

Xe hơi
Cụ cua ơi, em nghĩ cụ làm ở đâu thì cụ "chỉ chỏ" cho anh em ra đấy làm luôn.Vừa nhanh mà thợ ở đó cũng làm thành thạo đỡ "lơ ngơ".
Nếu cụ mà tự làm được thì em nghĩ cụ xin nghỉ không lương đôi tháng để "chế" cho anh em, vừa lương cao mà cafe/volka uống tẹt ga luôn:))
đúng đó, em ra rứt nhều nơi, bọn nó toàn bảo đếch lắp được, em lượn khắp TND, ng công Trư,đều lắc đầu xái cổ, hôm qua về quê,đá sỏi, đất văng lung tung lên cả nóc. Bác kua thì giữ bí.....quyết, có lẽ phải uống thêm ly nữa bác ấy pê pê thì mới lộ bí

Cuabien

Xe điện
Em giấu làm gì đâu, làm cái gì, ở đâu thì ngay lập tức em post lên để mọi người cùng tham khảo ngay. Phun gầm thì cũng tự mua, tự chơi. Nếu các cụ thích thì CN mỗi cụ tự mua 1 thùng về rồi tập trung ra Mỹ Đình em lấy xe 1 cụ vừa phun chuột bạch vừa hướng dẫn luôn ! :P Chắn bùn thì hôm em ngồi ở Cửa hàng nội thất thấy nó có mấy bộ của các loại xe em mang ra ướm thử, thấy có vẻ được thế là chơi luôn chứ có chủ định đâu. Em đang định thứ 7 rảnh đi kiếm tấm nhựa dầy khoảng 3 ly về ngâm cứu vụ chắn gầm nữa.

Dạo này bận việc quá chứ không em nghịch khối trò ngu cho các cụ bắt chước mệt nghỉ. :21: Ý thích thì rảnh là nghịch thôi chứ không theo kiểu gì đâu, làm được thì mang lên đây câu rượu, hỏng thì cũng bới đất giấu đi cho đỡ xấu hổ thôi ! :P

Copra

Xe buýt
Hôm trước em cũng ra NGuyễn Công Trứ lùng mua chắn bùn Altis để nhét vào xe của em. Lúc ở cửa hàng thì nhìn rõ vừa, thế mà mua xong mang ra Long Vũ nhờ lắp hộ thì lại hổng được. Chắc lúc thử mắt em bị lác rùi. :)):)):)):))
Có bác nào có nhu cầu chắn bùn Altis không, em kính biếu :69::69::69::69:

Cuabien

Xe điện
Hôm trước em cũng ra NGuyễn Công Trứ lùng mua chắn bùn Altis để nhét vào xe của em. Lúc ở cửa hàng thì nhìn rõ vừa, thế mà mua xong mang ra Long Vũ nhờ lắp hộ thì lại hổng được. Chắc lúc thử mắt em bị lác rùi. :)):)):)):))
Có bác nào có nhu cầu chắn bùn Altis không, em kính biếu :69::69::69::69:
Vui nhể ! Chính 2 thằng bé ở Long Vũ lắp cho anh mà ? :102:

nguyentienbinh

Xe hơi
có bác nào đã lắp thêm chắn bùn cho em fo tè nữa ngoài cụ kua chưa, đi tốn binh xăng mà chua lắp được cay ghê

Copra

Xe buýt
Thực ra là nó cũng lắp được nhưng mà bị vẹo vào trong nên không chắn được nhiều, mà đây là mục đích chính. :). Lại đi lọ mọ thử tiếp thôi cụ ạ

Golden_way

Xe buýt
Thực ra là nó cũng lắp được nhưng mà bị vẹo vào trong nên không chắn được nhiều, mà đây là mục đích chính. :). Lại đi lọ mọ thử tiếp thôi cụ ạ
Hình như của cụ Cua cũng vẹo vào thì phải em nhìn anh ko biết có phải ko
Hom nào of(c) cua Cua cho anh em nghía tý

kenu97

Xe container

catdu

Xe đạp
có bác nào đã lắp thêm chắn bùn cho em fo tè nữa ngoài cụ kua chưa, đi tốn binh xăng mà chua lắp được cay ghê
Các cụ a, em cũng đi mấy lần thợ đem ra lắp cho em rồi, lại đem vào, chúng nó bảo với em là lắp của Altis vào không có tác dụng gì thì anh đợi vài hôm nữa thế nào cũng có của Forte.

A03806

Xe tải
Hôm qua đón vợ gần trường hải long biên e thấy có 1 e mầu giống bác cua nhưng lại là số sàn Cerato không của nóc,CD mạ crom,vành 17,bô thể thao nhưng lại có cái chắn bùn đẹp lắm không biết có phải bản 2010 nó thêm cái chắn bùn không nhỉ các bác?

Cuabien

Xe điện
Các cụ a, em cũng đi mấy lần thợ đem ra lắp cho em rồi, lại đem vào, chúng nó bảo với em là lắp của Altis vào không có tác dụng gì thì anh đợi vài hôm nữa thế nào cũng có của Forte.
Giá mà vài hôm nó có thì tốt quá, em sợ vài năm thì bỏ mệ ! :'(

chcviv

Xe tải
Bác Cua hôm nào rảnh rỗi quay lai chỗ cửa hàng mua chắn bùn để lấy lại địa chỉ chính xác cho anh em cùng lắp chắn bùn với! Xe nhà em bùn toàn bắn lên cánh cửa thôi.
Bực lắm mà chưa biết làm gì.
Anh em chịu khó Vote cho bác Cua và (c) + (b) để bác Cua chỉ chỗ nhé, đỡ phải đi lại nhiều tốn xăng lắm. Tiền xăng thì để (c) + (b) còn hơn bác Cua nhỉ!
Sớm nhận được câu trả lời của bác Cua!

Cho em hỏi thêm 1 câu: Chắn bùn của I30 có lắp được cho Kia Forte không? và Rổ giá thế nào?

Chỉnh sửa cuối:

4 wheels

Xe hơi
Em cũng đang quan tâm đến cái vụ làm chắn bùn cho KF nhà em. Đường hơi bẩn tý là cánh cửa bẩn hết. Bực mình quá.
Em thì nhát gan chẳng dám tự làm trước. Bác nào trong KFC làm "chuột bạch" trước rồi up ảnh cho anh em xem cái. Hay anh em sẽ vote cho bác và nhất loạt làm theo (b)

auto_nd

Xe tăng
Chắn bùn Forte em có..."dưng mà phải đặt hàng" cụ nào quan tâm pm cho em:)

uoat

Xe buýt
Website
www.minhquan.vn
Chào các cụ ợ!
E đang muốn cưới em Forte các cụ có kinh nghiệm đi trước chỉ hộ em chỗ nào bán giá tốt nhất hộ em với nhé,cảm ơn các cụ nhiều,cưới xong e xin tổ chức (c) đa tạ các cụ

System

Xe đạp
Cụ Cua kiểm lại xem có phải chắn bùn của Altis không đấy. Em tháo chắn bùn của xe bạn em ra ướm thử còn không lắp được (mất toi chầu bia với nó). Cú quá:102: