[Đã bán] CC em bán nhà Tam Hiệp Thanh Trì

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
3,000 VNĐ
Diện tích
55㎡
Chúc
Báo cáo các cụ mợ mảnh đất của em hôm nay đã có khách cọc và hẹn công chứng trong tháng này. Khách hàng là 1 người trong làng mua hộ người cháu ở Hải Dương đang thuê nhà kd ở Linh Đàm sang ở cho tiện đi lại. Giá em chốt bán 53tr/m, có bao phí làm sổ cho khách và mất qua MG cũng người làng 1%. Khách cũng ở trong làng mà không biết nhà em bán nên vẫn phải qua mg ạ.
Em để thớt thêm vài ngày xem khách có thay đổi gì không xong em sẽ xin khoá thớt lại.
Em cảm ơn cccm đã ghé thăm thớt cmt ủn bài hộ em.
Đất nhà em là đất sạch, bản thân em cũng phải làm việc vất vả mới mua được nó nay cần cơ cấu lại tài chính thì e bán. Khi bán em cũng tham khảo giá thị trường xung quanh, em cũng thiện chia bớt cho khách. Vui vẻ thì em bớt tẹt luôn vì em mua rất dễ nên bán cũng dễ luôn để lộc cho người sau. Tiếc là không cụ mợ nào trên này chịu về làm hàng xóm nhà em cho rộng rãi, hii.

Chúc mừng mợ nhé, mát tay quá ạ. Hy vọng cuối năm em được tí lộc của mợ ạ.

Mợ Yến

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Chúc
Chúc mừng mợ nhé, mát tay quá ạ. Hy vọng cuối năm em được tí lộc của mợ ạ.
Em cảm ơn cụ nhiều lắm ạ ♥
Cụ ăn tương không em gửi biếu cụ mấy lít tương ngon :D. Em người quê nên cứ thật thà hỏi thật ạ :D

Chỉnh sửa cuối:

Mợ noob

Xe điện
Báo cáo các cụ mợ mảnh đất của em hôm nay đã có khách cọc và hẹn công chứng trong tháng này. Khách hàng là 1 người trong làng em mua hộ người cháu ở Hải Dương đang thuê nhà kd ở Linh Đàm sang ở cho tiện đi lại. Giá em chốt bán 53tr/m, có bao phí làm sổ cho khách và mất qua MG cũng người làng 1%. Khách cũng ở trong làng mà không biết nhà em bán nên vẫn phải qua mg ạ.
Em để thớt thêm vài ngày xem khách có thay đổi gì không xong em sẽ xin khoá thớt lại.
Đất nhà em là đất sạch, bản thân em cũng phải làm việc vất vả mới mua được nó nay cần cơ cấu lại tài chính thì e bán. Khi bán em cũng tham khảo giá thị trường xung quanh, em cũng thiện chí sẽ bớt cho khách. Vui vẻ thì em bớt tẹt luôn vì em mua rất dễ nên bán cũng dễ luôn để lộc cho người sau. Tiếc là không cụ mợ nào trên này chịu về làm hàng xóm nhà em cho rộng rãi, hii.

Em chúc mừng chị yêu nhé. 🙂🙂🙂. Chúc chị và gđ 1 năm mới nhiều may mắn sk dồi dào ạ

Em cảm ơn cụ nhiều lắm ạ ♥
Cụ ăn tương không em gửi biếu cụ mấy lít tương ngon :D. Em người quê nên cứ thật thà hỏi thật ạ :D
Em cảm ơn mợ nhiều lắm ạ, nhà em tận Hà Đông xa xôi nên khi nào tiện ghé Thanh Trì em xin mợ ạ.

Mợ Yến

Xe lăn

Mợ Yến

Xe lăn

Mợ noob

Xe điện

cattrang130390

Xe tăng
Báo cáo các cụ mợ mảnh đất của em hôm nay đã có khách cọc và hẹn công chứng trong tháng này. Khách hàng là 1 người trong làng em mua hộ người cháu ở Hải Dương đang thuê nhà kd ở Linh Đàm sang ở cho tiện đi lại. Giá em chốt bán 53tr/m, có bao phí làm sổ cho khách và mất qua MG cũng người làng 1%. Khách cũng ở trong làng mà không biết nhà em bán nên vẫn phải qua mg ạ.
Đất nhà em là đất sạch, bản thân em cũng phải làm việc vất vả mới mua được nó nay cần cơ cấu lại tài chính thì e bán. Khi bán em cũng tham khảo giá thị trường xung quanh, em cũng thiện chí sẽ bớt cho khách. Vui vẻ thì em bớt tẹt luôn vì em mua rất dễ nên bán cũng dễ luôn để lộc cho người sau. Tiếc là không cụ mợ nào trên này chịu về làm hàng xóm nhà em cho rộng rãi, hii.

Nhiều khi hàng xóm nhà nhau mà cũng ko biết mình bán mợ nhỉ.

