[Funland] Cháu bó tay với FE credit rồi.

butchikim

Xe ba gác
Đang thời rực rỡ mà ;))

JasonNghia

Xe điện
E vay mấy bank có mỗi bank này là căng nhất thấy bảo nó sống bằng cho vay tín chấp là chính
Vâng thì muốn vay dễ thì lãi phải cao, đòi nợ phải gắt. Chứ vay vừa dễ, đòi lạ không gắt thì nợ xấu của nó chả tăng ầm ầm ấy chứ :D

cunhoang

Xe tăng
Cụ có nói đằng zời cũng sẽ bị gọi làm phiền thôi.
E làm ở Fe đây,nhưng e cũng rất ngại khi bị mang tiếng nv FE.
Nếu k có đội thu hồ nợ thì bọn em k tồn tại được,nói vậy để các cụ hiểu
Còn cụ k muốn bị phiền nữa thì ib em chỉ cách nhé

vieteuro

Xe container
Cụ ngu ngay từ khi mua trả góp rồi kêu gì nữa

mone

[Tịch thu bằng lái]
Gần năm trước cháu ngu dại làm quả trả góp con đt với FE, giờ thì cứ 1-2 ngày lại có cuộc đt gọi đến bảo anh có vay nữa không, đều đặn mấy tháng nay, từ chối, không nghe đt, chửi bới vẫn không ăn thua. Hôm qua lại có thằng nhân viên gọi, cháu hỏi em ơi em tư vấn hộ anh có cách nào bên em không gọi cho anh nữa không, nó trả lời, có một cách tốt nhất là anh bỏ sim đt, bọn em có 1200 nhân viên, cũng chỉ đi làm công ăn lương thôi, hệ thống quay số là do robot, nó tự động quay số, vào đến nhân viên nào thì nhân viên đó phải gọi cho anh. Nói thật FE làm kiểu này thì tác dụng ngược rồi, ít nhất là đối với em, thề không bao giờ dính dáng đến thằng ngân hàng VN Thịnh Vượng này nữa.

Các cụ có cao kiến gì không giúp em với. Bực nhất là nhiều lúc đang chợp mắt ngủ trưa nó làm phát.
Chả nhẽ đt cụ ko có chức năng block à. Nếu ko có có thể tải apps về. Block gọn lẹ. Bọn nó dùng 20 sđt cụ nhấn nút xả 20 lần, nhanh thôi

Matiz 1.0

Xe điện
Gần năm trước cháu ngu dại làm quả trả góp con đt với FE, giờ thì cứ 1-2 ngày lại có cuộc đt gọi đến bảo anh có vay nữa không, đều đặn mấy tháng nay, từ chối, không nghe đt, chửi bới vẫn không ăn thua. Hôm qua lại có thằng nhân viên gọi, cháu hỏi em ơi em tư vấn hộ anh có cách nào bên em không gọi cho anh nữa không, nó trả lời, có một cách tốt nhất là anh bỏ sim đt, bọn em có 1200 nhân viên, cũng chỉ đi làm công ăn lương thôi, hệ thống quay số là do robot, nó tự động quay số, vào đến nhân viên nào thì nhân viên đó phải gọi cho anh. Nói thật FE làm kiểu này thì tác dụng ngược rồi, ít nhất là đối với em, thề không bao giờ dính dáng đến thằng ngân hàng VN Thịnh Vượng này nữa.

Các cụ có cao kiến gì không giúp em với. Bực nhất là nhiều lúc đang chợp mắt ngủ trưa nó làm phát.
Cụ Fuc vừa mới phát biểu chỉ đạo sẽ mạnh tay hơn nữa với tín dụng đen tư nhân..thì bọn xã hội đen dưới danh nghĩa cty tài chính này còn lấn lướt nữa.
(Fe với home...vv)

hph0909

Xe tải
Cụ cứ tìm trên chợ ứng dụng thôi, ios hay android đều có, cụ không thích số nào báo là spam thì số đó khi gọi người khác nó cũng báo spam luôn nếu người đó cũng cài phần mềm này

