[Funland] Cháu bé tử vong ở chung cư tại Hà Nội, nghi bị bố sát hại

binhchun

Xe đạp
Thỏ có anh bạn cùng tòa nhà đó và chiều qua đi làm về cũng đã nói. Anh bạn bảo cậu kia có bệnh về Thần kinh đã điều trị 5 năm nay, vừa về được ít bữa. Cô vợ người Điện Biên và là tập 2. Nhà đó mua lâu rồi nhưng 2vc cũng mới dọn về và ít tiếp xúc hàng xóm.

Các bác đừng vội kết luận này nọ mà tội nghiệp cho cả cô vợ và cháu bé.
Ghê quá. Như này e cũng rút kinh nghiệm xem xét kỹ sức khỏe tâm thần của đối tác nếu muốn có tập 2

beef mập

Xe tải
Em thấy xì trét thì thường tự sát hại bản thân và cả trẻ nhỏ. Còn thằng trong bài sống nhăn răng, trên người cháu bé có vết thương thì chả có xì trét gì sất, phê thuốc nên ra tay tàn bạo không còn kiểm soát được thôi
đang đồn bị trầm cảm cụ ạ.

ncs

Xe buýt
Các ông ghen tuông chỉ dám về oánh vợ không dám xử lý thằng kia. Trong khi phụ nữ thì không oánh chồng mà oánh con kia ????
Công nhận bọn đ.ô hèn nhể. Thằng này còn hèn hơn nữa, đi giết đứa trẻ vô tội...

Ô hay, em đang còm với cái cụ kia cơ mà? Em chửi bới gì đâu nhỉ?
Méo hiểu nổi luôn!
Sorry cụ. Vì đang có tin đồn này nọ nên em tưởng cụ comment theo hướng đó. Em bỏ còm rồi, cụ xoá cho em.

29S2929

Xe tăng
Trường hợp này bà mẹ mà lại đi xét nghiệm ở chỗ khác kết luận là đúng là con của ông kia thì ông này đúng là muốn chết luôn được nhỉ. Thôi nói chung em khuyên các cụ, cá vào ao nhà ai là của nhà đó. Đừng có nghĩ ngợi gì. Mình nuôi nó từ bé nó sẽ có tình cảm với mình.
Đúng con ông kia thì tình huống vẫn như ông này đi xn mà cụ

km18 yenson

Xe buýt
Thằng này là loại tâm thần bệnh hoạn, chứ kể cả không là con ruột thì nuôi nó 2 năm cũng có đầy tình cảm rồi. Chỉ cái loại tâm thần đập đá, hoặc loại máu lạnh mới có bản lĩnh làm thế.
Chính vì giành nhiều tình cảm cho vợ con quá nên khi biết dc sự thật mới sụp đổ tinh thần dẫn tới mất kiểm soát hành vi nhất thời

Mít tố nữ

Xe tăng
Ôi, em tưởng chỉ có các thớt liên quan đến ấy ấy mới phải bình luận theo tin chính thống. Giờ đến các chủ đề như kiểu án mạng trong cuộc sống bình thường cũng phải bình luận theo tin báo đài hay kết luận từ công an mới là có tư cách ạ ?
Lẽ nào sắp hết chỗ chơi rồi, đạo mạo 24/24 mệt mỏi lắm.

Ni No Kuni 2

Xe điện
Phát hiện ra thì bỏ đi làm ván mới cho sung sướng chứ thế này thì ngồi tù chung thân, vợ lại cưới trai đẹp khác nghĩ có cay không. Nhiều đứa dở hơi thật
Công nhận cụ ạ. Thằng này nó dại quá, có bằng chứng thì tòa cho ly hôn phút mốt mà. Giờ mình đi tù con kia nó lại tự do đi với thằng bồ. Ngoài 40 rồi mà nông cạn quá

Ni No Kuni 2

Xe điện
Tin giả thôi cụ. Em ở toà nhà này. Dân ở đây k nhiều, cơ bản biết nhau cả vì 1 tầng chỉ 8 căn. Căn bạn này là 145 m2. Còn dân ở đây cũng k có thêm thông tin gì ngoài báo đăng, nên các cụ đừng đồn thổi khi chưa có tin chính thức từ cơ quan chức năng, ảnh hưởng tới người còn sống là mẹ cháu.
Theo em biết đến hiện tại là trầm cảm. Còn sự tình như nào chưa có thông tin.
Em nghĩ giống có cụ còm trên kia. Trầm cảm, công việc bế tắc về nhà thêm quả tu hú nên quẫn. Chứ bt ko ai làm thế cả. Cùng lắm là bỏ thôi. Cháu bé ko tội tình gì.

TRÂU VÀNG II

Xe buýt
Em đã nói nhiều lần là trừ khi có yêu cầu của toà án. Còn không tuyệt đối không được xét nghiệm kiểu theo yêu cầu cái dịch vụ này. Những đứa quảng cáo mạnh cái này là dạng nên có người thân rơi vào cảnh này
Điều gì khiến cụ muốn trốn tránh dự thật thế cụ ?