Mợ Yến

Xe lăn
Nhiều khi hàng xóm nhà nhau mà cũng ko biết mình bán mợ nhỉ.
Trước em mua căn này ngay cách nhà em 30-50m mà em cũng không biết. Chỉ biết là chủ mới họ có bán mà ko biết chủ ở đâu. Chủ nhà thì đang cho thuê xưởng may nhưng bọn xưởng may nó đã thuê lâu năm không muốn đi và không muốn chủ bán nên không cho sdt chủ.. Một hôm em vô tình đọc trên mạng tin rao bán 1 nhà trong làng mình em đi theo định vị MG gửi thì lại ra nhà hàng xóm gần mình lúc đó mới biết chủ.

Mợ Yến

Xe lăn

sparkler

Xe tải
E có đất ko sổ có bán đc ko nhỉ, gần 100m ạ.

Mợ Yến

Xe lăn
E có đất ko sổ có bán đc ko nhỉ, gần 100m ạ.
Ở đâu hả cụ? Cụ cho thêm thông tin đi bạn hàng em đang muốn mua đất không sổ làm xưởng thợ. 100m thì hơi nhỏ so với nhu cầu nhưng cụ cứ cho thêm thông tin ạ.

Mợ Yến

Xe lăn
cái ngõ bé tí, xa tít khỉ ho cò gáy thanh trì nhìn như quê, ko thấy hạ tầng đâu mà 55tr với 100tr
ngáo giá
chúc sớm tìm đc gà =))
hô 58tr, sao ít thế, đằng nào cũng ngáo sao ko hô 580tr/m2 cho đỉnh cao =))
Em cũng đã đi xem nhiều nơi ngoại thành HN suốt tháng qua, tình trạng ngáo giá diễn ra mọi nơi, mọi chỗ, không chỉ riêng thớt này ngáo mà đa số đều ngáo.
Nói mợ đừng buồn, giá này mợ ôm 5-10 năm nữa ăn thay cơm mợ nhé =))

bảo ngáo giá thì gân cổ lên cãi, lại còn có vài chân gỗ vào lấp liếm chỉ trích cá nhân đánh trống lảng =))
mảnh thì xấu, ngõ thì bé, quê mùa 1 cục, hạ tầng đô thị = 0 , cái đó đến 1 thằng con nít nó nhìn cũng ra
thôi cứ hò do ta vào mà kéo pháo với hy vọng may ra có con gà nào vào lấp lỗ châu mai =))

rao cả tháng ko ai hỏi mua vì giá ảo tung chảo, nay k biết mượn ở đâu đc nét bút viết giấy đặt cọc đẹp quá, đẹp quá =))
giấy đặt cọc thường người ta chỉ ghi tổng số tiền phải trả, sau khi đã trừ đi số tiền cọc (thường là 100tr), đằng này còn ghi hẳn giá bán theo cách trang trọng nhất =))
sau đó còn thòng thêm câu: để xem khách có gì thay đổi ko, người mua ko ai điên tự nhiên mất 100tr tiền cọc mà có gì thay đổi với ko thay đổi =))
với nữa là 1/1 đầu năm mới thì ngta nghỉ ngơi bên gia đình chứ ai đi đặt cọc làm gì =)) . Mảnh đất còi cọc khỉ ho cò gáy, vừa xấu, ngõ vừa bé như lỗ mũi, nơi thì xa xôi quê mùa, hạ tầng =0, giá thì ảo tung chảo thì làm gì có ai điên mà phải tranh cướp mà đi đặt cọc ngày 1/1 =))

phần còn lại các cụ tự suy luận, gà e cũng chẳng muốn nói thêm nữa. E chỉ thấy buồn cười thôi, chắc mợ ấy nghĩ diễn đàn toàn con nít =))

các cụ thừa tiền thì nhào zô nhào zô, giải cứu giúp mợ ấy đi =))

diễn đàn là nơi tự do thảo luận quan điểm, nói lên suy nghĩ của mình
gà e ko chửi bới, ko mạt sát, ko xúc phạm ai, chỉ nói lên quan điểm chính kiến của mình, mà bị mợ ấy bù lu bù loa lên =)) , nào là xúc phạm danh dự uy tín, cho hỏi e xúc phạm danh dự và uy tín chỗ nào?
chắc e phải vào khen nức nở thì mới được coi là người tử tế =))

nếu mình k làm gì sai, k có tật phải giật mình thì cứ đường đường chính chính mà comment thôi, hoặc chỉ có 1 khả năng là e đọc được suy nghĩ của mợ ấy nên khiến mợ ấy tức quá nóng mặt thôi =))

Kính thưa BQT diễn đàn Otofun
Thưa Chã quản lý box BĐS OF OF-141 , admin OF-Patrol

Đơn đề nghị xử lý thành viên vuxuantienqnk về thái độ cmt thiếu văn hoá và những lời lẽ vu khống, thoá mạ thành viên ngay trong thớt này.

