[CCCĐ] Châu Âu 30 ngày đêm

Đang trên đường di chuyển sang khu làng kia, cách khoảng 4km, thì bỗng dưng có cánh đồng lúa mì hiện ra trước mắt.

Đẹp ko tả nổi, nếu ko có mưa còn đẹp nữa.

Cận cảnh lúa mì, em hái một cây bỏ lên xe về tới nhà héo queo.

laicanthan

Xe container
Giờ này vẫn chưa lên đường hả cụ Jo ơi :-?

Giờ này vẫn chưa lên đường hả cụ Jo ơi :-?
Em chờ anh bạn sang đón, chuẩn bị đi ăn sáng, thăm chợ Sapa, sau đó mới khởi hành. Cụ cứ yên tâm chờ nhà, khoảng 5-6h em có mặt. ;)

Catmatpat

Xe điện
@ Cattiensa:
Em mấy bữa nữa cũng đưa đại gia đình đi Pháp,dám hỏi cụ Cattiensa ở vùng nào vậy?
Mùa này đi La Roche Sur Yon tắm biển có được không ạ?
Em đã đi 1 lần,nhưng thăm người nhà nên ko để ý lắm,lần này cũng xác định đo nghỉ và tìm lại người nhà luôn (Bị thất lạc thông tin)
.[/QUOTE]

Chào cụ, em ở Normandie, hướng lên eo biển Mang-Sơ gần Anh đó. Từ chỗ em chạy xuống chỗ cụ khoảng 4h chạy xe cụ ạ.Chỗ cụ dự định đưa cả nhà đi chơi tháng 7 và thang 8 đông người lắm vì có bãi biển Les Sables d'Olone. Đa phần dân đến vùng này là để tắm biển , mặc dù biển hơi lanh một chút, chứ nước không ấm như biển ở khu vục phía Nam cụ ạ. Nhưng vùng này thì quá đẹp rồi. Em chưa đến đây, nên em không chỉ được cho cụ cụ thể hơn, cụ vào trang này kiếm thêm thông tin nhé: www.lessablesdolonne-tourisme.com. Cụ cần thông tin khác thì PM cho em nhé, chúc GD cụ chuyến đi thật đúng ý

kanishi

Xe điện
Website
tcb100k.com
Em xem mê mãi 49 trang, đẹp khủng khiếp, cám ơn cụ đã chăm chụp ảnh và up lên cho em du lịch qua màn ảnh LCD :x

babyhood

Xe tăng
ngôi làng này đẹp + thơ mộng quá

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
hoamoctrang1.multiply.com
Đang ngồi tểnh ra chờ f1 thi. May quá lại được đọc thread của Cụ, một hơi hết (8 trang x50). Quá đã Cụ ạ. Tks Cụ vì đã "mở mắt" cho nhà em.@};-

kentdju

Xe điện
Ngắm những cánh đồng lúa mì qua ảnh còn thấy đẹp thế thì không hiểu nhìn thực tế nó còn đẹp thế nào nữa.

now_what

Xe điện

Chả hiểu họ chăm kiểu gì mà hoa hồng cũng to.

Biển gì đây cả nhà..
Dòng chữ phía trên là cấm xâm phạm. Dòng chữ phía dưới ghi chú là tài sản cá nhân thì phải.
Mà lão đã lái "máy ủi" ở Đức chưa cảm giác lái có hơn BMW không? :))

Chỉnh sửa cuối:

MINA

Xe buýt

Giống hệt "Anh Chủ Nhiệm"! :)

Chào cụ, em ở Normandie, hướng lên eo biển Mang-Sơ gần Anh đó. Từ chỗ em chạy xuống chỗ cụ khoảng 4h chạy xe cụ ạ.Chỗ cụ dự định đưa cả nhà đi chơi tháng 7 và thang 8 đông người lắm vì có bãi biển Les Sables d'Olone. Đa phần dân đến vùng này là để tắm biển , mặc dù biển hơi lanh một chút, chứ nước không ấm như biển ở khu vục phía Nam cụ ạ. Nhưng vùng này thì quá đẹp rồi. Em chưa đến đây, nên em không chỉ được cho cụ cụ thể hơn, cụ vào trang này kiếm thêm thông tin nhé: www.lessablesdolonne-tourisme.com. Cụ cần thông tin khác thì PM cho em nhé, chúc GD cụ chuyến đi thật đúng ý
Cảm ơn cụ trả lời sớm,em sẽ nghiên cứu thông tin cụ đưa xem sao,hy vọng cuối tuần tới sẽ ấm trời!

Catmatpat

Xe điện

Giống hệt "Anh Chủ Nhiệm"! :) Đi chơi nhưng vẫn trăn trở phết đấy cụ ạ, vẫn lo mưa thế này xã viên gặt sẽ vất vả đây :))

Cảm ơn cụ trả lời sớm,em sẽ nghiên cứu thông tin cụ đưa xem sao,hy vọng cuối tuần tới sẽ ấm trời!
Vâng, cụ sang cần hỗ trợ gì cứ ới em nhé. Em cuối tháng mới vắng nhà.

bebi

Xe tải
Em up cái ảnh này lên đố các cụ là cái gì.. Trừ cụ Cát ko được tham gia vụ này..

Sau này sẽ trồng 1 cái cây vào vị trí này.

scud122

Xe tăng

Riêng Lão Túng, cho một cái, xong ngồi im để em làm việc nhá.
Note: Cụ nào đoán được gái nước nào em có thưởng.. :))
ối anh có 1 ước ao anh có 1 khát khao......................xem lão jo đi chưi mà thèm quá

Cò mồi

Xe tăng
Năm này thời tiết rất ngược, sang đến tháng 7 mà vẫn còn mưa và rét các cụ nhỉ, vẫn biết mùa hoa Lavender chỉ đến tháng 8 là thu hoạch nhưng ko hiểu với thời tiết lạnh như này thì cuối tháng 9 liệu có còn Lavender để xem ko các cụ nhỉ? Cuối giữa tháng 9 nhà em mới đi, em định xuống Nice và Provence, hy vọng vẫn còn Lavender để ngắm.