Chi hội Chat, trao đổi Online ( Tập II )

Trạng thái
Thớt đang đóng

Thích Triton

Xe điện
Hơ, em tưởng anh Phú là không cần phải khám xe chứ, chỉ cần vào làm giấy tờ là xong, xe thì cứ đỗ ở ngoài thôi.
Khám chứ. Cũng hỏi lung tung đấy. Nào là nâng xe, giảm sóc, rồi cản trước che biển, lẽ ra phải gỡ cản thì họ cho cứ khám rồi quay ra gỡ biển số trước dán ra phía ngoài để còn chụp ảnh không bị khuất .... Có nhờ vả có khác.

longcongtuhd

Xe hơi
Khám chứ. Cũng hỏi lung tung đấy. Nào là nâng xe, giảm sóc, rồi cản trước che biển, lẽ ra phải gỡ cản thì họ cho cứ khám rồi quay ra gỡ biển số trước dán ra phía ngoài để còn chụp ảnh không bị khuất .... Có nhờ vả có khác.
Anh ơi khám đăng kiểm mà độ nhiều cũng phức tạp thế cơ à??? anh mất mấy "lít" mà nó bắt lằng nhằng thể nhể??? Hay tại nó nhìn thấy Bác đầu mấu thế nó mới thế... hihihi mà xe anh khám lần này được mấy năm anh???

cudem

Xe buýt
Anh ơi khám đăng kiểm mà độ nhiều cũng phức tạp thế cơ à??? anh mất mấy "lít" mà nó bắt lằng nhằng thể nhể??? Hay tại nó nhìn thấy Bác đầu mấu thế nó mới thế... hihihi mà xe anh khám lần này được mấy năm anh???
Nghe có vẻ như nhà congtơ giúp được thì phở! hôm nào anh đi kh thì anhô cho chú nhá!

Thích Triton

Xe điện
Nghe có vẻ như nhà congtơ giúp được thì phở! hôm nào anh đi kh thì anhô cho chú nhá!
Nhà công tử mời xuống HP khám thì vô tư . Họ nói thế thôi chứ cho qua vì đã nhờ rồi . Vẫn nghĩa vụ 2 loét cho phải phép .

cudem

Xe buýt
Nhà công tử mời xuống HP khám thì vô tư . Họ nói thế thôi chứ cho qua vì đã nhờ rồi . Vẫn nghĩa vụ 2 loét cho phải phép .
Biết là vậy! nhưng muốn giúp cho nhiều ae khác cho đỡ phiền.... LCT nhở!
kể cả đi HD rồi tắm 01 trận nước dừa rồi về cũng chả sao! nói khẽ thôi nhá!

khoaquay

Xe điện
Người OF
Website
www.facebook.com
Các anh định đi ăn gà Mạch Hoạch à, em đi với????

cudem

Xe buýt
Thế này thì bopchan lại bị sốt sìng sịck rồi!

Chỉnh sửa cuối:

longcongtuhd

Xe hơi
Nếu mà giúp được anh em trong hội nhà mình viêc gì thì em sẽ giúp hết sức. ở HP thì em có người quen. ok. hôm nào đi thì alo em

longcongtuhd

Xe hơi
2 loét là 200k hay là 2.000k thế anh??? nếu là 200k thì quá ok rồi còn gì. còn nếu là 2.000k thì không được tí nào cả, quá đắt.

longcongtuhd

Xe hơi
Tổ chức lễ khám xe, ăn gà mạnh hoạch thôi.
Nếu các Bác thích ăn Gà thì mời về HD em, nhân tiện khám xe luôn một thể. hề hề. Nếu Bác nào đi qua khu vực nhà em thì cứ alo em nhé.

longcongtuhd

Xe hơi
Uống nước dừa thì thoải mái, cùng lắm là gội đầu thôi nhá , chứ tắm nước dừa thì chắc không đủ dừa đâu anh ơi. khà khà. Để em check lại cái vụ đi đk xe cho nó chuẩn. Tại trong hội anh em mình thì độ là nhiều, để khi nào anh em đi khám cứ thế vào đóng tiền là ok, cho nó đỡ phức tạp, tháo với lắp.

Thích Triton

Xe điện
200k, sau đấy gđ mời đi ăn cá hồi sống và baba chuối đậu, ken và balantin uống. Thế thôi.

cudem

Xe buýt
Uống nước dừa thì thoải mái, cùng lắm là gội đầu thôi nhá , chứ tắm nước dừa thì chắc không đủ dừa đâu anh ơi. khà khà. Để em check lại cái vụ đi đk xe cho nó chuẩn. Tại trong hội anh em mình thì độ là nhiều, để khi nào anh em đi khám cứ thế vào đóng tiền là ok, cho nó đỡ phức tạp, tháo với lắp.
Ừa...check đê nhá, LCT! kái nỳ nên cín đáo, tế nhị chút....!

bop_coi

Xe tải
Xe Lão Cú có mà ... 1 củ nhá.
Chả ai chém, một mình chém té tua 10 thớt liền. Mỏi tay quá.....

Chỉnh sửa cuối:

sangothinhphat

Xe tải
Website
www.sangothinhphat.com
Dạo này nhiều kênh liên lạc quá,nào là bộ đàm,nào là facebook. Giờ cái box TVC này hưu quạnh hẳn.
Đề nghị anh em chuẩn bị lên kế hoạch offline,để đẩy cao phong trào spam như ngày xưa nhé.
Ví dụ họp ở tăng xuân mai hay làng văn hóa chẳng hạn.

bop_coi

Xe tải
Dạo này nhiều kênh liên lạc quá,nào là bộ đàm,nào là facebook. Giờ cái box TVC này hưu quạnh hẳn.
Đề nghị anh em chuẩn bị lên kế hoạch offline,để đẩy cao phong trào spam như ngày xưa nhé.
Ví dụ họp ở tăng xuân mai hay làng văn hóa chẳng hạn.
Vưỡn đông , nhưng chắc toàn chém qua bộ đàm, mất hay. Viết có cái thú vị của nó, nhờ.
Sông Hồng ngập hết rồi, đường tăng thấy bảo san phẳng rồi, mùa.... treo niêu, chán nhờ.

Triton mình có ai tham gia hội này ko nhờ???
http://www.bbc.co.uk/vietnamese/vietnam/2012/08/120803_viet_gay_pride.shtml

sangothinhphat

Xe tải
Website
www.sangothinhphat.com
Anh bóp mất ngủ hay sao mà giờ này vẫn nhòm trộm con gái nhà người khác tắm thế. hehe

Trạng thái
Thớt đang đóng