Chi hội Chat, trao đổi Online ( Tập II )

Trạng thái
Thớt đang đóng

cudem

Xe buýt
@ CÚ ĐÊM: a di em sang kia làm thằng em đỏ hết cả mặt, không trả lời không xong.
@ VTA: ông gỡ ngay cái ảnh của tôi xuống giúp cái. Nhìn kinh quá. Thanks.
cứ nhận việc đi kô sao đâu! anh tìng nguyện làm part time cho, nhưng yêu cầu chỉ nhận lái dòng xe SUV, pickup thôi nhé...hố hố..
ai biểu thích chém gió!

triton6789

Xe buýt
Khẩn
Cụ nào thừa cái thùng đá cho em mượn mấy hôm tranh thủ mấy ngày nghỉ ra cổng CV Thủ Lệ bán kem kiếm tý.

Q.T.A

Xe buýt
Khẩn
Cụ nào thừa cái thùng đá cho em mượn mấy hôm tranh thủ mấy ngày nghỉ ra cổng CV Thủ Lệ bán kem kiếm tý.
Rất hợp lý. Bán kem kiêm ghi đề anh nhé. Chịu khó mỗi ngày cũng làm được vài toét đấy anh ạ. Hê hê.

TRITONF87

Xe tải
Website
www.facebook.com

Thích Triton

Xe điện
F87@: nhà a mới sửa, thông tầng 1 mà làm vp thì tuyệt. Nhưng nhà quen ở rồi. Nhà vợ a hơn 10 m mặt đg Tuệ tĩnh x Mai Hắc đế nhưng o phải nhà a. Hay chú lên Sóc Sơn hoặc Phủ lý thì a cho mượn không cũng đc. Chỗ kia ng ta đòi à?

TRITONF87

Xe tải
Website
www.facebook.com
F87@: nhà a mới sửa, thông tầng 1 mà làm vp thì tuyệt. Nhưng nhà quen ở rồi. Nhà vợ a hơn 10 m mặt đg Tuệ tĩnh x Mai Hắc đế nhưng o phải nhà a. Hay chú lên Sóc Sơn hoặc Phủ lý thì a cho mượn không cũng đc. Chỗ kia ng ta đòi à?
Khiếp anh lắm nhà khoe thế :D.Anh cho em mược nhà sóc sơn thì em chuyển sang nghề nuôi "ve" chứ nghề này ở đấy có mà toi :D.Chỗ em sắp đòi nhà roài hic hic.

Thích Triton

Xe điện
Khiếp anh lắm nhà khoe thế :D.Anh cho em mược nhà sóc sơn thì em chuyển sang nghề nuôi "ve" chứ nghề này ở đấy có mà toi :D.Chỗ em sắp đòi nhà roài hic hic.
Sóc sơn nhà a gần học viện phật giáo. Chú nuôi ve không biết lỗ nặng hay lãi to nữa. Ha. Ha... Khổ thân chú, không thương lượng đc à?

TRITONF87

Xe tải
Website
www.facebook.com
Sóc sơn nhà a gần học viện phật giáo. Chú nuôi ve không biết lỗ nặng hay lãi to nữa. Ha. Ha... Khổ thân chú, không thương lượng đc à?
Thành công hay thất bại đôi khi chỉ là ranh giới rất nhỏ anh anh,cạnh học viện thất nhưng biết đâu lại lãi to mà lại kín tiếng Hahaha.

Kri Đặng

Xe đạp
Website
www.facebook.com
Con gái xuống đấy có mưu đồ gì ...lúc nào chả có đội tắm tiên long nhong khu đấy bơi chán thì đá bóng cởi truồng , có muốn về với các kỵ thời tiền sử thì chọn chỗ có điều hòa ấy / còn muón hóng thì sắm cái ống nhòm viễn từ xa cho lành .ho..ho..
cách nhanh nhất là đi lên cầu rồi...ùm

Sent from my iPhone
Hic,em hỏi nghiêm túc mà các cụ. :( Em dẫn mẫu xuống đó chụp ảnh ạ 8-> Nhiều lần e muống xuống đó rùi mà k biết đường xuống :(( Nhìn mãi mà k thấy đường xuống ạ :((:((

cudem

Xe buýt
Hic,em hỏi nghiêm túc mà các cụ. :( Em dẫn mẫu xuống đó chụp ảnh ạ 8-> Nhiều lần e muống xuống đó rùi mà k biết đường xuống :(( Nhìn mãi mà k thấy đường xuống ạ :((:((
Ầm...à ùm....!

Trạng thái
Thớt đang đóng