[Funland] Cháu bị Tinh trùng yếu

nguyenminhnhat

Xe đạp
Cụ tìm các món bổ thận tráng dương là khoẻ ngay. Ai thì cũng có lúc khoẻ lúc yếu thôi cụ.

XuanDanAqua

Xe đạp
Đọc bài viết của cụ thớt mà e nhớ hồi mới cưới, mấy tháng hì hục mãi mà ko có kết quả gì lúc đi xét nghiệm cũng ối zồi ôi như cụ, sau đó về ăn mấy món thập toàn đại bổ như hàu, thịt bò, giá là sau đo xet nghiệm lại ngon ngẻ luôn, kết quả ngay sau đó là cả họ mừng ^^!

DinhThangPKE

Xe hơi
Cụ chịu khó tập chạy một time, ăn uống mấy món bổ dương và dùng thêm viên hàu bổ trợ xem sao.
Đợt nhà e thả vk e nó cho uống mà phát ăn luôn =)))

TÔN

Xe container
E xin chia sẻ câu chuyện của e cho cụ chủ thớt,để cụ yên tâm
Trước e chơi bời rất nhiều.đổ vào mồm đủ loại rượu bia và chất kích thích.năm 31 tuổi e cưới vợ.khoản đấy của e cũng rất yếu,dần dần ít ham muốn và ra rất nhanh.cưới nhau đc hơn 1 năm chưa có e bé,e vào viện nam học ở tam trinh khám.nó phán e vô sinh ko thể có con.e càng chán nản càng chơi bời.rượu bia suốt ngày đêm.nhưng vợ e ko nản,vẫn động viên e chạy chữa.đầu 2021 e cùng vợ đến viện đông đô khám.thực sự lúc đấy e đi cho vợ e đỡ giục chứ ko hứng thú gì.sau khi làm tinh dịch đồ bác sỹ bảo e bị yếu tt,nhưng ko phải là vô sinh hoàn toàn.tầm bổ thuốc men vẫn có thể làm thụ tinh nhân tạo.thế là vợ e mua các loại thuốc về cho e uống,và ăn thức chứa những chất tốt cho tt.thực sự là có những loại thuốc bác sỹ kê nhưng đắt tiền quá e chưa uống ngay.nhưng có cái thuốc spemQ là e uống đều đặn.và từ lúc bắt đầu e uống thuốc,cứ mỗi tháng e đi làm tinh dịch đồ 1 lần.và kết quả tăng lên dần dần.thấy thế e cũng phấn khởi chịu khó uống thuốc và bớt thuốc lá bia rượu.chỉ có đúng 2 lần ngồi nhậu với 2 đội bạn thân :)) uống đc 3 tháng thì bác sỹ bảo sang tháng có thể làm thụ tinh đc.thế là cái tháng cuối đấy e mới mua thêm cả đơn thuốc của bác sỹ kê,cả uống cả tiêm.tiền thuốc e uống cỡ 20 triệu thì riêng cái tháng cuối nó đã hơn 10tr.nếu như có tiền e mua thuốc theo đơn của bác sỹ ngay từ đầu thì chất lượng có lẽ còn tốt hơn nữa.đến lúc e làm thụ tinh thì vợ chồng e có 15 phôi tất cả,có cả tốt lẫn khá là 5 phôi nuôi lên ngày 5 ko bị mất phôi nào.vợ e lúc đầu mang thai đôi nhưng mấy tuần sau thì bị mất mất 1 bé.giờ thì vợ e đang bầu 5 tháng,trộm vía lại đc bé trai mạnh khoẻ.tổng các chi phí và thuốc men cả 2 vợ chồng đến giờ là gần 200tr
Cụ chủ thớt hay các cụ khác mà bị yếu thì cũng đừng có tự ti hay mặc cảm.vì căn bệnh này giờ nó gần như là phổ biến rồi.e đi khám mấy nơi thấy chỗ nào cũng đông.vào viện bưu điện cái khoa hiếm muộn ở tầng 2 mà xếp hàng kín bệnh nhân.e thấy thế chạy mất dép.nhiều ông to cao đẹp trai cũng bị yếu.và nhiều cô bé sinh năm 99-2000 mà cũng trục trặc về sinh sản
Chúc cụ gặp nhiều may mắn

TÔN

Xe container
e cũng chưa vk. chưa đi xet nghiệm bao h? ng thì xương.k biết chất lượng tốt không? thôi thì cố gắng tập thể thao cơ thể khỏe mạnh.ăn nhiều chất e nghĩ sẽ cải thiện được.
Đi làm xét nhiệm mất có 200k.chỉ 3 tiếng là có kết quả

Dan du an

Xe ba gác
Em lại khổ vì khoẻ quá

maikhanhnew2018

Xe máy
Uống thuốc đông y đi anh bạn, khoẻ và lâu xuất tinh lắm

GiayGiare360

Xe máy
Website
www.facebook.com
Cụ đừng có lo lắng quá lại ảnh hưởng đến tinh thần, cứ bồi bổ nhiều và để tự nhiên

Mss AN TÂM

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Đọc bài viết của cụ thớt mà e nhớ hồi mới cưới, mấy tháng hì hục mãi mà ko có kết quả gì lúc đi xét nghiệm cũng ối zồi ôi như cụ, sau đó về ăn mấy món thập toàn đại bổ như hàu, thịt bò, giá là sau đo xet nghiệm lại ngon ngẻ luôn, kết quả ngay sau đó là cả họ mừng ^^!
Thế vui quá cụ nhỉ