[CCCĐ] Chán kinh doanh em đi phượt Mỹ 2 tháng

Em không biết cụ có quen các Admin ở mục Quán cafe không thì cụ xin lại cho thớt em về lại mục Quán cafe. Tầm 2 tháng em kết thúc hành trình sẽ cho về lại đây. Sáng nay thấy thớt bị chuyển về đây em rất thất vọng. Và em xin dừng chia sẻ hành trình của em ở đây nếu thớt không về lại quán cafe. Xin lỗi các cụ.
Anh Tien Tung xem có giúp cụ chủ được không?
Chào các bác

Sau khi kiểm tra lịch sử cũng như đọc thớt, thì thấy các Chã quản lý khu vực Cà phê và trang tin của Diễn đàn chuyển về khu vực CCCD là hoàn toàn chính xác và hợp lý.

Tiêu chí ngoài cà phê đính ngay trên đầu:

“Vào đây để gặp gỡ, để buôn dưa lê, xả stress trước khi lên xe tiếp tục khám phá... 1 tuần sẽ được dọn một lần”

Vì vậy như thớt này không phù hợp ngoài cà phê.
Ngoài ra, ngay bài đầu tiên bác chủ thớt đã viết:
“Em xin phép không trả lời gì các câu hỏi trong thớt.”
Việc thớt nằm ngoài cà phê mà không giao lưu, tương tác giữa các thành viên, thì càng không phù hợp với các nơi như quán cà phê. Khi đọc câu này sẽ rất nhiều thành viên không đồng tình, dẫn đến xung đột không đáng có trong thớt.
Vì vậy em xin phép không đưa lại quán cà phê thớt này. Cảm ơn các bác!

lairai

Xe lăn
Website
www.facebook.com
Cụ chủ là KDCN trên này nên cần like, view, share ... em thấy hoàn toàn hợp lý nhưng cách nói, viết của cụ chủ quả thực có vấn đề.

vangchauau

Xe hơi
Website
www.vangchauau.com
Chào các bác

Sau khi kiểm tra lịch sử cũng như đọc thớt, thì thấy các Chã quản lý khu vực Cà phê và trang tin của Diễn đàn chuyển về khu vực CCCD là hoàn toàn chính xác và hợp lý.

Tiêu chí ngoài cà phê đính ngay trên đầu:

“Vào đây để gặp gỡ, để buôn dưa lê, xả stress trước khi lên xe tiếp tục khám phá... 1 tuần sẽ được dọn một lần”

Vì vậy như thớt này không phù hợp ngoài cà phê.
Ngoài ra, ngay bài đầu tiên bác chủ thớt đã viết:
“Em xin phép không trả lời gì các câu hỏi trong thớt.”
Việc thớt nằm ngoài cà phê mà không giao lưu, tương tác giữa các thành viên, thì càng không phù hợp với các nơi như quán cà phê. Khi đọc câu này sẽ rất nhiều thành viên không đồng tình, dẫn đến xung đột không đáng có trong thớt.
Vì vậy em xin phép không đưa lại quán cà phê thớt này. Cảm ơn các bác!
Cám ơn cụ đã trả lời.
Em thấy các cụ để những thớt của Kiều Quang Phục như Thang Tran ND và nhiều nick lừa đảo khác bịa chuyện và lừa các cụ khác ở quán cafe, và rất nhiều cụ tin vào các câu truyện bịa để rồi cảm thông, thương xót etc. Trong khi đó một thớt của một thành viên kinh doanh chuyên nghiệp - đã đóng góp cho sự phát triển của otofun, một thớt hoàn toàn viết từ cảm xúc thật, hình ảnh thật thì các cụ lại không tạo điều kiện - dù chẳng mất thêm tí tài nguyên nào, và em cũng chỉ yêu cầu để đến khi em kết thúc chuyến đi. (Nhiều thớt khác đã như vậy).
Còn việc em nói là em không trả lời các câu hỏi cũng là để đỡ mất thời gian trên hành trình của em. Và các câu hỏi trong thớt đã và sẽ được các cụ khác trả lời.

