CDX chết cứng ở Metro

locpink5712

Xe buýt
Anh em LAC đợt này đang chuẩn bị cho chương trình 1000 năm Thăng Long-Hà Nội......mời tất cả anh em tham gia đóng góp ý kiến cho hội LPC chúng ta lớn mạnh và phát triển hơn nhé (luôn giúp nhau mọi vấn đề có thể giúp)
http://otofun.net/showthread.php/189927/page7

Bác xì pam loạn quá ! đâu đâu cũng thấy ! Ko mang tính chất xây dựng đóng góp cho kỹ thuật gì cả .

locpink5712

Xe buýt
Theo em được biết , ở dưới chỗ để cố gạt tàn có 1 nắp đậy nhỏ, các Cụ cậy cái nắp đó ra rồi dùng chìa khóa của xe để đề nổ.
Còn bên cạnh cần số cũng có 1 cái nắp nhỏ , các Cụ cũng cậy cái nắp đó ra rồi dùng chìa để mở khóa số... Các Cụ có thể chuyển về N bằng cách này !
Bên chỗ gần cần phanh có 2 cái hốc để hộp đựng gạt tàn. Bác nhìn xuống sẽ thấy 1 cái nắp nhỏ, bác cậy nó lên...là nó đấy ạ !
Bác Sếp Bự nói chuẩn quá ạ ! Mai rảnh Em post cái Ảnh lên cho Các Bác xem ạ !

em thấy cha bảo vệ bảo mấy hôm nay có hiện tượng này và ko chỉ có CDX, có xe 1 lúc sau thì được, có xe thì phải kéo về, xe em 3 tiếng ko được nên phải kéo về, ra chỗ phạm hùng là đề được, em cũng cậy cái nẫy để về N , sáng em cũng thấy mấy chú camry bị, nhưng có chìa khoá cơ nên vẫn nổ được và chạy được.
Lúc thấy báo lỗi này em cũng tháo acqui và kiểm tra pin chìa khoá nhưng vẫn ko đề được, kiểu như xe nó ko nhận tín hiệu của chìa khoá ở đó
@ bác Sepbu, bác cho em xem hình cái cắm chìa khoá được ko ạ? em tìm mãi ở đó ko ra, gọi điện cho thằng bán nó cũng bảo là ko có chỗ cắm chìa khoá, thế mới đau
Mấy chú sales này ko biết gì đâu Bác ạ ! Đã đc đi xe bao giờ đâu mà biết ạ ! Em thề !

chỗ cái cần số có cái nhự nhỏ nhỏ bằng cái móng tay, bác cạy nó lên rồi lấy cái j đó ấn xuống là kéo được cần số mà ko cần bật máy, mà lúc kéo về cũng kinh dị thật, em có 1 xe 7 chỗ kéo, mà con CDX này khi ko nổ máy là ko có phanh chân, toàn phải chơi phanh tay, kinh vãi...
Em thấy xe nào cũng thế mà Bác ! Bác tắt máy rồi đạp phanh vài phát là nó cứng đơ lại ngay ạ !

xe365vn

Xe container
các bác cho hỏi, xe vẫn còn lỗi code 91/92 thì đi có sao ko?
làm thế nào để xóa ah?
e ko vào hãng nhé (hãng bảo thay hộp đen, bó tay)