CDX ơi, em làm khổ anh

ktcbhp

Xe hơi
lỗi cũng tại cụ thôi. mạnh tay thế vợ cả còn trả thù chứ nói gì đến vợ 2. bị cấm ko cho động đến người nữa:21: . lần sau cụ nhẹ tay thôi thì may ra e nó còn tha:21:

Goodmorning

Xe buýt
Hi hi, cụ mà gọi không được ai thì ra đoạn ngã tư Nguyễn Thái Học-Lê Duẩn là có cao nhân cứu ngay mà :69: Tốt nhất là từ lần sau cụ đi tè lịt xong đề nghị thay quần rồi hãy về nhé:P

Lacetti_EX

Xe buýt
Kinh nghiệm của em là phải bấm mở cửa trước rồi mới mở cốp. Không thì mệt lắm.

XXeoMM

Xe điện
nơi có Biển và Em :c.............................:
Lúc đầu em cũng nghĩ chìa khóa trong cốp rồi thì lo giề, kiểu gì chẳng mở được. Thía mà càng ấn nút mở cốp, nó càng trơ ra. Em dự là cái cốp CDX tiêu chuẩn quốc tế, ngăn chặn được bức xạ sóng điện từ các cụ ạ.
Em lại nghĩ rằng có khoảng cách nhất định là 50cm từ chìa khóa đến bộ nhận tín hiệu.
Giả sử bộ nhận tín hiệu nằm ở khu vực taplo thì chìa nằm ở cốp nó quá mất 50cm nên không nhận được tín hiệu ạ (b)

minhnhi

Xe tải
Em có 1 cách, giống như ngày xưa còn nhỏ giữ khoa nhà ấy. Làm sợi dây chuôi khô đeo chìa khóa vào cổ.......> vô văn tư hehehe. Ấy chết, HN lấy đâu ra dây chuối khô nhỉ?

namfox

Xe tải
Tại sao lại như vậy nhỉ?

Đã là smartkey rồi thì phải mở được cop chứ ? Mọi lần Em cứ đứng đằng sau cop và chìa khóa để trong túi quần thì sờ vào cop cái là mở ngay. Rõ ràng là khoảng cách chìa khóa là như nhau khi ở trong cop và đứng ngoài xe.

Nếu đúng vậy thì cũng nên cảnh giác. Thanks các Cụ đã nhắc nhở.

tetsu

Xe tăng
Tại sao lại như vậy nhỉ?

Đã là smartkey rồi thì phải mở được cop chứ ? Mọi lần Em cứ đứng đằng sau cop và chìa khóa để trong túi quần thì sờ vào cop cái là mở ngay. Rõ ràng là khoảng cách chìa khóa là như nhau khi ở trong cop và đứng ngoài xe.

Nếu đúng vậy thì cũng nên cảnh giác. Thanks các Cụ đã nhắc nhở.
Không như cụ nghĩ đâu ạ. Khi khóa nằm trong xe và xe đã(đang) khóa thì từ bên ngoài sẽ không thể mở được nữa.
Nếu như cụ nghĩ thì trộm cứ vô sờ tư mở từ bên ngoài dù cụ đã khóa xe từ bên trong thì toi à:)

lacetti2009

Xe đạp
Website
www.apzon.com
Báo cáo các cụ là sau ba tháng hưởng thụ tuần trăng mật đầy hoan lạc với em nó, đêm hôm qua em bị vợ hai em chơi cho một vố đau điếng người.

Số là tối qua em với vợ hai em đi chơi tè lịt, đến hơn 11h mới xong. Hôm qua em chơi nhiều quá nên lúc về hơi đơ đơ, hồn nhiên mở mông vợ hai ra rồi đút cái bao (bao đựng vợt :21:) vào rồi dập đánh oạp một cái, (sướng tê người:))). Thế chóa nào em lại để cái chìa khóa thông minh trong bao, thế nó mới ngang trái các cụ ạ. Loay hoay một hồi mười năm phút không tài nào mở được cốp cũng như vào được xe, đành lần lượt nhìn hội bạn cưỡi vợ hai đi về.
Đau quá, may mà ở nhà còn cái chìa sơ cua, gọi thằng em mãi tới tận hơn 12h mới mang đến.

Các cụ đi chơi tè lịt thì đừng có đút bao vội vàng như em nhé. Báo cáo em hết ạ.
hehehehe, chắc bác không phải CDX rồi, vì bác cứ cầm cách xe 1 m là mở cửa vô tư, huống chi nằm ở cốp xe :)(b)

Kamaz106

Xe tải
Một mảnh đất nho nhỏ có cái biệt thự to to
hehehehe, chắc bác không phải CDX rồi, vì bác cứ cầm cách xe 1 m là mở cửa vô tư, huống chi nằm ở cốp xe :)(b)
Em thấy cụ Tesu giải thích là chuẩn đấy cụ ợ. Khi chìa khóa đang ở trong xe và xe đang khóa thì không thể mở được cửa xe và cốp xe từ bên ngoài được. Nếu không, cụ đang ngồi trong xe, trộm nó mở cốp lấy đồ thì toi.

binhnq2

Xe tăng
em đi SE nên chả bao h khóa được thế cả hi hi. cụ nào bị bệnh hay quên mà chơi tenniss nhiều thì e đổi ngang đấy. he he

xemoinhan

Xe hơi
người ta khi chế tạo cũng nghĩ chán rồi, nó là chuẩn chung cho tất cả các loại xe nên các cụ cứ "Buộc dây chuối đeo cổ" là chuẩn nhất:21:

wanacar

Xe máy
Cãi nhau làm giề, nó ghi rõ thế này:
The electronic key must be outside the vehicle, within a range of approximately one metre. If the other electronic key is inside the vehicle, doors are locked and the key inside the vehicle will be deactivated.
If you lock the door using a electronic key outside the vehicle when another electronic key is inside the vehicle, the inside key will be disabled. It can not make the engine to start. The
disabled electronic key can be reactivated when you press the button of the disabled key.
Nghĩa là, chìa nào để trong xe, khi lock thì chìa đó bị vô hiệu hóa.

hungdqk

Xe tăng
Website
www.duchungvn.com
cũng hơi mệt vụ này đấy bác nhể

DIRE

Xe buýt
Cãi nhau làm giề, nó ghi rõ thế này:

Nghĩa là, chìa nào để trong xe, khi lock thì chìa đó bị vô hiệu hóa.
Chết thật, của 1 đống tiền mà nhiều cụ không đọc hướng dẫn trươc khi dùng nhờ

hien

Xe máy
Các cụ rút kinh N lần sau nhé

halogelcar

Xe buýt
hic, em thấy câu HIỆN ĐẠI THÌ HẠI ĐIỆN quả đúng thật! Cái CHÌA KHÓA THÔNG MINH này mà mình đứng ngoài xe thì ai cũng có thể thò tay mà mở cửa xe mình đc hả các cụ?