Để rộng đường dư luận và để BQT có căn cứ xử lý vi phạm của thành viên trên cũng như chứng minh những thông tin về căn nhà em đang bán, những văn bản, hình ảnh, giá cả em bán là có thật. Em xin mời BQT, chã, thành viên Tiến và 1-2 cụ mợ quan tâm đến sự việc ngày mai 3/1 khi khách đến gửi thêm cọc lần 2 có mặt tại nhà em Huỳnh Cung Tam Hiệp Thanh Trì Hà Nội để chứng kiến giao dịch. Em xin cung cấp đầy đủ thông tin hình ảnh full không che để BQT thêm căn cứ. Lần cọc 1 khách vì vướng ngày lễ không rút được tiền nên cọc ít, hẹn đầu tuần NH làm việc đến cọc nhiều thêm vì thế em vẫn để khả năng khách thay đổi em bán tiếp.

Nếu như sự việc không đúng như những gì em đã đưa thông tin ở trên vẫn còn lưu giấy tờ hình ảnh thì em xin gửi 100tr vào quỹ Từ Thiện OF và xin chịu mọi hình thức xử lý của BQT diễn đàn và mọi sự khinh rẻ lên án của tất cả các thành viên Otofun.

Nếu em chứng minh là sự việc mua bán trao đổi trên là hoàn toàn có thật, có xác minh của BQT và 1-2 thành viên khác của diễn đàn, đề nghị BQT diễn đàn có hình thức xử lý nghiêm khắc đối với tv trên và những thành viên khác có ý định ném đá, xúc phạm uy tín danh dự của những người bán hàng chân chính.

Tất cả mọi thông tin hình ảnh trong thớt bán hàng này em xin giữ nguyên không sửa chữa, không che xoá để BQT diễn đàn và các chã cùng các cụ mợ tiện theo dõi.

Ngoài ra nếu sự việc sáng tỏ em cũng chỉ cần tv trên trước khi nhận sự kỷ luật của BQT thì mở miệng xin lỗi em 1 câu để em còn niềm tin vào sự tử tế hướng thiện trên đời này của những kẻ từng sống hàm hồ vô văn hoá.

Xin trân trọng cảm ơn BQT, Chã, và các cụ mợ đang theo dõi thớt này và mời các cụ mợ đi đến cùng sự việc với em!!!!

Trân Trọng

Chỉnh sửa cuối:

vuxuantienqnk

[Tịch thu bằng lái]
diễn đàn là nơi tự do thảo luận quan điểm, nói lên suy nghĩ của mình
gà e ko chửi bới, ko mạt sát, ko xúc phạm ai, chỉ nói lên quan điểm chính kiến của mình, mà bị mợ ấy bù lu bù loa lên =)) , nào là xúc phạm danh dự uy tín, cho hỏi e xúc phạm danh dự và uy tín chỗ nào?
chắc e phải vào khen nức nở thì mới được coi là người tử tế =))

nếu mình k làm gì sai, k có tật phải giật mình thì cứ đường đường chính chính mà comment thôi, hoặc chỉ có 1 khả năng là e đọc được suy nghĩ của mợ ấy nên khiến mợ ấy tức quá nóng mặt thôi =))

Website
www.otofun.net
Kính gửi các cụ

Sau khi kiểm tra các thớt, các bài viết của thành viên vuxuantienqnk và âm binh kothevcothe thì thấy thành viên này lên tục mở thớt chửi bới người bán hàng, mối giới và vào các thớt bán hàng của các thành viên trên diễn đàn sử dụng ngôn ngữ không phù hợp, quấy rối quy chụp, xúc phạm các thành viên khác.

BĐH Thông báo xóa toàn bộ bài đăng viết và tịch thu vĩnh viễn hai tài khoản trên. Mọi thắc mắc khiếu nại về vấn đề trên, cũng như các tài khoản mới được lập ra cũng sẽ bị tịch thu ngay lập tức. Trân trọng!

Mợ Yến

Xe lăn
Kính gửi các cụ

Sau khi kiểm tra các thớt, các bài viết của thành viên vuxuantienqnk và âm binh kothevcothe thì thấy thành viên này lên tục mở thớt chửi bới người bán hàng, mối giới và vào các thớt bán hàng của các thành viên trên diễn đàn sử dụng ngôn ngữ không phù hợp, quấy rối quy chụp, xúc phạm các thành viên khác.

BĐH Thông báo xóa toàn bộ bài đăng viết và tịch thu vĩnh viễn hai tài khoản trên. Mọi thắc mắc khiếu nại về vấn đề trên, cũng như các tài khoản mới được lập ra cũng sẽ bị tịch thu ngay lập tức. Trân trọng!
Bức xúc lắm thưa Chã.
Về giao dịch của em, ngày mai khi khách vào cọc thêm xong em xin gửi hết thông tin văn bản sdt khách, môi giới... vào ib Chã để Chã có thể xác minh ạ

dungnv10

Xe tăng
Thế là mợ Yến ăn xiên đôi rồi (bán nhà và chã xử đẹp ). E cũng thấy ấy thằng cha vô duyên, VVH quá. Nắm mới chúc mợ và toàn thể thành viên sức khỏe, cầu tài đắc tài, cầu Lộc đắc Lộc nhá

Trạng thái
Thớt đang đóng