Đây là những lời cuối của em trên diễn đàn otofun này. Trước khi tạm biệt các cụ em xin gửi thêm một bức ảnh là con đường xuyên rừng cây nghìn năm tuổi ở công viên quốc gia Redwood National Park, California. Cũng để đánh dấu những ngày hạnh phúc của em. Em chúc các cụ ở lại diễn đàn sức khoẻ và thành công.
Xin tạm biệt.

Cám ơn cụ đã trả lời.
Em thấy các cụ để những thớt của Kiều Quang Phục như Thang Tran ND và nhiều nick lừa đảo khác bịa chuyện và lừa các cụ khác ở quán cafe, và rất nhiều cụ tin vào các câu truyện bịa để rồi cảm thông, thương xót etc. Trong khi đó một thớt của một thành viên kinh doanh chuyên nghiệp - đã đóng góp cho sự phát triển của otofun, một thớt hoàn toàn viết từ cảm xúc thật, hình ảnh thật thì các cụ lại không tạo điều kiện - dù chẳng mất thêm tí tài nguyên nào, và em cũng chỉ yêu cầu để đến khi em kết thúc chuyến đi. (Nhiều thớt khác đã như vậy).
Còn việc em nói là em không trả lời các câu hỏi cũng là để đỡ mất thời gian trên hành trình của em. Và các câu hỏi trong thớt đã và sẽ được các cụ khác trả lời.

Đây là những lời cuối của em trên diễn đàn otofun này. Trước khi tạm biệt các cụ em xin gửi thêm một bức ảnh là con đường xuyên rừng cây nghìn năm tuổi ở công viên quốc gia Redwood National Park, California. Cũng để đánh dấu những ngày hạnh phúc của em. Em chúc các cụ ở lại diễn đàn sức khoẻ và thành công.
Xin tạm biệt.

"Còn việc em nói là em không trả lời các câu hỏi cũng là để đỡ mất thời gian trên hành trình của em. Và các câu hỏi trong thớt đã và sẽ được các cụ khác trả lời."
Quan điểm này của cụ chủ thớt thực sự ko ổn lắm. Người viết luôn mong muốn được tương tác và chia sẻ. Buồn nhất là viết ra mà chả ai thèm đả động đến thôi.

hanoname

Xe máy
Có những thứ "chán" mà ai cũng muốn. :) Chúc cụ thủ thớt có chuyến đi vui vẻ.

Linh009

Xe máy
ở mĩ họ hết tiền chạy về vn , bác chạy qua mĩ.
t hết tiền nên ngồiở vn xem bác rv
hihi

homthurac

Xe tăng
Cám ơn cụ đã trả lời.

Xin tạm biệt.

Gớm! Báu lắm đấy! Tiễn cụ!

vuquochung74

Xe hơi
hang rao sandiego.jpg
Hàng rào biên giới mỹ và mehico ở sandiego bên ngoài là hàng rào mới làm từ thời ông Trump cao khoảng 5m, bên trong là hàng rào cũ cao khoảng 1,5m

vuquochung74

Xe hơi
thac niagra.jpg
Thác nước niagra ở biên giới mỹ và canada, thác ở phía gần là phần bên đất mỹ, thác ở phía xa là phầnđất canada hình móng ngựa rộng hơn và nước chảy nhìn khủng hơn thác ở phía mỹ

Jove.vu

Xe đạp
thac niagra.jpg
Thác nước niagra ở biên giới mỹ và canada, thác ở phía gần là phần bên đất mỹ, thác ở phía xa là phầnđất canada hình móng ngựa rộng hơn và nước chảy nhìn khủng hơn thác ở phía mỹ
Cụ làm cháu thèm quá...chỉ biết ước mơ thôi ạ.

vuquochung74

Xe hơi
houston space.jpg
Chụp trộm 1 em gái ở trung tâm vũ trụ houston texad. em này nhìn trẻ , xinh nhưng người khá nặng, chắc cũng phải 100 kg