Chế AUX cho Vios 2007

thongnhat

Xe buýt
Em thì không rành đâu, nhưng cứ đưa ra ý kiến một tí.
Nếu mà bác để nguyên đầu của Vios 2008 thì không thể câu thêm kết nối thêm ngoài được, hoặc rất khó câu, rất không khả thi :D. Thường thì khi câu thêm có thể trích từ đường tín hiệu của TAPE ra, khi ta bật MP3 player ở ngoài chỉ phải bật TAPE, chất lượng âm thanh có thể đảm bảo. Em chỉ không biết tín hiệu có hợp không thôi.
Đối với Vios 2008 thì chỉ có CD và AM/FM nên không thể, vì có câu được thì chuyển tín hiệu thế nào? phức tạp lắm. MÀ Vios đọc được MP3 WMA mà, bác cứ in 1 đĩa, nghe nhòe.

tientv

Xe tải
Xe của bác thongnhat độ loa chỗ bác MK giờ thía lào rồi? Chờ tiền thưởng cuối năm chắc em cũng làm quả độ xem thía lào.

thongnhat

Xe buýt
Vios của em nghe oách, em thay mỗi 4 cái loa 2-way và disable cái tép góc gương nguyên bản. Âm thanh mới Bass sâu, mềm, trung âm trong sáng, tép nhẩy lách tách. Túm lại là rất hay. Tất nhiên là em phải đầu tư mất khá tiền, tổng cộng 2.0*e+6 đồng (2 triệu). Khà khà :biggrin::biggrin::biggrin:

duylinhaudio

Xe buýt
Website
www.duylinh.vn
85USD có cả xạc iPod, đường vào iPod lẫn giắc 3,5mm để cắm vô số các loại máy nghe nhạc khác cụ ạ.

Bác Minh Khôi đâu rồi? Không trả lời em sao?
Em có nhu cầu chế đường AUX cho Vios2008 đây.
Em định xài với máy MP3 Creative có được không cụ?

joliehp

Tháo bánh
em mới làm rùi mất có 100K thui. bác đừng mua cái cắm vào chỗ châm thuốc vừa phí tiền mà âm thanh lai không đảm bảo. Bác đưa cho đội thợ điện tử nó đấu cho một đầu giống như khe cắm tai nghe đó. Đấu vào đường tape hoạc AM cũng được. Mỗi khi nghe Ipop thi đút cái tape vào nghe như đĩa luôn. Làm mất khoảng 30". em và bác Long o HN đã làm rùi(b)

tientv

Xe tải
em mới làm rùi mất có 100K thui. bác đừng mua cái cắm vào chỗ châm thuốc vừa phí tiền mà âm thanh lai không đảm bảo. Bác đưa cho đội thợ điện tử nó đấu cho một đầu giống như khe cắm tai nghe đó. Đấu vào đường tape hoạc AM cũng được. Mỗi khi nghe Ipop thi đút cái tape vào nghe như đĩa luôn. Làm mất khoảng 30". em và bác Long o HN đã làm rùi(b)
Vios 2008 (hình như) ko có Tape mà cụ?

jimbeamcd

Đi bộ
Em cũng đi Vios đời 2008, chả có đường AUX, cũng loay hoay lôi cái đầu DVD ra đấu dây thử mãi mà không được. Hôm trước có ông bạn kit đi TQ về mua cho 1 bộ Yatour thế là ngon lành cành đào bác ạ. Giá thì rất hợp lý có hơn 1tr thôi, kết nối với iphone trực tiếp, điều khiển vô lăng nhảy bài vô tư, tên bài thì hiện ầm ầm trên mặt DVD của xe, happy luôn. Bác nào đi Vios hoặc Yaris cần tư vấn thì cứ inbox em nhé.

C180K

Xe buýt
Em cũng đi Vios đời 2008, chả có đường AUX, cũng loay hoay lôi cái đầu DVD ra đấu dây thử mãi mà không được. Hôm trước có ông bạn kit đi TQ về mua cho 1 bộ Yatour thế là ngon lành cành đào bác ạ. Giá thì rất hợp lý có hơn 1tr thôi, kết nối với iphone trực tiếp, điều khiển vô lăng nhảy bài vô tư, tên bài thì hiện ầm ầm trên mặt DVD của xe, happy luôn. Bác nào đi Vios hoặc Yaris cần tư vấn thì cứ inbox em nhé.
Em nghe lời cụ, làm cái yatour thấy rất ổn. Đang tìm mẫu chế chỗ đặt ipad trong xe nữa là ok

jimbeamcd

Đi bộ
Cụ C180K đã lắp Yatour cho Camry rồi ạ. Ổn không cụ, hôm trước cu bạn em cũng lấy 1 bộ lắp Camry, lắp xong cũng happy lắm. Cụ nào cần thì cứ ới em nhá, bạn em nó còn thừa vài bộ share anh em dùng thôi nên ko phải lo khoản giá rổ.