Cháu tìm chung cư mà hoa mắt quá. Các cụ tư vấn giúp cháu.

minhphuong324

Xe máy
Chào các cụ. Nhu cầu nhà cháu bây giờ muốn mua 2 căn chung cư (2 phòng ngủ) cùng 1 dự án với tổng tiền 4.5 tỏi, có thể ở luôn năm nay hoặc sang năm bàn giao. Cháu làm ở xã đàn, bà xã làm ở phạm hùng nên dự án vị trí quanh quanh mấy khu đấy thì càng tốt. Các cụ vạn sự thông tư vấn giúp cháu, cháu chuẩn bị sẵn rượu đây rồi. ;;)
Cụ xem cái thằng Hud3 60 Nguyễn Đức Cảnh của em xem sao, dự án đã cất nóc, sang năm bàn giao nhà, 4,5 tỏi cụ múc đc 2 căn góc 90m bên này rồi

gloglo

Xe hơi
Phương án đập thông thì có nhiều lựa chọn tốt cụ ạ, của Vin cũng có phương án lựa chọn khớp với yêu cầu của cụ. Chắc hàng Vin là cụ yên tâm về chất rồi.
Em đang muốn ở riêng mà cụ lại tư vấn đập thông thì chết em ah :)) Vin thì yên tâm về chất nhưng giá thì em lại ko yên tâm được cụ ạ. Tầm tiền đó của e có đú đc dự án nào của Vin đâu.

NgocThuong GMD

Xe tải
Em đang muốn ở riêng mà cụ lại tư vấn đập thông thì chết em ah :)) Vin thì yên tâm về chất nhưng giá thì em lại ko yên tâm được cụ ạ. Tầm tiền đó của e có đú đc dự án nào của Vin đâu.
Tưởng cụ mua 2 căn đập thông? Đủ chứ cụ. Để em inbox cho cụ một số lựa chọn tối ưu. Một số dự án em có web rồi, một số dự án chưa làm, mới chỉ có tên miền.

Nhà đất 247

[Tịch thu bằng lái]
Chào các cụ. Nhu cầu nhà cháu bây giờ muốn mua 2 căn chung cư (2 phòng ngủ) cùng 1 dự án với tổng tiền 4.5 tỏi, có thể ở luôn năm nay hoặc sang năm bàn giao. Cháu làm ở xã đàn, bà xã làm ở phạm hùng nên dự án vị trí quanh quanh mấy khu đấy thì càng tốt. Các cụ vạn sự thông tư vấn giúp cháu, cháu chuẩn bị sẵn rượu đây rồi. ;;)
Cụ ib cháu. Cháu có 2 căn ở chung cư The Emerald bên trong kgu The Manor, giá min là 2tỷ 6 căn 77m2, full nội thất cao cấp. Cụ cố tí làm 2 căn ở đây là quá đẹp. Nhà mẫu bên em cũng có, cụ đi xem ib em vs cụ đi

Megaton

Xe buýt
Cụ chủ tham khảo cái Việt Đức Complex tháng 12 này bàn giao thô tháng 4 năm sau bàn giao hoàn thiện, vị trí ở 99 Lê Văn Lương xem, giờ e ko bán dự án đấy nữa nên ko biết giá nó lên bao nhiêu, nhưng trước căn 2 ngủ chỉ tầm quanh 2,2 tỷ/ căn. Chất lượng xây dựng và tiến độ đảm bảo. Tháng 12 này e có nhận hoàn thiện thiết kế thi công nội thất 1 căn ở đây
Cái thứ 2 là 219 trung kính, cái này chất lượng cũng khá ổn, cuối năm nay bàn giao. Trong forum mình có topic về dự án này, cụ vào tham khảo và hỏi thêm về giá xem. Bên này thì sợ cụ phải hơi cố tí xíu
Đấy là hai dự án mà e có tìm hiểu sâu chút, chất lượng và tiến độ đảm bảo, vị trí khá phù hợp với hai vợ chồng cụ. Cụ tìm hiểu và tham khảo thêm. Còn e thì chuyên hàng Vin và làm nội thất thôi, cụ cần hai cái đó thì ới e tư vấn sâu cho

Mrsonmb

Xe hơi
Cụ xem qua dự án the garden hill 9 trần bình nhé, đối diện bến xe mỹ đình từ 1,9 tỷ/căn 2 ngủ chưa tính chiết khấu, cơ hội nhận được xe ô tô kia morning, tivi, máy giặt.. cụ quan tâm thì alo e
dự án này làm gì có căn 2 ngủ 1,9 tỷ cụ

danlx1986

Xe máy
2 căn 2 ngủ . tuận tiện vợ đi làm mà sang năm ở thì có 2 dự án : 1 là an bình city ( sau bộ công an ) 2 là gold mark city bên hồ tùng mậu. 2 cái này 4,5 tỏi thì lấy đc 2 căn. bên an bình chắc max hơn khoảng 5tỏi. cụ cần thông tin cho e cái mail e cho cụ thông tin cụ thể?

