Century, rèn luyện thể lực, sức bền của xe đạp

Fiat_ELX

Xe điện
Cụ Fiat post lại danh sách đi LS đi, e định xebuyt lên rồi đu chiều về :D, để tìm xem có bác nào vừa vừa e núp gió chiều về |-)
5 người là chắc chắn chạy full 2 chiều:

1-Fiat_ELX
2-The Thu
3-Hung Ngo
4-Nab2195
5-XeCangHai

1 số bác dập dòm theo PA 1 chiều

1-Cachoi: có thể chạy tiễn nửa đường
2-Khôi Phệ: có thể chạy tiễn nửa đường
3-Alex: chạy lên theo đội 1 rồi chiều thứ 7 bắt xe buýt về HN.
...

Đội tiễn thì em không biết.

benq

Xe điện
Cụ Benq xem danh sách nhân sự tour này trước đi rồi hãy quyết nhé, không lại 1 mình đường thì khổ lắm đó [-O<
Thế nên e mới nhờ cụ Fiat cho xem lại cái danh sách :D
5 người là chắc chắn chạy full 2 chiều:

1-Fiat_ELX
2-The Thu
3-Hung Ngo
4-Nab2195
5-XeCangHai

1 số bác dập dòm theo PA 1 chiều

1-Cachoi: có thể chạy tiễn nửa đường
2-Khôi Phệ: có thể chạy tiễn nửa đường
3-Alex: chạy lên theo đội 1 rồi chiều thứ 7 bắt xe buýt về HN.
...

Đội tiễn thì em không biết.
E tưởng còn cụ cá đen nữa mà cụ Fiat ơi, kiểu này thì e mượn xe cụ alex chạy về hợp lý rồi :D, cố đu theo cụ cá may ra còn có cơ, chứ 5 cụ trên thì chắc chắn e chạy 1 mình rồi...híc

buituananh_as

Xe điện
Thế nên e mới nhờ cụ Fiat cho xem lại cái danh sách :D

E tưởng còn cụ cá đen nữa mà cụ Fiat ơi, kiểu này thì e mượn xe cụ alex chạy về hợp lý rồi :D, cố đu theo cụ cá may ra còn có cơ, chứ 5 cụ trên thì chắc chắn e chạy 1 mình rồi...híc
khả năng chạy bên bác GT thôi anh ạ :))
Ối giời ơi, em vừa xem kỹ lại cung đường cụ Giao thông post, cộng sơ sơ chưa kể lạc đường đã là 171 Km rồi. Thế mà cụ bảo loanh quanh 100km :D Thế này em không biết có đủ sức mà theo các cụ không? :P
HẢ Ả Ả......:-o, em vừa hỏi bên thớt tự sự thì qua đây đc mợ thông báo 171caay chuối..trời nóng nắng như này, liệu có chơi đc ko đây..muốn theo quá mà sợ đứt giữa đường ~X(

Sói nhỏ

Chã!
khả năng chạy bên bác GT thôi anh ạ :))

HẢ Ả Ả......:-o, em vừa hỏi bên thớt tự sự thì qua đây đc mợ thông báo 171 cây chuối..trời nóng nắng như này, liệu có chơi đc ko đây..muốn theo quá mà sợ đứt giữa đường ~X(
Em nghĩ chẳng đứt giữa đường được đâu, khỏe đi mệt nghỉ cụ ah. Miễn là mình có quyết tâm thôi. Cùng lắm thì 10h đêm về đến nhà chứ gì :D :D :D

Sói nhỏ

Chã!
mợ đã vào danh sách chưa?em chỉ sợ nắng nóng quá khó đỡ đc..bắt đầu ham roài đây :-w nhưng sợ nhất lạc đường lên LS rồi về cùng đội cụ Fi là tèo luôn^:)^
Em trót đăng ký ngay lúc chưa biết tổng quãng đường mới ghê chứ :D giờ thì "nhất ngôn ký xuất, tứ mã nan truy" rồi, rút khỏi danh sách thì ê mặt lắm. Chắc em vẫn phải cố thôi (Trừ khi cụ Giao thông thông báo hủy tuor là em mừng lắm)

Chỉnh sửa cuối:

Blackfish

Xe tăng
Em nghĩ chẳng đứt giữa đường được đâu, khỏe đi mệt nghỉ cụ ah. Miễn là mình có quyết tâm thôi. Cùng lắm thì 10h đêm về đến nhà chứ gì :D :D :D
Cụ Tuán Anh xem sao chứ nhìn chữ ký của cụ không nghĩ nam nhi lại thua chí mợ Sói đâu nha.Từ ngày cụ lên đời xe thấy ít chạy và chém gió hẳn.Không đi lốp nó cũng hỏng đấy.
Benq : chuyến b2b này quá khổ quá tải nên em vưỡn dập dòm đá chính thức hay sang bên đưa tiễn .Đi thì chắc chắn rồi, chỉ là chưa biết đi đâu thôi.

