chào các bác em muốn xin lời khuyên từ các bác.

linhviettri

Đi bộ
trả là em chuẩn bị mua lại xe camry 2.4 LD đời 2007.đứng tên công ty.em cũng đã xem xe 2 lần cúng ưng ưng nhưng em đang lo về thủ tục giấy tờ vàkhi nộp thuế sang tên đôi chủ.vi xe biển hải phòng em muon rút về hn.mong các bác cho em it lời khuyên.em em mua 710 bac ah em cam on cac bac

Haiquan1709

Xe hơi
trả là em chuẩn bị mua lại xe camry 2.4 LD đời 2007.đứng tên công ty.em cũng đã xem xe 2 lần cúng ưng ưng nhưng em đang lo về thủ tục giấy tờ vàkhi nộp thuế sang tên đôi chủ.vi xe biển hải phòng em muon rút về hn.mong các bác cho em it lời khuyên.em em mua 710 bac ah em cam on cac bac
Giờ này mà cụ còn lo! Nhà nước và bác đinh la thăng đã ủng hộ hết mình rồi! mà nhất là tên cty là chuẩn rồi! vị có hợp đồng mua bán, có hóa đơn đỏ cụ mua bán và xin rút hồ sơ về là xong ( Hợp đồng bên A bán cho bên B, Hóa đơn cty xuất cho bên mua, rut ho sơ về nộp trước bạ, và đắng ký là xong) Chúc bác sớm có được em nó!

linhviettri

Đi bộ
cám ơn bác chỉ giáo.tại em chưa mua xe tên công ty bao giờ nên hơi ngu ngơ bác ah.giá xe như thế có hợp lý ko hả bác.xe đăng ký lần đầu thang 12 /2007 em xem thì thấy máy móc khô giáo nước sơn thi có sơn lại nhưng cưa va cốp con nguyên.bác nào biết thêm j về camry chỉ giáo em nhé.em cam ơn nhiều ah