Hieumos

Xe container
Em cần bán cắt lỗ chung cư Goldseason diện tích 84.4 m2 2 phòng ngủ. Vị trí 47 Nguyễn Tuân, dự án thuận tiện nhất khu vực Trung Hòa Nhân Chính do cách nhà ga metro Hà Đông Cát Linh 50m. Dự án là tổ hợp gồm 4 tòa với đầy đủ các tiện ích, công viên, bể bơi, cả trường mẫu giáo công lập trong khuôn viên. Chủ đầu tư uy tín với chuỗi dự án Goldmark, Goldsilk đã được bàn giao đúng tiến độ.
Do cần tiền nên bán gấp, cắt lỗ 100 triệu với giá hợp đồng, chỉ 28.7 triệu/m với căn hộ full nội thất (3 điều hòa 2 chiều Daikin, tủ bếp ...). Đã đóng 50% giá hợp đồng, bàn giao nhà 6/2018.

banbuongiayvnxk

Xe tải
Cụ mua nhà ở Nam Đô Complex 609 Trương Định thì đi ra Xã Đàn tầm 3.5km còn vợ cụ đi Phạm Hùng cũng tiện. E đang có căn 76m2 2 phòng ngủ cần bán

Jack Sparow

Xe hơi
cụ quan tâm căn hộ ở Nguyễn Tuân k, phù hợp vợ chồng cụ đấy, e đang có nhiều căn hộ ở đó

Nhóc Binkute

Xe máy
Chào các cụ. Nhu cầu nhà cháu bây giờ muốn mua 2 căn chung cư (2 phòng ngủ) cùng 1 dự án với tổng tiền 4.5 tỏi, có thể ở luôn năm nay hoặc
sang năm bàn giao. Cháu làm ở xã đàn, bà xã làm ở phạm hùng nên dự án vị trí quanh quanh mấy khu đấy thì càng tốt. Các cụ vạn sự thông tư vấn giúp cháu, cháu chuẩn bị sẵn rượu đây rồi. ;;)
Cụ nghiên cứu 2 căn 2pn có thể đập thông bên Vinhomes Greenbay ko ak, vẫn còn mấy cặp căn cho cụ

tintucvn

Xe tăng
Em sống ở Ba Đình, nên mấy cái chung cư mạn đó mà tầm 4.5 tỏi 2 căn thì em không rõ lắm.
Bạn bè em sống khu vực đó nhiều. Em thấy có khu CT của Sudico Mỹ Đình (gần the Manor) là cảm giác okie. Tiện ích đã có đầy đủ, không gian thoáng đãng, đặc biệt giá dịch vụ rẻ (hình như vài chục k cho gửi xe máy, và vài k/m2) và giá nhà cũng vừa phải (tầm 25-35 tr/m2).
Trên chợ giời em nhớ có cụ nào đang bán căn tầng 8 ở CT1 Sudico, giá đâu tầm 27tr/m2.
Cụ muốn mua 2 căn trong 1 dự án thì chỉ có chung cư đang xây, hoặc sắp hoàn thiện thì có, nhưng mà giá sẽ khó. Nên để thỏa mãn nhu cầu của cụ là sống riêng nhưng vẫn gần bố mẹ thì làm lấy 2 căn ở 2 dự án, nhưng gần nhau cũng okie.
Chúc cụ sớm tìm được nhà ưng ý

kuty_dzai

Xe hơi
Chào các cụ. Nhu cầu nhà cháu bây giờ muốn mua 2 căn chung cư (2 phòng ngủ) cùng 1 dự án với tổng xtiền 4.5 tỏi, có thể ở luôn năm nay hoặc sang năm bàn giao. Cháu làm ở xã đàn, bà xã làm ở phạm hùng nên dự án vị trí quanh quanh mấy khu đấy thì càng tốt. Các cụ vạn sự thông tư vấn giúp cháu, cháu chuẩn bị sẵn rượu đây rồi. ;;)
4,5 củ tỏi thì cụ làm 2 căn 80m2 ở 99 trần bình bên cạnh dolphin plaza nhé, rẻ nhất khu vực :D vợ cụ đi làm cho gần. Cụ ưng thì ới e câu

Datdonghoi

[Tịch thu bằng lái]