[Funland] Cháy cửa hàng mua bán xe máy, thiêu rụi khoảng 200 xe mới và xe khách gửi

slaz8

Xe ba gác
Chẳng hiểu các cụ trên cố lái sang vấn đề xe máy xe điện làm gì nhỉ, trong khi thông tin rất minh bạch và rất rõ ràng là các mặt hàng Kim Nhật Phát đang kinh doanh không hề có xe máy điện và xe đạp điện? Hay là phải có xe điện cháy mới thỏa lòng mong đợi của các cụ ấy nhỉ?
cụ xem lại đi nhé, em chưa nói câu nào về xe này xe kia nhé. Nhiều khi cụ lại chụp mũ nhanh quá

Euro2CityStar

Xe lăn
Xin lỗi các cụ, e thấy cái quảng cáo này vô duyên quá, gần tháng nay rồi, cứ tắt đi nó lại hiện, các mod có nhận tiền qc thì làm cái banner tử tế đủ thông tin chứ treo cái của nợ kia phản cảm lắm.
cài opera chuyên để vào otofun vậy .

slaz8

Xe ba gác
Em bị quên nhìn avatar, nhìn ra cây đu đủ là em không dám quất cụ đâu.
thế là cụ vẫn chưa chuẩn rồi. vê vấn đề xe cộ trên này có tí nhạy cảm. em thả còm cho vui thôi.
Giông như chuyện "người mà ai cũng biết đó là ai". Tự nhiên cụ lại muốn lôi em vào nên em phải thanh minh. Vì ai chả thông minh, đọc cái là biết rồi phỏng cụ

thế là cụ vẫn chưa chuẩn rồi. vê vấn đề xe cộ trên này có tí nhạy cảm. em thả còm cho vui thôi.
Giông như chuyện "người mà ai cũng biết đó là ai". Tự nhiên cụ lại muốn lôi em vào nên em phải thanh minh. Vì ai chả thông minh, đọc cái là biết rồi phỏng cụ
Vậy cụ thả còm vui tiếp đi nhé.

mô kích

Xe điện
Website
phukienhonda.net
Bất kể luôn chứ ngại gì ạ, xuất hiện cả thuyết âm mưu anh ấy mua luôn 1 cửa xe thuần xăng để củng cố kết luận cơ mà :D
Với việc định danh như hiện tại thì thuyết âm mưu của đám buôn xe cũ là tự phóng hoả để lấy tiền bảo hiểm còn hơn ngồi chờ chết.
Mua mua cái thổ tả gì!

dtrung

Xe điện
Tư duy nhiều cụ bây giờ là ngược sóng với kết luận của chính quyền, bất kể đúng sai. Nhiều đứa thì lợi dụng té nước theo mưa.
Cũng tại chính quyền nhiều khi lại mời dân lên uống nước chè hộ doanh nghiệp cơ, nên giờ dân họ mới bị tâm lý không tin vào kết luận của chính quyền.

Cũng tại chính quyền nhiều khi lại mời dân lên uống nước chè hộ doanh nghiệp cơ, nên giờ dân họ mới bị tâm lý không tin vào kết luận của chính quyền.
Cụ tổ lái đi đâu đấy? Vi phạm pháp luật thì chính quyền mời lên chứ liên quan gì cụ nói mời hộ doanh nghiệp? Ví dụ cụ thể có không cụ?

Dan du an

Xe ba gác
Qua kinh nghiệm theo dõi các cụ trên này cháu thấy hai chủ đề cháy và chết là đến Tết vẫn cãi nhau. Các cụ nhiều quan điểm lắm. Tóm lại, chắc chắn là có cháy, có thiệt hại xe, nguyên nhân chắc chắn là do lửa và cả một phần con người (không thực hiện triệt để phòng cháy) các cụ nhỉ

Seven Nine

Xe hơi
Chẳng hiểu các cụ trên cố lái sang vấn đề xe máy xe điện làm gì nhỉ, trong khi thông tin rất minh bạch và rất rõ ràng là các mặt hàng Kim Nhật Phát đang kinh doanh không hề có xe máy điện và xe đạp điện? Hay là phải có xe điện cháy mới thỏa lòng mong đợi của các cụ ấy nhỉ?
Nhiều cụ cố lái, kéo xe điện vào để đay nghiến. Nhưng không thành công ở thớt này, thành ra thớt cũng là cháy, cháy to, thiệt hại nhiều, nhưng chả mấy người chém, chả lên tầng mấy vì không có " Cháy xe điện, cháy từ Pin" :)

TONGIA

Xe lừa
Ai cũng có quyền lo cho bản thân.
Nhất là các chủ nhà trọ, chung cư mini, người đứng đầu các cơ quan, trường học nhà máy, tòa nhà...
Cháy cái các anh đứng đầu danh sách ngay.
Không rõ pháp luật quy định buộc chung cư, nhà cho thuê, cơ quan trường học, nhà máy... phải bố trí chỗ cắm sạc và chỗ đỗ hay không.
Nếu không thì quyết định hoàn toàn ở các anh

dtrung

Xe điện
Cụ tổ lái đi đâu đấy? Vi phạm pháp luật thì chính quyền mời lên chứ liên quan gì cụ nói mời hộ doanh nghiệp? Ví dụ cụ thể có không cụ?
Thì cái vụ phản đối tăng học phí trước đây chả có cụ trên OF này còn trưng cả Giấy mời của PC50 lên còn gì.

Seven Nine

Xe hơi
Ai cũng có quyền lo cho bản thân.
Nhất là các chủ nhà trọ, chung cư mini, người đứng đầu các cơ quan, trường học nhà máy, tòa nhà...
Cháy cái các anh đứng đầu danh sách ngay.
Không rõ pháp luật quy định buộc chung cư, nhà cho thuê, cơ quan trường học, nhà máy... phải bố trí chỗ cắm sạc và chỗ đỗ hay không.
Nếu không thì quyết định hoàn toàn ở các anh

Cụ lại chém nhầm thớt rồi :))

Thì cái vụ phản đối tăng học phí trước đây chả có cụ trên OF này còn trưng cả Giấy mời của PC50 lên còn gì.
Vụ đó em biết, nhưng cụ nói "chính quyền mời dân lên uống nước chè hộ doanh nghiệp" thì là doanh nghiệp đấy là doanh nghiệp nào thế hả cụ?