Sói nhỏ

Chã!
Cụ Tuán Anh xem sao chứ nhìn chữ ký của cụ không nghĩ nam nhi lại thua chí mợ Sói đâu nha.Từ ngày cụ lên đời xe thấy ít chạy và chém gió hẳn.Không đi lốp nó cũng hỏng đấy.
Benq : chuyến b2b này quá khổ quá tải nên em vưỡn dập dòm đá chính thức hay sang bên đưa tiễn .Đi thì chắc chắn rồi, chỉ là chưa biết đi đâu thôi.
Bác Cá đen nhảy cùng tuor với em đi, đừng đi theo cụ Fiat, hỏng người đấy :D :D :D

Blackfish

Xe tăng
Bác Cá đen nhảy cùng tuor với em đi, đừng đi theo cụ Fiat, hỏng người đấy :D :D :D
Sáng qua trà đá Hồ Tây với cụ Xuân Thì.Cụ ấy bẩu sói là chỉ khoái gà thoy không khoái cá đâu.Giờ em hoang mang we...

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
các cụ chém kinh quá , chạy b2b thì thành phần phải ngang tài ngang hạng , tự dưng có 1 ông ngoại hạng lọt vào thì sẽ ảnh hưởng rất nhiều đến hành trình của các mem # . Em nghĩ trc khi chén b2b thì các cụ cứ chén thử century với đội ngoại hạng đi đã :)) . B2B 0 phải là chỉ nghĩ là làm đc đâu >:)

Blackfish

Xe tăng
các cụ chém kinh quá , chạy b2b thì thành phần phải ngang tài ngang hạng , tự dưng có 1 ông ngoại hạng lọt vào thì sẽ ảnh hưởng rất nhiều đến hành trình của các mem # . Em nghĩ trc khi chén b2b thì các cụ cứ chén thử century với đội ngoại hạng đi đã :)) . B2B 0 phải là chỉ nghĩ là làm đc đâu >:)
Nhà Khọm này đúng là con buôn keo kiệt .Đến cái giấc mơ cũng tiết kiệm .Em dỗi em đi nhẩy audition cùng mợ Sói đây.

Sói nhỏ

Chã!
Nhà Khọm này đúng là con buôn keo kiệt .Đến cái giấc mơ cũng tiết kiệm .Em dỗi em đi nhẩy audition cùng mợ Sói đây.
Vodka cụ Cá đen. Thích nhất câu: "Đến cái giấc mơ cũng tiết kiệm" của cụ. Thích nhì là câu: "em đi nhẩy audition cùng mợ Sói đây" :D :D :D
Mà em nghĩ lại rồi, ngoài gà chạy bộ ra em cũng thích ăn cá mới chết chứ :)) :)) :))

muadem

Xe cút kít
Vodka cụ Cá đen. Thích nhất câu: "Đến cái giấc mơ cũng tiết kiệm" của cụ. Thích nhì là câu: "em đi nhẩy audition cùng mợ Sói đây" :D :D :D
Mà em nghĩ lại rồi, ngoài gà chạy bộ ra em cũng thích ăn cá mới chết chứ :)) :)) :))
Gà xương nó dễ nhằn chứ mợ choén cá lỡ có xương dăm phát là toi luôn =))

Blackfish

Xe tăng
Cụ Xuân Thì nhắc đến cá là sếp Cá Chọi hay dạo sáng với mợ Sói đấy ông mua dam ơi.Chửa đến lượt tôi đâu.Trâu bò số nó vất vả thế đấy ông bẹn.

beocai

Xe đạp
Em dự là sau quả này hốt được khối con hàng ngon, cái đoạn gần cách TP lạng sơn 20km mà chạy 40-50km/h là phê lắm đới ;))

buituananh_as

Xe điện
ớ..em tưởng bác thích pkl hóa ra cả mô kích à..

Sói nhỏ

Chã!
Cụ Xuân Thì nhắc đến cá là sếp Cá Chọi hay dạo sáng với mợ Sói đấy ông mua dam ơi.Chửa đến lượt tôi đâu.Trâu bò số nó vất vả thế đấy ông bẹn.
Ờ nhỉ, cụ Xuân Thì này thâm thúy phết, em còn chẳng nghĩ ra, chỉ định trêu bác Cá đen thôi :P

Hung Ngo

Xe buýt
Các cụ, mợ vào chém nát hết cả box Century của cụ Mốc rùi thì chốt lại có làm quả Century tuần này không ah? Cụ GT làm cái danh sách đi nhỉ

xe_cang_hai

Xe tăng
Cho mỗi đứa 1 thẻ đi anh Hùng ơi, spam linh tinh quá, nát bét hết cả thớt của anh mốc ;))

Alexmazzz

Xe buýt
Các cụ, mợ vào chém nát hết cả box Century của cụ Mốc rùi thì chốt lại có làm quả Century tuần này không ah? Cụ GT làm cái danh sách đi nhỉ
Em đề nghị các cụ, các mợ đội trưởng hai đội b2b lạng sơn và đội sao đỏ lập thớt riêng để tuyển quân, tổ chức hậu cần, phân công nhiệm vụ... Em đọc thới này mãi mà chả biết đội nào với đội nào, chém nhau tùm lum cả.

Sói nhỏ

Chã!
Cho mỗi đứa 1 thẻ đi anh Hùng ơi, spam linh tinh quá, nát bét hết cả thớt của anh mốc ;))
Èo, nịnh mod thế? Vậy mà không nhớ rằng chính cụ cũng chém be bét thớt của cụ Giao thông cách đây có 2 hôm :P