Lemica

Xe tăng

Theo Luật quảng cáo 2012 thì người tiếp nhận quảng cáo "được từ chối tiếp nhận quảng cáo" (unsubscribe) nên cụ chỉ cần thống báo là loại ra khỏi danh sách tiếp nhận thôi. Nếu họ làm sai là họ vi phạm pháp luật. Khi đó, nếu cụ cảm thấy bị thiệt hại, cụ có thể khởi kiện và đòi bồi thường.

nhungsophie

Xe buýt
Hay e chuyển khoản mịa sang ngân hàng khác gửi vậy nhỉ? e định gửi 1 củ to mà thế này thì vào tầm ngắm của nó thì phiền phức quá.
Thế cụ gửi ngân hàng nhà nước cho đỡ bị làm phiền cụ ajh, Em VCB, VTB chục năm nay rồi ko làm sao, làm dc cái thẻ tín dụng VP phát thì suốt ngày dc FE gọi.
Hôm trc em còn dc bên FE nó cho vay 50 củ trong 21 tháng, mỗi tháng trả lãi ko gốc là 1,8 củ đây này. E đồng ý phát là tiền chuyển thẳng tk luôn. Nghe sợ quá em bảo em ko có nhu cầu

matizvan2009

Xe ba gác

con bé cháu em, sinh viên nó đi làm thêm. Hỏi nó mày làm gì nó bảo làm "tư vấn bán hàng qua điện thoại", bảo nó mày nói rõ thêm cho cậu xem nào, nó bla bla ... và em kết luận "thế ra mày cũng tham gia cái đội hay làm phiền điện thoại với tao chứ gì".
hihi, tính em cũng hiền, chả mắng các cháu quảng cáo qua đt bao giờ.

DAEWOO_LABO

Xe tải
em thì hàng tháng trả góp cho bọn nó, thế mà cứ khi nào nhận sao kê 1 tuần là y rằng nó gọi liên tục kêu đi đóng tiền, cụ nhà nó chứ, có lúc sáng 1 đứa gọi chiều lại 1 đứa gọi tiếp, rồi 2 hôm sau lại gọi tiếp nữa, em đang cố trả hết bọn nó rồi cắt luôn, đỡ phiền

honglong1

Xe điện
Chả có cái hệ thống nào gọi là tự động gọi câu khách cả. Chỉ có cái list những khách hàng tiềm năng và rất tiềm nặng. Cụ nói đến lần thứ 5 thế đếk nào cũng có nhân viên nó note cho cụ là khách black list.
Bọn trung tâm xử lý nợ nó dùng rôbot quay số như vậy đấy, mình chả liên quan đến nợ nần mà còn bị bọn này quấy rầy cả tháng. Khi có đt gọi đến mình nhấc máy mới thấy đầu bên kia đổ chuông. Chửi chúng nó cũng thế, không nghe thì 1 ngày đêu đặn nó gọi 4-5 lượt vào các khung giờ. Chặn cũng chả hết được vì nó có hàng trăm số đt.

toàn giờ ngủ chưa là nã! Vãi đạn!

cunhoang

Xe tăng
Bọn trung tâm xử lý nợ nó dùng rôbot quay số như vậy đấy, mình chả liên quan đến nợ nần mà còn bị bọn này quấy rầy cả tháng. Khi có đt gọi đến mình nhấc máy mới thấy đầu bên kia đổ chuông. Chửi chúng nó cũng thế, không nghe thì 1 ngày đêu đặn nó gọi 4-5 lượt vào các khung giờ. Chặn cũng chả hết được vì nó có hàng trăm số đt.
Ko phải roboot quay số cụ ah
Nó là phần mềm quay số tự động. Từ ngày 1-15 hàng tháng sẽ là auto
15-30 sẽ là manual.
Có chỉ thị mới đó là nv thu hồi nợ phải tìim bằng được con nợ hoặc bạn bè,ace ng thân của con nợ bằng fb hay bằng bất cứ giá nào, miễn là con nợ thanh toán tiền