Chào Các Cụ OF.Em Định Lấy 1 em accent Cho Gấu Nhà Em,em xin tư véo cho em ạ

hùngauto

Xe tăng
cụ phuongtv vào giải thích đi chứ lị, làm 1 cái comment rồi lặn mất tăm thế

Hoang Gia

Xe tải
Cty em đang chạy 1 em này hàng nội đia bao nhiêu năm nay chưa có vấn đề gì cụ chủ ạ.
Cụ chủ làm em này cho Gấu nhà đi là đẹp cụ à

hate_love

Xe tải
Nữ đi thì tuyệt đẹp,
EM con trai mà đi cũng thấy thích, cơ bản mua để sau này cho gấu em này,
ĐI êm, tiết kiệm nhiên liệu

6789P8

Xe hơi
Cụ mua Accent AT 1.4 màu đỏ thù alo .

Chỉnh sửa cuối:

LynzLee

Xe hơi
Em không có ý gạch đá nhưng mấy ông anh làm cùng công ty em toàn đi accent, lasetti, forte mà toàn xe nhập nhé và các ông ấy nhận định 1 câu xe Hàn nên mua mới 100% vì đi 1-2 năm đầu thì ngon nhưng sau 1-2 năm thậm chí không đến 1-2 năm bởi dòng xe Hàn có 1 đặc điểm op cực nhiều nhưng hệ thống thì cực chán nên cái vụ lỗi điện thì ôi thôi 99% đều dính. Ngoài ra còn phải liên tục vào hãng hoặc gara vì chất lượng phụ tùng không được tốt. Riêng xe Hàn thì phải chịu khó đầu tư, liên tục thay đồ thì mới ngon được. Em không phải là fan hãng nào nhưng em đi Vios còn bố em đi Avante mua cùng ngày nhưng số lần và số tiền thay đồ của bố em đều hơn em rất nhiều. Các bác nói Vios ko có op nên ko hỏng cũng đúng thôi nhưng chả lẽ cứ op nhiều là hay lỗi à? Con BMW 325i của ông anh họ em nhiều op hơn xe Hàn nói chung rất nhiều nhưng từ lúc mua năm 2003 đến tận bây giờ chưa 1 lần bị lỗi điện. Op nhiều nhưng giá rẻ thì tất nhiên hệ thống kém nên hay lỗi là đúng thôi (tiền nào của nấy mà). Nếu bác chủ có thể chịu khó đầu tư chăm sóc con xe được tốt thì em nghĩ Accent hoàn toàn ok. Mua 1 con xe không chỉ mua là xong mà còn rất nhiều chi phí phía sau nữa (nhất là chi phí bảo dưỡng, thay thế). Chúc bác chủ tìm được xe ưng ý ạ. Và 1 lần nữa đây là nhận định chung của em và mấy anh em trong cơ quan em chứ ko hề có ý gạch đá gì nhé :D

Chỉnh sửa cuối:

Locket

Xe đạp
Em ở HN, quê em ở Hà Tây, sữa bò Ba Vì đó :D
Công nhận là xe Hàn hay phải đi bảo dưỡng và hỏng vặt lắm các cụ ạ. Ngày trước nhà e đi Getz, đèn báo trong xe cũng hỏng, gạt Pha Cốt cũng bị ngược nhau, hơi tý là vào Gara. giờ chuyển sang Toy đi 10 năm rồi mà vẫn thấy khá nuột, để e đi 1 thời gian xem em Toy thế nào.
Nhưng đánh giá cao khoản số má của Getz, đi 5 năm rồi mà vào vẫn ngọt như mới mua hí hí. Điểm trừ là chân ga hơi chán :-< đạp bị ma sát và k có cảm giác mấy

Auto 642

Xe hơi
Chất lượn tốt. Chạy êm ái. Tiêu hao nhiên liệu ít. Fom đẹp. Túm lại là cụ nhích con đấy cho gấu nhà cụ đi.

lenh_ho_xung

Xe hơi
Công nhận là xe Hàn hay phải đi bảo dưỡng và hỏng vặt lắm các cụ ạ. Ngày trước nhà e đi Getz, đèn báo trong xe cũng hỏng, gạt Pha Cốt cũng bị ngược nhau, hơi tý là vào Gara. giờ chuyển sang Toy đi 10 năm rồi mà vẫn thấy khá nuột, để e đi 1 thời gian xem em Toy thế nào.
Nhưng đánh giá cao khoản số má của Getz, đi 5 năm rồi mà vào vẫn ngọt như mới mua hí hí. Điểm trừ là chân ga hơi chán :-< đạp bị ma sát và k có cảm giác mấy
Vãi cụ, em đi getz mấy năm chỉ đổ xăng, thay dầu