Chat luong xe a. Hai,

ford_thanhxuan

Xe đạp
Cụ cứ ngồi lên cả 2 iem forte và fiseta rồi từ tù gặm nhấm và đưa ra quyết định cuối cùng cho vận mệnh của vợ 2 cụ ợ.
Kia thì cụ liên lạc với cụ này 0944 21 6789. Còn cụ muốn thử text thử fiseta thì cứ alo cho iem.
quay đầu là bờ cụ um2009 nhá há há:-|
Dear các Pác,
Tôi đang có ý định lấy 1 con xe phọc tè SX MT cua a. Hai. Ở đây giá trọn gói la 609T. 1 số người bạn của tôi thì chê chất lượng của xe a.Hai (chạy 2 năm sẽ biết ngay chất lượng) và khuyên tôi chuyển sang dùng xe fiesta của a. Ford. Tôi thì kết e. phọc tè. Pác nào đã dùng phọc tè thì cho tôi lời khuyên với?

ford_thanhxuan

Xe đạp
ậy! cái cụ này, bít hố vôi mà còn cố tình nhảy vào:-L Hay lại cố ý chứ không cố tình:-*!!!!
Dù sao cũng vot cụ. Đã ủng hộ chúng em. :)]:P
forte a hải bh là vừa miếng nhất ạ, giá rẻ lại nhìu option...trước nhà a cũng đấu tranh mãi forte a hải với focus hatchback nhưng cuối cùng quyết định nhảy xuống hố vôi để yêu em focus vì..ông chú e đang đi laser :-bd:))

Ti_Teo

Xe buýt
Ý kiến em thì ko nên mua ạ, để dành tiền mua hẳn con Dôn Doi đi cho nó sang, lành, em, giữ giá, ít hỏng vặt quan trọng là ko bị ra bã.
Mua đc là đc, mưa đến đâu mặt mát đến đấy => sao cứ phải suy nghĩ làm j` cho mệt.

hutapa

Xe hơi
ậy! cái cụ này, bít hố vôi mà còn cố tình nhảy vào:-L Hay lại cố ý chứ không cố tình:-*!!!!
Dù sao cũng vot cụ. Đã ủng hộ chúng em. :)]:P
quả là...rước focus về xong e lại thấy may, may vì ford nhà ta có tiếng ăn xăng bán mất giá để nhà em có thể rước vợ 2 ngon lành cành đào như thế (ý e là khoản discount và giao xe sớm:-bd)...chúc ford nhà ta càng ngày càng phát đạt, chúc cụ buôn bán phát tài:x

Chíck Bông

Xe buýt
Muôn đời thì Pho` vẫn chỉ là Pho` thôi.
Dấu dấu diếm diếm, ra được con Phét ta thì như đấm vào mặt....................... Iem là em yêu anh Hải...... Hợp lý trong tầm tiền.....

Mr.Chun

Xe tăng
fọt tè là của anh hải chất lượng chả thua xe nhập tí nào. Các bác cứ so đo nhập với lắp chứ em thấy như nhau cạ :))

Carmania

Xe tải
Chất lượng ko thua xe nhập đâu. Dễ dàng cảm nhận thôi. Thực tế, anh Hải có sx gì đâu. Toàn bộ linh kiện nhập. Chỉ khác là 1 cái tay Hàn lắp, 1 cái tay Việt lắp. Rẻ hơn chẳng qua là do thuế nhập linh kiện thấp hơn thuế nhập nguyên chiếc.

tintin.com

Xe tải
Nhưng các cụ bán đang chạy xe NHẬP và đặc biệt các cụ sâu xe NHẬP thì nó nhất quyết là phải hơn, Hàn là phải hơn VN rồi mà. Thế các cụ ấy mới bán được chứ, không thì xe anh Hải chiếm hết thị phần à?

Em đảm bảo, xe anh Hải chỉ cần lắp thêm túi khí và tay lái điều chỉnh điện thì xe NHẬP không ế dài thì cũng phải giảm giá!

Chíck Bông

Xe buýt
Em nà em yêu anh Hải lắm, em lấy xe sớm có vài tháng mà anh ấy tặng em gần 40m rùi. Thật là thích, chạy thì phê phê thôi rồi.
Dĩ nhiên ko dám đọ với các cụ siêu xe ạ, em là siêu cỏ rùi ạ

Carmania

Xe tải
Các cụ đang có ý định cưới vợ 2, cưới nhanh đê. Sắp tăng nữa rồi

namviet2008

Xe buýt
Vợ 2 tớ đang là KM-SX a. Hải, đích đến tiếp theo (đang thèm =P~) là em Fo-té như của bác luôn đấy...
Chúc bác mau ra quyết định... kẻo a.Hải lại tăng giá vài củ nữa...buốt lắm.

kazome

Xe buýt
Mình có mấy anh bạn đang đi xe A.Hải thấy phản hồi cũng ok lắm.với công nghệ bây giờ thì chênh lệch về chất lượng chắc không nhiều.xe nhập đắt hơn tý là vì phải mua vé tàu biển thôi.b-)của bền tại người cụ ạh

gooddriver

Xe hơi
Em thấy ở gương chiếu hậu bản forte nhập có chữ giá đỗ Ả Rập, vậy là xe Hàn Xẻng xuất Trung Đông đúng không các bác? Nếu đúng vậy thì em thấy không có gì phải quá đề cao bản nhập vì nhu cầu IT của giá đỗ chỉ cao hơn thời xây Kim Tự Tháp có chút xía hà.

tizzi

Xe tải
gooddriver nói:
Em thấy ở gương chiếu hậu bản forte nhập có chữ giá đỗ Ả Rập, vậy là xe Hàn Xẻng xuất Trung Đông đúng không các bác? Nếu đúng vậy thì em thấy không có gì phải quá đề cao bản nhập vì nhu cầu IT của giá đỗ chỉ cao hơn thời xây Kim Tự Tháp có chút xía hà.
Xe Kia xuất Trung Đông thi tất nhiên la có chữ giun rồi,con xe anh Hải thì 1 là tiếng Anh hoặc 2 là ko có chữ gì hết.