[Funland] Cháu gái 3 tuổi của em bị ngã trật khửu tay.

llavie

Xe tải
Các cụ giúp nhà em với. Cháu em mới 3 tuổi, bị ngã trật khớp khửu tay, có mảnh vỡ. Bác sĩ ở tỉnh có chỉ định mổ. Nhà em mất 2 đứa cháu ở viện này rồi nên lần này ko yên tâm chút nào. Định đưa xuống Việt đức mổ. Các cụ cho em hỏi đường đi, dịch vụ, giờ giấc và tất cả thông tin hữu ích nhất với ạ. Em ở xa đến nên cần sự giúp đỡ chi tiết của các cụ. Em xin cảm ơn ạ. Mà các cụ cho em hỏi ở Việt Đức có mổ cho trẻ em ko ?

giangcoi79

Xe điện
Tốt nhất cụ đưa lên Việt Đức đi. Con thằng bạn em truoc bó ở tỉnh giờ tay bị cong rồi.

llavie

Xe tải
Vâng, nhưng em đang thắc mắc thủ tục như thế nào cho nhanh gọn ạ, có cụ nao giúp đc em ko? Hôm nay ngày nghỉ, các cụ mợ đi đâu hết rồi.

bsck-taimuihong

Xe đạp
Em từng làm Việt Đức , nhưng thú thực em chỉ khám chữa bệnh thôi chứ cái này e cũng chịu .
Vâng, nhưng em đang thắc mắc thủ tục như thế nào cho nhanh gọn ạ, có cụ nao giúp đc em ko? Hôm nay ngày nghỉ, các cụ mợ đi đâu hết rồi.

BAOVIET_TAXI

Xe điện
Nhanh thì cụ cứ phi thẳng vào phòng cấp cứu thôi ạ .cụ đi taxi thì bảo vào VĐ cấp cứu thì taxi sẽ lao vào đấy cho cụ , còn cụ tự đi thì vào cổng đường Phủ doãn. Vào trong đấy rồi thì làm việc với BS nào trực tiếp điều trị ạ. em chỉ biết có thế