[Thảo luận] Cháu chết hụt các cụ ạ !

HUNGSMUN

Xe container
Mấy thứ kiểu thế này thì khó đỡ lắm, cụ chủ quá may mắn rồi. Chúc mừng cụ. Mong sao chị đi xe đạp không bị nặng.

csc688

Xe buýt
Những vụ bất cẩn như mấy bố xe tải đấy thì phải xử thật nặng, đúng là tai bay vạ gió không biết đường nào mà tránh. Mừng cụ thoát nạn, mong rằng chị đi xe đạp sẽ qua khỏi.

oto16ahn

Xe điện
Ghê quá,
Em nhớ lại ngày trước công ty em cũng có vụ tương tự. Lái xe tải của công ty đi bị bung cánh thùng sau ra làm chết mất 2 mạng.
Luật chưa chặt chẽ là 1,thứ 2 lái xe quá bất cẩn.đấy là 2 bên đi đúng làn đường ,mà đường lại ít xe đi lại rộng rãi thỏa mái.đấy cuộc đời chả biết như thế nào các cụ ạ.

OTO-BEN

Xe tải
Giờ thì nhà cháu hoàn hồn rồi ạ ,Cháu xin đc chia sẻ với các cụ các mợ câu chuyện Như tiêu đề thớt cháu mở ạ .
Hôm qua cháu có phải xuống Hải Dương lấy 1 chút đồ,cháu và bạn cháu đi 2B,lúc lấy đồ xong đi ra đc chừng 1 Km thì vụ việc xảy ra như thế này : Cháu đi đúng làn đường của mềnh an tâm và cháu đi chậm (tính cháu cẩn thân),gặp 1 xe tải có thùng chở hàng (xe khoảng 2 tấn rưỡi ) đi ngược chiều cháu.khi xe cháu và xe tải đó giao nhau cũng là lúc cánh cửa thùng sau của xe tai đó Bung ra,chả hiểu thế nào cháu và bạn cháu lại lé đc kịp (Như có quý nhân phù trợ ạ ) cháu thoát,Mấy Bác ngồi ở đường cũng cười mừng cho chúng cháu.Nhưng khi cháu vừa thoát xong thì cái cánh cửa của thằng xe tải đó đập luôn vào 1 chị đi xe đạp ngay sau MÍT cháu (Cháu nghe tiếng choang rất mạng ) Cháu quay lại thấy chị ấy nằm im,người dân ra giúp chị ấy thì chị ấy đã bất tỉnh (cháu nghĩ k qua đc) Cháu sợ quá k dám lấy máy ảnh ra chụp để hầu các cụ.
Thật sự cái sự bất cẩn của các ông các thằng đi xe tải thật không thể chấp nhận đc.Nếu hôm qua cháu không lé kịp thì ngày hôm nay đây không biết cháu đang ngồi ở đâu nữa.
Bác nào ở Ninh Giang Hải Dương chắc biết vụ việc này,xảy ra tầm 15h chiều ngày hôm qua ạ !
Xin đc gửi lời chia buồn với Chị gái gặp nạn.
Chúc mừng cụ thoát nạn. Nếu như chỗ đỏ đỏ cụ viết thì giờ này cụ đang ngồi trên nóc tủ ăn chuối và gà nhé :D

ngonamtri

Xe tăng
Cửa thùng sau chốt không chặt nên bị bung ra, chỉ khổ người đi đường thôi, gặp phải thì khó đỡ lắm.

Mr_Minh

Xe tải
Chúc mừng cụ chủ thoát nạn. Cầu cho người kia không sao! hic. Ôi quê tôi!

hnamwagonr

Xe hơi
Chúc mừng cụ tai qua nạn khỏi , cầu mong chị kia cũng may mắn như cụ !

duth@$*&

Xe buýt
haizz, giá mà ko có ai bị làm sao thì vui hơn. anyway, chúc mừng bác và [-O< cho chị kia :(

Audioto

Xe tăng
Chung qui là lái xe tải bất cẩn, mừng cụ chủ thoát nạn và chia buồn chị đi xế đạp bất hạnh !

oto16ahn

Xe điện
Cháu cảm ơn các cụ.nhận đc những lời chúc của cụ nhà cháu cảm thấy hết run ,mong cho Chị gái ấy cũng đc may mắn như cháu là không sao [-O<

khanhchiii

Xe buýt
Cảnh thế này em thấy ở HN nhiều lắm, nhất là bọn dịch vụ vận tải, nó cứ mở thùng còn cánh cửa nó buộc vào thành nhìn vãi.

Hwngdelta

Xe điện
Website
www.otofun.net
Mong chị đi xe đạp không bị nặng:(

LuckyCar

Xe container
Giờ thì nhà cháu hoàn hồn rồi ạ ,Cháu xin đc chia sẻ với các cụ các mợ câu chuyện Như tiêu đề thớt cháu mở ạ .
Hôm qua cháu có phải xuống Hải Dương lấy 1 chút đồ,cháu và bạn cháu đi 2B,lúc lấy đồ xong đi ra đc chừng 1 Km thì vụ việc xảy ra như thế này : Cháu đi đúng làn đường của mềnh an tâm và cháu đi chậm (tính cháu cẩn thân),gặp 1 xe tải có thùng chở hàng (xe khoảng 2 tấn rưỡi ) đi ngược chiều cháu.khi xe cháu và xe tải đó giao nhau cũng là lúc cánh cửa thùng sau của xe tai đó Bung ra,chả hiểu thế nào cháu và bạn cháu lại lé đc kịp (Như có quý nhân phù trợ ạ ) cháu thoát,Mấy Bác ngồi ở đường cũng cười mừng cho chúng cháu.Nhưng khi cháu vừa thoát xong thì cái cánh cửa của thằng xe tải đó đập luôn vào 1 chị đi xe đạp ngay sau MÍT cháu (Cháu nghe tiếng choang rất mạng ) Cháu quay lại thấy chị ấy nằm im,người dân ra giúp chị ấy thì chị ấy đã bất tỉnh (cháu nghĩ k qua đc) Cháu sợ quá k dám lấy máy ảnh ra chụp để hầu các cụ.
Thật sự cái sự bất cẩn của các ông các thằng đi xe tải thật không thể chấp nhận đc.Nếu hôm qua cháu không lé kịp thì ngày hôm nay đây không biết cháu đang ngồi ở đâu nữa.
Bác nào ở Ninh Giang Hải Dương chắc biết vụ việc này,xảy ra tầm 15h chiều ngày hôm qua ạ !
Xin đc gửi lời chia buồn với Chị gái gặp nạn.
Cụ LÉ hay thật. chúc mừng cụ.

thanhtung19

Xe tải
mừng cụ tai qua nạn khỏi. chia buồn với nạn nhân!