Thảo luận Cerato hay Eletran 2016

TRUONGHOANGCHUNG

Xe tải
Em cũng phân vân, đi xem elantra về và chốt cerato ngay trong chiều luôn, vì cảm giác thích dáng cerato hơn, ngồi bên trong cũng có vẻ rộng rãi hơn ạ. Và một điều nữa là có vẻ Elantra cành cao lắm, nên là em khó với. Hỏi sale cũng k chắc chắn về thời gian giao xe nếu đặt cọc ợ. Mà sắp hết tháng 6 âm đến nơi rồi nên em ko chần chừ nữa mà quyết luôn :D
Chúc mừng cụ , cụ khéo chọn vợ đấy ạ >:)

danton

Xe hơi
Vâng,nói chung là xe nào cũng thích,trừ khi mua cả 2 cụ ạ,em chúc mừng cụ nhé,hi

Viethaikd

Xe tải
Hyundai Đông Đô - 987 Tam Trinh - Hoàng Mai - HN
Website
Hyundai-dongdo5s.com
cụ bán xe thì cụ thừa hiểu cerato là facelift của K3, chỉ khoảng 2-3 năm nữa là ra thế hệ mới, còn elantra là thế hệ mới ra mắt 2015 phải 5-7 năm nữa mới đến thế hệ tiếp theo, tôi đã đi cả forte lẫn k3, ý kiến trung thực của người tiêu dùng thôi
Thế cụ có dám cá với em là 2- 3 năm nữa CERATO nó vẫn bán chạy đầy đường không.Riêng cái Option của KIA trang bị cho CERATO đã đủ để em nó chiến đấu một thời gian dài nữa cụ ạ.THACO họ chả tự nhiên đi nhập dây chuyền về sản xuất một dòng xe để mà bán đôi năm là cho nghỉ hưu non đâu.Nói tóm lại em là em chả ưng cái cmt của cụ.Thiếu khách quan cụ ạ.Thân !

n12345

Xe hơi
Nhiều người nói về Elantra quá làm mình tò mò. Sáng nay ra showroom xem tận mắt, không thể tin được, nội thất quá xấu và nhìn rẻ tiền, chả có cửa gì so với Cerato, loa lởm, taplo xấu, vô lăng không nhiều tính năng như Cerato, ghế sau hẹp hơn cerato, cảm giác lái cũng chẳng có gì đặc biệt. Ngoại hình cũng bình thường... giá cao hơn...

Chả hiểu sao mọi người nói về Elantra quá nhiều như vậy?

Mọi người hãy xem 2 xe và có sự so sánh, riêng em, Cerato là lựa chọn sáng suốt, cho chọn lại em vẫn cứ chọn Cerato kể cả là ngang giá.

Thaco quá sai lầm khi giảm giá Cerato, ngang giá thì Elantra cũng không có cửa.

BacuaXuka

Xe đạp
Nhiều người nói về Elantra quá làm mình tò mò. Sáng nay ra showroom xem tận mắt, không thể tin được, nội thất quá xấu và nhìn rẻ tiền, chả có cửa gì so với Cerato, loa lởm, taplo xấu, vô lăng không nhiều tính năng như Cerato, ghế sau hẹp hơn cerato, cảm giác lái cũng chẳng có gì đặc biệt. Ngoại hình cũng bình thường... giá cao hơn...

Mọi người hãy xem 2 xe và có sự so sánh, riêng em, Cerato là lựa chọn sáng suốt, cho chọn lại em vẫn cứ chọn Cerato kể cả là ngang giá.

Em cũng đồng ý với cụ , em lấy Cerato tháng trước , hôm kia đi xem thử Elantra thấy quá bình thường , nêú cho chọn lại , em vẫn chon Cerato cụ ạ .

