[Công nghệ] chất lượng máy in màu canon lbp631cw

bonbon137265

Xe hơi
Chào cccm, em mới mua máy in màu canon lbp631cw nhưng in rất mờ và bị sọc, in trên giấy ivory bị loang, embáo bên bán thì khắc phục được lỗi sọc nhưng in rất mờ và rỗ với hình rất đơn giản hình. bên bán bảo đây là chất lượng tối đa của dòng máy này chứ ko phải máy bị lỗi
Cho em hỏi máy này có bảo hành hãng không, hỏi bên bán bảo hãng ko hỗ trợ mặc dù máy mới toanh
Và chất lượng in thế nào có rỗ như trong hình không.
Điều kỳ lạ là khi hỏi hãng thì hãng không trả lời hỏi các group facebook thì bài đều bị xóa không lý do

.Bo My

Xe container
nếu in giấy khác bình thường thì chắc đành chịu. Có 1 số giấy khá khó chịu với máy in. Hỏi kỹ nơi bán khi mua giấy.

bonbon137265

Xe hơi
Giấy thường cũng bị mờ cụ ạ, như ảnh em tải lên là giấy thường đấy cụ

vkthang

Xe container
Chào cccm, em mới mua máy in màu canon lbp631cw nhưng in rất mờ và bị sọc, in trên giấy ivory bị loang, embáo bên bán thì khắc phục được lỗi sọc nhưng in rất mờ và rỗ với hình rất đơn giản hình. bên bán bảo đây là chất lượng tối đa của dòng máy này chứ ko phải máy bị lỗi
Cho em hỏi máy này có bảo hành hãng không, hỏi bên bán bảo hãng ko hỗ trợ mặc dù máy mới toanh
Và chất lượng in thế nào có rỗ như trong hình không.
Điều kỳ lạ là khi hỏi hãng thì hãng không trả lời hỏi các group facebook thì bài đều bị xóa không lý do
Giấy Ivory không dùng máy in này được cụ nhé, cụ thử kiếm giấy in ảnh về in thử xem chất lượng bản in có khách không, máy in laser mầu thì ưu điểm là in nhanh thôi chứ bản in không thể đẹp bằng in phun.