[Camera] Chạy xe ngu lại còn tỏ ra nguy hiểm

czechonline

Xe điện
Chuyện bình thường , nhiều thằng đi còn ngu hơn thế nữa kìa . Trên ngã tư có thằng còn đỗ chờ đèn đỏ làn trái cho xe khác đi vào kìa . Chắc là toàn bằng mua nên luật cơ bản nhất cũng không biết , tỉ dụ như thằng ỉn cụ gặp .

cogane

Xe buýt
Chuyện là chiều nay - mùng 5 tết! Trên đường từ quê ra HN lúc 14 h nhà em chạy trên đường dẫn chuẩn bị nhập là cao tốc Cầu Giẽ - PV - Đoạn cầu vượt Thường Tín nhà em gaqpj phải thaqngf ngu chạy lấn gấn hết đường nhà em mà lại đúng đoạn đường cong khuất tầm nhìn. Em hết cả hồn vừa phanh, còi và xuýt ...vãi xoài. XL các cụ, mợ em phải văng tục vì đầu năm mới gặp thằng ngu nài... Đây là linh hàu các cụ, mợ ợ!!!
http://youtu.be/AdQGzt7RpAw
cụ chủ thớt nóng tính.

đành rằng là thằng kia sai, nhưng chỗ đấy cụ cũng quan sát được cộng với vận tốc vào cua, thì hoàn toàn xử lý được.

Giờ em thấy nhiều thằng ngu như vậy lắm :D

Billnt

Xe tải
Nó đang chán đời lị hihi

lai thue

Xe điện
Thằng đó ngu thật, nhưng nhà cháu xem xong thì lại thấy bình thường ở cái xứ thiên đường này, có lẽ nhà chái quá quen với bọn nhợn này rồi
Xem xong đoạn video của chủ thớt, nhà cháu hơi bực thằng kia nhưng bực cụ chủ nhiều hơn, cụ lẽo đẽo bám mít 2b chở cồng kềnh, che khuất tầm nhìn, cụ vượt luôn đi, không thì cụ đi xa nó ra. Lần sau cụ đưa video thì cụ ghi chú tình huống đó ở khoảng thời gian bao nhiêu cho mọi người biết, mọi người xem video cũng phải lẽo đẽo bám sát mít 2b tới gần 3 phút mới thấy đc tình huống cụ nêu

hoanglongcpc

Xe đạp
Nhạc trong xe cụ nghe buồn ngủ, cụ ý nói được cả tiếng Đan Mạch khi trong xe có trẻ em.

Camaro_zozzo

Xe tải
Theo em các bác không nên coi việc này là bình thường dù nó không hiếm gặp lắm. Cần coi những việc sai là không bình thường thì nó mới ít diễn ra và biến hẳn.

May là đúng đoạn bác chủ top đánh lái rẽ nên giảm tốc nhiều rồi, chứ chậm vài giây đúng đoạn ông kia từ đoạn rẽ phi ra đường thì mới thấy hết tầm nguy hiểm của ông ý :(
ý em là: ở quê gặp đi ngu nhiều lắm, mình đi thì luôn phải đi đúng và cố tránh để ko sảy ra tai nạn chứ ko phải coi những việc này là bình thường.

captivaltz

Xe điện
Thằng đó ngu thật, nhưng nhà cháu xem xong thì lại thấy bình thường ở cái xứ thiên đường này, có lẽ nhà chái quá quen với bọn nhợn này rồi
Xem xong đoạn video của chủ thớt, nhà cháu hơi bực thằng kia nhưng bực cụ chủ nhiều hơn, cụ lẽo đẽo bám mít 2b chở cồng kềnh, che khuất tầm nhìn, cụ vượt luôn đi, không thì cụ đi xa nó ra. Lần sau cụ đưa video thì cụ ghi chú tình huống đó ở khoảng thời gian bao nhiêu cho mọi người biết, mọi người xem video cũng phải lẽo đẽo bám sát mít 2b tới gần 3 phút mới thấy đc tình huống cụ nêu
Em cũng thấy thèng xe đen ôm cua khá phù hợp với tiêu đề chủ thớt đưa ra, tuy nhiên xem lại đoạn đầu chạy sau thèng 2B chở đồ khuất tầm nhìn cả chặng như vậy thì tầm cỡ lái của cụ chủ cũng phọt phẹt

kduc

Xe Cứu Trợ
Em xem xong lại thấy là mình ngu, hồi hộp lội theo cụ chủ mấy phút để xem cái ko đáng chửi.

The Tank

Xe điện
Em xem xong lại thấy là mình ngu, hồi hộp lội theo cụ chủ mấy phút để xem cái ko đáng chửi.
E ngu = cụ, ngồi nghe nhạc 1 lúc ngắm ô xe máy.
Chỗ cua phải ấy cụ chủ nghiêng người trái 1 tí là thấy nó sớm hơn.

taylaigia

Xe tải
Em dự là sau xe cụ nó sẽ đâm vào xe khác, chứ kiểu này k sớm thì muộn thôi.

libicure1208

Xe hơi
Đoạn này tưởng 1chieeu chứ nhỉ, bố Kia buồn ngủ r

tel_tech_0110

Xe máy
em xem mãi mới thấy động, xe đen khả năng ngủ gật rồi :v