Bùi Ngọc kt16

Xe tăng
Website
mercedesbenz5s.com

e rót rượu mời cụ r đấy ạ :D
Hôm e qua Hyundai Long Biên xem xe, đc 1 em chân dài tiếp đón đã ngợp r, khi em nó chỉ con xe Elantra, cảm nhận đầu tiên của e là ngoại thất nhìn đẹp + chim ưng, mà trước khi đi, e đã check qua tính năng của em nó tương đối nhiều. Đến thực tế nó còn đẹp như thế làm e toát mồ hôi hột trộm nghĩ: "thế này thì đợt tới mình bán Cerato kiểu gì đây??" :((
Nhưng đến khi bước vào nội thất e nó thì 1 cảm giác mừng k tả xiết, nội thâ phải nói là quá nhựa nhìn rất là...... cái này e k nói chắc nhiêu cụ tự hiểu. Thực tế e nó k hiểu sao có thể làm nhìn thất vọng thế, toàn nhựa là nhựa mà khá thô. Đến đoạn này e yên tâm định ra về. Nhưng nghĩ thế nào e lại mở máy e nó ra check, e đang xem thì em chân dài bán hàng bảo" anh yên tâm, a đi con này máy móc ăn đứt Kia", thế là e hỏi e nó sao ở máy a thấy khắc KIA - HYUNDAI?? a tưởng giờ là 1? Em nó bảo e là: bên đây họ thêu vào cho đẹp :))
Đến đoạn này thì e bấm môi bấm lợi, k thì cũng chết cười. rồi ra về.
Kết luận ở đây, e rất hài lòng với Cerato hiện nay, elantra k đáng sợ như e tưởng các cụ ạ :)) k tin các cụ cứ qua Kia Bạch Đằng e cho các cụ xem và lái thử. các cụ cứ alo e 09 8118 8283 để e đón trước là đc ạ :D

n12345

Xe hơi
e rót rượu mời cụ r đấy ạ :D
Hôm e qua Hyundai Long Biên xem xe, đc 1 em chân dài tiếp đón đã ngợp r, khi em nó chỉ con xe Elantra, cảm nhận đầu tiên của e là ngoại thất nhìn đẹp + chim ưng, mà trước khi đi, e đã check qua tính năng của em nó tương đối nhiều. Đến thực tế nó còn đẹp như thế làm e toát mồ hôi hột trộm nghĩ: "thế này thì đợt tới mình bán Cerato kiểu gì đây??" :((
Nhưng đến khi bước vào nội thất e nó thì 1 cảm giác mừng k tả xiết, nội thâ phải nói là quá nhựa nhìn rất là...... cái này e k nói chắc nhiêu cụ tự hiểu. Thực tế e nó k hiểu sao có thể làm nhìn thất vọng thế, toàn nhựa là nhựa mà khá thô. Đến đoạn này e yên tâm định ra về. Nhưng nghĩ thế nào e lại mở máy e nó ra check, e đang xem thì em chân dài bán hàng bảo" anh yên tâm, a đi con này máy móc ăn đứt Kia", thế là e hỏi e nó sao ở máy a thấy khắc KIA - HYUNDAI?? a tưởng giờ là 1? Em nó bảo e là: bên đây họ thêu vào cho đẹp :))
Đến đoạn này thì e bấm môi bấm lợi, k thì cũng chết cười. rồi ra về.
Kết luận ở đây, e rất hài lòng với Cerato hiện nay, elantra k đáng sợ như e tưởng các cụ ạ :)) k tin các cụ cứ qua Kia Bạch Đằng e cho các cụ xem và lái thử. các cụ cứ alo e 09 8118 8283 để e đón trước là đc ạ :D
Nhựa nhiều như vios taxi :)

Chung quy một câu em nghĩ các cụ một khi đã yêu Cerato thì Elantra đã thiệt thòi hơn trong suy nghĩ các cụ rồi :)):))

Bùi Ngọc kt16

Xe tăng
Website
mercedesbenz5s.com
Nhựa nhiều như vios taxi :)
E thất vọng dã man cụ ạ :( hồi đầu nghĩ cũng sợ e nó ra thì Cer thất thủ. Nhưng mà dù gì cũng chênh tiền mà nội thất làm cứ như muốn lừa người tiêu dùng ấy :(

lequochung88

Đi bộ
lót dép hóng phát, em cũng kết 2 em này mà chưa có dịp chạy thử.

Bùi Ngọc kt16

Xe tăng
Website
mercedesbenz5s.com

Bùi Ngọc kt16

Xe tăng
Website
mercedesbenz5s.com

Mercedes_Benz

Xe điện
Chủ yếu các cụ sale đấu đá nhau, lúc nào có điều kiện em cũng phải đi ngó em Elantra cái xem sao

lordship

Xe tải
Sau 1 hồi ngắm nghía mazda3, cerato và elentra em quyết định chọn mazda 6 :))

phungquyph3

Xe hơi

yi29ng

Xe hơi
Các cụ sale cho em xin giá lăn bánh ce 2.0 vào chỗ kín nhé! Em cảm ơn ạ! :)

Viethaikd

Xe tải
Hyundai Đông Đô - 987 Tam Trinh - Hoàng Mai - HN
Website
Hyundai-dongdo5s.com

antoniodung

Xe tải
2 ông này chung máy chung gầm bệ. Cụ thích phom nào thì mua phon đấy thôi

victorP

Xe hơi
Em cũng đang máu đổi xe lên đời cerato 2.0, các cụ sale cho em giá bán và giá lăn bánh vào inbox với ợ.