Bạn này em có biết, tính tình hiền lành, gia đình cơ bản. Bạn đang công tác tại kiểm toán nhà nước nhưng 2 tháng nay đang nghỉ do bị trầm cảm (một dạng tâm thần). Có lẽ do tâm thần nên mới ra tay như vậy thôi, bạn này bên ngoài tri thức và ngoan lắm ah. Bản thân bạn bị stress nên công việc cũng đang trục trặc vậy nên bị tác động từ nhiều việc nữa. Cá nhân em thương cháu bé và xót xa cho bạn này, cả tương lai đang rộng mở vậy mà.
Chưa biết lý do chính thức là gì, nhưng sẽ rất stress khi biết vk ngoài luồng, ông nào phát hiện chuyện này cũng stress thôi. Người ta chỉ phán xét khi chuyện đó không phải của mình thôi.
Lỗi lầm người lớn dẫn đến sự ra đi của 1 bé thơ, Haizz....

Chỉnh sửa cuối:

thudoll88

Xe tăng
Ôi, em tưởng chỉ có các thớt liên quan đến ấy ấy mới phải bình luận theo tin chính thống. Giờ đến các chủ đề như kiểu án mạng trong cuộc sống bình thường cũng phải bình luận theo tin báo đài hay kết luận từ công an mới là có tư cách ạ ?
Lẽ nào sắp hết chỗ chơi rồi, đạo mạo 24/24 mệt mỏi lắm.
Mợ nói phải sao dạo này thấy ăn nói trên này mệt quá mợ ạ giữ ý từng tý một. Diễn đàn ẩn danh mà có bàn polictics đâu kk

thudoll88

Xe tăng
có lẽ stress khi biết vk ngoài luồng, ông nào phát hiện chuyện này cũng stress thôi. Người ta chỉ phán xét khi chuyện đó không phải của mình thôi.
Lỗi lầm người lớn dẫn đến sự ra đi của 1 bé thơ, Haizz....
Cụ lại thương cảm cho hung thủ giết người rồi đúng là thằng đàn ông nào vợ ngoài luồng cũng sẽ tức giận xì trét nhưng mà đến mức giết người và giết trẻ con như thế này thì em chịu không bao biện được. Em có tình cờ biết Facebook cô vợ công nhận là cháu bé khá là khôi ngô đẹp trai nhưng nhìn không giống ông chồng thật. Hằng ngày nhìn một gương mặt trẻ thơ khôi ngô đáng yêu nhưng lại không giống mình từng ngày khiến cho người chồng trở nên biến chất và ác độc như quỷ

Cụ lại thương cảm cho hung thủ giết người rồi đúng là thằng đàn ông nào vợ ngoài luồng cũng sẽ tức giận xì trét nhưng mà đến mức giết người và giết trẻ con như thế này thì em chịu không bao biện được. Em có tình cờ biết Facebook cô vợ công nhận là cháu bé khá là khôi ngô đẹp trai nhưng nhìn không giống ông chồng thật. Hằng ngày nhìn một gương mặt trẻ thơ khôi ngô đáng yêu nhưng lại không giống mình từng ngày khiến cho người chồng trở nên biến chất và ác độc như quỷ
Ko có chuyện thương cảm kẻ giết người Cụ nhé, E chỉ là nghĩ đến tình huống tâm lý khi hành động đó xảy ra thôi. kiểu như nó sốc mà mất lý trí. chưa biết lý do thực chất là gì, giết người hoặc làm tổn thương người khác thì phải bị lên án và trả giá. nhưng cũng nên nhìn nhận từ các góc độ khác của 1 sự việc

Happiness76

Xe hơi
Vợ quá trẻ, tuổi 18 đôi mươi là tuổi khám phá thế giới xung quanh chứ không phải tuổi chung thủy với ông chồng già bằng bố. Chàng tù , vài năm sau nàng lấy người khác là hết chuyện, chỉ khổ cháu bé.

Ngo Rung

Xe lăn
Kinh khủng! Cả dàn Điều tra viên vào kết luận, cả chục các quý bà tiết hạnh khả phong vào rỉa rói 1 phụ nữ đang gặp hoàn cảnh cực kỳ đau đớn chỉ để chứng mình trinh tiết, đức hạnh.:( Trong khi tới cả công an họ cũng chưa thể lấy lời khai cuả nghi phạm do cậu ta vẫn bất ổn tâm lý.
Từ 1 cái tin giả lung tung trên mạng. Em ở cùng toà nhà đây, trên vài tầng thôi, cùng phía luôn, cũng k biết gì hơn ngoài số căn hộ, và thông tin có vẻ trầm cảm. Còn hiện tại em chưa thấy tin gì khác.
Thời nay cave giảng chuyện trinh tiết hơi bị nhiều. Chỉ cần một thông tin giời ơi đất hỡi là nhảy ra giảng như lên đồng luôn :(